Spotlight Mấy bạn bắt đầu với offer như thế nào và đã làm dc gì nào

nghe kể câu chuyện về con đường MMO của cậu thì khâm phục thật, dám nghĩ , dám làm , thất bại vẫn đứng dậy và kết quả thành công như mong đợi .

nhưng vẫn ghét cái tính hay spam :binhsua122:

:)) bác này nói đúng là....bác nghĩ pro chiến 1 mình thì có mà cạp đất ăn à....thế sao 3 chúng tớ k tự chơi...lại lập thành nhóm làm gì k biết :))

Offer mõi người có 1 cách làm,càng nhìu người làm thì tỉ lệ sống của net càng cao:binhsua104:

nghe kể câu chuyện về con đường MMO của cậu thì khâm phục thật, dám nghĩ , dám làm , thất bại vẫn đứng dậy và kết quả thành công như mong đợi .

nhưng vẫn ghét cái tính hay spam :binhsua122:

Ko gọi là spam mà gọi là chém gió chém bảo :binhsua122:

Ui chao ôi, offers Đà Nẵng sắp lớn mạnh rồi, có nên đua đòi vs chick lập hội offers Nghệ An không nhỉ :))

Có vẻ khởi đầu khó khăn hơn e. mong là sau thời gian e sẽ đc như bác.vespa đang chời đợi. chúc mmo phát triển mạnh mẽ

Con đường MMO luôn luôn gian nan, rất cần sự kiên trì, vững chí mới làm nên được :binhsua119: Đang cần tìm sư phụ dạy Offer đây... Có tính kiên trì, vững chí mà không biết kiến thức cũng pó tay ;))

Con đường MMO luôn luôn gian nan, rất cần sự kiên trì, vững chí mới làm nên được :binhsua119: Đang cần tìm sư phụ dạy Offer đây... Có tính kiên trì, vững chí mà không biết kiến thức cũng pó tay ;))

câu này nghe quen quen...mà bác này chắc là pro ẩn danh đây..mấy em không dám :D

mình new. đọc và học mấy ngày nay rồi mà vẫn chưa rõ làm như thế nào. không biết phải do mình kém quá không.@@
cần 1 sư phụ híc híc

Ui chao ôi, offers Đà Nẵng sắp lớn mạnh rồi, có nên đua đòi vs chick lập hội offers Nghệ An không nhỉ :))
đồng hương nghệ an đây, nhận đệ tử offer ko sếp:binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back