Ask Mấy câu hỏi ? Mong được mọi người giúp đỡ !

tuchun

Senior
Reactions
166
MR
0.015
Em có vài câu hỏi "ngu"
Mong được mọi người giúp đỡ !

Hỏi về GA :
1. Em nghe mọi người khuyên nên tạo một Site Nước ngoài để chiến sẽ có doanh thu cao hơn...
Vậy e xin đc hỏi Site NƯớc ngoài và Site Việt Nam! Có phải khác nhau cơ bản là nguồn Traffic và Nội dung Site k ạ ?
2. Việc sử dụng Site Nước ngoài như vậy... Thì Info Account GA có nhất thiết phải NOn-VN k ạ ?
Vấn đề rút tiền có gặp trở ngại gì k ạ ?

Em xin hết. Mong mọi người giúp đở dù chỉ là những câu bâng quơ e cũng rất cảm ơn ;)

Cảm ơn mọi người đã đọc !
;)

Last edited:
Trả lời bạn luôn:

1. Traffic từ mạng xã hội vô tư, share lên group, fanpage...đều ok
2. Cả 2 loại Web hay YTB Partner, cheat là ăn ban, bay luôn acc GA, bạn nghĩ gì khi đòi lừa Google vậy ??? Bạn làm con mọe gì nó cũng biết cả, bạn xem phim heo, phim gì, con nào đóng, thằng chơi con đó là thằng nào, ai đạo diễn phim đó...google nó biết hết lừa được nó thì nhà nhà đã đi chơi GÀ rồi. Chơi GA mà tìm cách cheat...1 ngày sau mất acc :eek:

Trả lời bạn luôn:

1. Traffic từ mạng xã hội vô tư, share lên group, fanpage...đều ok
2. Cả 2 loại Web hay YTB Partner, cheat là ăn ban, bay luôn acc GA, bạn nghĩ gì khi đòi lừa Google vậy ??? Bạn làm con mọe gì nó cũng biết cả, bạn xem phim heo, phim gì, con nào đóng, thằng chơi con đó là thằng nào, ai đạo diễn phim đó...google nó biết hết lừa được nó thì nhà nhà đã đi chơi GÀ rồi. Chơi GA mà tìm cách cheat...1 ngày sau mất acc :eek:
thanks cậu vì câu trả lời nhiệt tình..

:eek: Bác trả lời tỷ mỉ quá !

Em có vài câu hỏi "ngu"

1. Em muốn chiến GA theo cách dựa vào Traffic từ các trang khác như : Facebook, Twitter... Có được k ạ ? Và độ khã thi như nào ? ( Em k có Site )

2. GA Youtube và GA Web / Blog. Loại nào Cheat ngon hơn ? Loại nào chơi Real Traffic ngon hơn ạ ?

3. Câu cuối :
Ai dạy Youtube để lại Yahoo e liên lạc !
Hoặc Buzz Yahoo : ptm249

;)

1. Ko có site, blog thì bác thả code GA vào đâu mà đòi chơi???
2. Chơi với gg mà cheat thì xác định ra đảo. :):)
3. Ít lắm, coi chừng gặp scam.:D:D

Google nó nắm tất tần tật mọi hoạt động của bác.
Bác nghĩ bác lừa đc 1 thằng nắm hết mọi hoạt động của bác :3

1. Ko có site, blog thì bác thả code GA vào đâu mà đòi chơi???
2. Chơi với gg mà cheat thì xác định ra đảo. :):)
3. Ít lắm, coi chừng gặp scam.:D:D
Google nó nắm tất tần tật mọi hoạt động của bác.
Bác nghĩ bác lừa đc 1 thằng nắm hết mọi hoạt động của bác :3
Thanks 2 thím vì những lời khuyên không thể chân thành hơn ! :)

Em có vài câu hỏi "ngu"

Hỏi về GA :
1. Em nghe mọi người khuyên nên tạo một Site Nước ngoài để chiến sẽ có doanh thu cao hơn...
Vậy e xin đc hỏi Site NƯớc ngoài và Site Việt Nam! Có phải khác nhau cơ bản là nguồn Traffic và Nội dung Site k ạ ?
2. Việc sử dụng Site Nước ngoài như vậy... Thì Info Account GA có nhất thiết phải NOn-VN k ạ ?

Em xin hết. Mong mọi người giúp đở dù chỉ là những câu bâng quơ e cũng rất cảm ơn ;)

;)
1. Chuẩn, kiểm tra giá bid mấy kw của VN và nc ngoài sẽ rõ.
2. Không, acc VN chiến & nhận tiền tuốt.

Em có vài câu hỏi "ngu"

Hỏi về GA :

;)
1. Đúng là khác, rất khác. Cùng 1 lượng view tiền nhiều hay ít là do cái này, cũng có nhiều yếu tố lắm nói không kịp. Biết là chất lượng visit nước ngoài cao hơn ở mình -> giá click cao. Muốn vậy rõ ràng là phụ thuộc lớn vào content rồi.
2. Info ở đâu cũng được, có tiền là nhận được hết.

1. Chuẩn, kiểm tra giá bid mấy kw của VN và nc ngoài sẽ rõ.
2. Không, acc VN chiến & nhận tiền tuốt.
1. Đúng là khác, rất khác. Cùng 1 lượng view tiền nhiều hay ít là do cái này, cũng có nhiều yếu tố lắm nói không kịp. Biết là chất lượng visit nước ngoài cao hơn ở mình -> giá click cao. Muốn vậy rõ ràng là phụ thuộc lớn vào content rồi.
2. Info ở đâu cũng được, có tiền là nhận được hết.
Thanks các Bro ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week