mấy bác thức khuya cẩn thận nhé

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
mình thường làm vào ban ngày, buổi sáng mạng khỏe mà, dậy sớm chút làm cũng tốt, tầm 7h ăn sáng xong làm đến trưa, tối ngồi chơi online rồi đi ngủ
Có hồi trước ham tiền quá (cũng vì muốn kiếm tiền cho người khác nên mới ham) rùi ngồi cày cả sáng cả chiều; kết quả lúc đứng dậy đi rửa mặt bị choáng, thấy tất cả tối tăm rồi có tiếng kêu loảng xoảng, cỡ 1 phút sau mở mắt ra thấy mình ngã bên cái chậu nhôm, cánh tay bị vạch 1 đường dài do xẹt qua cái cạnh bàn gỗ :D Thời oanh liệt xa rồi kiki. Giờ cứ túc tắc thôi, biết sợ rồi mà, đang dần dần bỏ mmo chỉ vào chém gió thôi nè :D
lúc té xuống ko biết là mình té phải ko sis ,cảm giác rất yomost,hồi đi học ,em bị tát vào 2 bên má cái tội kêu hoài ko tỉnh :confused:oan gì đâu

Reactions
2,103
MR
0.000
lúc té xuống ko biết là mình té phải ko sis ,cảm giác rất yomost,hồi đi học ,em bị tát vào 2 bên má cái tội kêu hoài ko tỉnh :confused:oan gì đâu
ừ lúc tối rầm là ko biết gì rồi chỉ hơi lơ mơ tỉnh lại khi nghe tiếng loảng xoảng thui :D mở mắt ra mất vài giây mới hiểu chuyện gì vừa xảy ra, mọi thứ diễn ra rất nhanh : trải nghiệm rất yomost

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
may gì cậu, ngồi mới có 10h chưa vào ngủ vợ ra nó tác cho 1 cái thấy mấy ông trời, đang cày ngon phải bò vào ngủ:mad:

đang cày ngon, gấu bắt vào tập thể dục :D

kegiaumat055

Pre-verified
Reactions
73
MR
0.297
Follow me on Facebook
Thanks bạn. Chỗ mình gần sông Trà Lý của Thái Bình, buổi chiều lắm người đi bơi và thể dục lắm. Mình mới bơi có 1 lần ở đó thích lắm. Có khi từ mai phải thường xuyên ra bơi. Có bác nào ở Thái Bình thì đi bơi cùng em cho khí thế. Cũng đang tính mua cái bàn laptop đa năng, nằm thẳng cẳng ra mà vẫn làm việc được

Đừng có nằm dùng. Nằm dùng thì hại mắt đấy. Nằm mà đọc sách hay sử dụng laptop thì sẽ hại đến mắt và còn vài cái khác nữa. Nói chung nằm chỉ dành để nghỉ ngơi, chứ không để làm việc.

Mình thấy cái ghế bố 135 độ là tốt nhất, không thì đứng. Nói chung cái nào cũng có hại cả :D vì vậy nên khởi động mỗi nữa giờ. Bạn mà làm vậy kết hợp bơi lội mỗi ngày và dùng mấy thuốc bổ thực phẩm chức năng thì khỏe thôi rồi :D

Đừng có nằm dùng. Nằm dùng thì hại mắt đấy. Nằm mà đọc sách hay sử dụng laptop thì sẽ hại đến mắt và còn vài cái khác nữa. Nói chung nằm chỉ dành để nghỉ ngơi, chứ không để làm việc.

Mình thấy cái ghế bố 135 độ là tốt nhất, không thì đứng. Nói chung cái nào cũng có hại cả :D vì vậy nên khởi động mỗi nữa giờ. Bạn mà làm vậy kết hợp bơi lội mỗi ngày và dùng mấy thuốc bổ thực phẩm chức năng thì khỏe thôi rồi :D
để máy nằm rồi sử dụng laptop còn ghê hơn ngồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week