Help Mấy hôm nay sao tiền với CPM giảm kinh vậy nhỉ

JackX56

Senior
Reactions
52
MR
0.000
mọi người có bị giống mình ko , Mấy hôm nay sao tiền với CPM giảm kinh vậy nhỉ bằng 1 nửa với 1 phần 3 mấy ngày đầu với giữa tháng , giờ sang tháng 6 cũng vậy :S

mọi người có bị giống mình ko , Mấy hôm nay sao tiền với CPM giảm kinh vậy nhỉ bằng 1 nửa với 1 phần 3 mấy ngày đầu với giữa tháng , giờ sang tháng 6 cũng vậy :S

4-5k view mà sao Estimated monetized playbacks lại ít vậy nhỉ, CPM cũng thấp 2 ngày gần đây.

cứ mỗi lần kênh được đề xuất, view tăng đột biến là cpm giảm, thế dell nào :D

sao mình thấy mấy thằng như trung to hay tiến xinh trai gì đó show tiền youtube có khoảng 100$ 1 tháng là sao nhỉ?
trong khi view bọn nó tận mấy triệu

sao mình thấy mấy thằng như trung to hay tiến xinh trai gì đó show tiền youtube có khoảng 100$ 1 tháng là sao nhỉ?
trong khi view bọn nó tận mấy triệu
Lúc trước có ads thì lấy 100$x5/1 kênh bác nhé. !

Mình thì tăng đột biến ngày mùng 1. Bình thường toàn bèo bọt 3-5 đô CPM. Thế mà hôm mùng 1 rồi lên vọt 11.

Tiền giảm là cái chắc. Quảng cáo thì lúc có lúc không, còn CPM thì lên xuống thất thường. Nói chung lúc này GA không ổn định, rất tào lao. Bực mình lắm , chẳng có hứng làm video chất lượng nữa. Chỉ có vào network là ổn định. Mà bây giờ network uy tín rất khó vào. Còn mấy cái network tào lao dễ vào thì rất dễ bị scam, chẳng có support cái gì cả. Chán toàn tập.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom