• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mấy pro cho hỏi rút tiền từ paypal về ngân hàng

whistle

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình chơi offer site vừa pay dc 40$, rút tiền về sacombank thì bao lâu có.
và sau bao lâu sau khi nhận tiền thì mới nên rút
số tài khoản của visa sacombank ( thẻ all for you) thì số thẻ cũng là số tài khoản đúng không ạ ? em gọi hỏi tổng đài sacombank thì họ nói thế :D
Tên mình là : Nguyễn Công Tuấn, mình vào paypal profile thì nó ghi là Tuan Cong Nguyen, lúc add bank là Nguyen Cong Tuan , vậy có đúng ko ạ ?
thanks trước :D hihi

Last edited:
mình chơi offer site vừa pay dc 40$, rút tiền về sacombank thì bao lâu có.
và sau bao lâu sau khi nhận tiền thì mới nên rút
thanks trước :D hihi
3 đến 5 ngày kể từ khi complate

cho em hỏi thêm là số tài khoản của thẻ Visa All For You( thẻ trả trước) của Sacombank thì số tài thẻ cũng là số tài khoản đúng không ạ ?

up cái cho các pro chỉ

cho em hỏi thêm là số tài khoản của thẻ Visa All For You( thẻ trả trước) của Sacombank thì số tài thẻ cũng là số tài khoản đúng không ạ ?
cái này lúc làm thẻ bạn phải biết chứ , xem lại cái phong bì chứa mã PIn là có số TK

Sell luôn cho mình nè :D

mình vừa gọi điện lên tông đài thì họ bảo số thẻ trên thẻ nhựa là số tài khoản luôn

15$ mua luôn hem bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom