• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Mấy đứa bạn làm tích điểm cho mail 340điểm/mail vs giá 15k ? Không biết mail đó để làm gì :)

Nghe lỏm sao bằng người từng làm cậu. :D. Nó k trả gif không ban acc. Thế k scam là gì :)
Mình cũng làm..mà mấy ngày này k thấy nó gui gift về nên đi tìm hiểu thì có đc những thông tin nvay..ngày trc dại quá..làm cả mấy chục acc trên 1vps gio nó chỉ cho 5acc thui

Bing là của Microsoft thì nó k scam đâu..mấy ông lỡ tay RIP IP sai chính sách của nó,rùi có những acc cũ nó chỉ cho redem 1 lần duy nhất..nên redem mà k nhận đc thui..nó k banned nick chỉ là làm mà k đc tiền thui ^^..mấy thông tin này nghe lỏm đc qua mấy bro trên thebot.net nc vậy..:oops:
làm mà nó ko trả thì khác gì scam! 10 ngày mới đc 3$ thì làm làm gì cho mất time! ngồi chơi chém gió sướng hơn

gặp phải thím này thì giàu rùi :3
Giàu gì, đói thấy mẹ, ngày nào cũng phải xin tiền vợ xài, đồn bậy đồn bạ.

Mình cũng làm..mà mấy ngày này k thấy nó gui gift về nên đi tìm hiểu thì có đc những thông tin nvay..ngày trc dại quá..làm cả mấy chục acc trên 1vps gio nó chỉ cho 5acc thui
vấn đề là nó k gửi gif về cậu ạ. Mình cũng có 10 acc trên 2 vps mà nó k trả này :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom