Mấy Bác Scammer Nên Vào Đây Xem Nhé

hyipgreat

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
Scam nó vào đây chắc nó cười cho đấy ;)). Tốt nhất hãy tỉnh táo bảo vệ chính mình, lựa chọn những dịch vụ thông minh, uy tín. Đừng vì tính thiệt hơn 1,2k bạc mà giao dịch với những thằng vớ vẩn! Check kĩ info và confirm cẩn thận trước khi giao dịch, đấy là lời khuyên cho newbie đấy!

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Mấy bác không muốn bị ăn cam thì vào đây

Ko muốn Scam thì bán tự động hoặc rút về bank, toàn lập thớt bán tiền giá trị lên đến cả triệu, chục triệu xong bán cho những thành phần ất ơ, chưa từng gặp mặt, không rõ nguồn gốc xuất xứ..... rồi lại lập thớt bị scam, tốn tài nguyên quá, các bác tưởng cứ được giá 100, 200đ kể cả 1000đ trên tổng số 100-200$, 500$ là giàu được sao ( thêm được 10k, 20k, mấy trăm k.... cũng éo giàu được đâu) quan trọng là ổn định và ko bị scam. TÌm trader uy tín, tìm hiểu kĩ rồi hãy trade, đm suốt ngày lập thớt bán xong lại thớt scam, loạn hết cả lên, ngu thì chết chứ bệnh tật gì, chính các bác cứ loạn hết cả lên thế nên scammer mới có dịp hoành hành ở forum này.
CHỐT : BÁN TỰ ĐỘNG HOẶC RÚT VỀ BANK, KO THÌ BÁN CHO TRADER UY TÍN, BÁN ÍT MỘT THÔI ( ÍT HƠN 1/2 SỐ TIỀN BẢO HIỂM CỦA EXCHANGER - TÌM EXCHANGER BẢO HIỂM CAO VÀO ) VỪA THANH LỌC BỚT CÁC THÀNH PHẦN VỚ VẨN ĐÓNG 1-2 TR xong đi bán cam vừa yên tâm hơn. Còn nói thật, các bác đã bán cả triệu thì tiếc đếu gì mấy chục, bán mấy chục triệu thì tiếc đếu gì mấy trăm lẻ....... CÒn đã tiếc thì phải chấp nhận, bị scam thì đừng có bù lu bù loa, kêu khổ kêu sở hết cả lên... Nản vãi....... ĐẾU CÓ SCAMMER NÀO LẤY ĐƯỢC TIỀN CỦA BẠN TRỪ KHI BẠN ĐƯA TIỀN CHO NÓ

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,381
MR
1,223.818
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bần cùng sinh đạo tặc, vấn đề muôn thuở, có trách thì trách sao đất nước VN wa nghèo mà dân số quá đông:(.

kixxixxi

Hero
Reactions
389
MR
0.014
Ko muốn Scam thì bán tự động hoặc rút về bank, toàn lập thớt bán tiền giá trị lên đến cả triệu, chục triệu xong bán cho những thành phần ất ơ, chưa từng gặp mặt, không rõ nguồn gốc xuất xứ..... rồi lại lập thớt bị scam, tốn tài nguyên quá, các bác tưởng cứ được giá 100, 200đ kể cả 1000đ trên tổng số 100-200$, 500$ là giàu được sao ( thêm được 10k, 20k, mấy trăm k.... cũng éo giàu được đâu) quan trọng là ổn định và ko bị scam. TÌm trader uy tín, tìm hiểu kĩ rồi hãy trade, đm suốt ngày lập thớt bán xong lại thớt scam, loạn hết cả lên, ngu thì chết chứ bệnh tật gì, chính các bác cứ loạn hết cả lên thế nên scammer mới có dịp hoành hành ở forum này.
CHỐT : BÁN TỰ ĐỘNG HOẶC RÚT VỀ BANK, KO THÌ BÁN CHO TRADER UY TÍN, BÁN ÍT MỘT THÔI ( ÍT HƠN 1/2 SỐ TIỀN BẢO HIỂM CỦA EXCHANGER - TÌM EXCHANGER BẢO HIỂM CAO VÀO ) VỪA THANH LỌC BỚT CÁC THÀNH PHẦN VỚ VẨN ĐÓNG 1-2 TR xong đi bán cam vừa yên tâm hơn. Còn nói thật, các bác đã bán cả triệu thì tiếc đếu gì mấy chục, bán mấy chục triệu thì tiếc đếu gì mấy trăm lẻ....... CÒn đã tiếc thì phải chấp nhận, bị scam thì đừng có bù lu bù loa, kêu khổ kêu sở hết cả lên... Nản vãi....... ĐẾU CÓ SCAMMER NÀO LẤY ĐƯỢC TIỀN CỦA BẠN TRỪ KHI BẠN ĐƯA TIỀN CHO NÓ

chuẩn cmnr. tốt nhất là newbie thì đừng tin lời ai cả. cứ auto mà múc. có bn tiền đâu :binhsua50:

utchin

Junior
Reactions
263
MR
0.001
Khi chat yahoo vài câu thì scamer thường đánh vào lòng tin con người, nên ta nghĩ có ít, không đáng đi scam nên nó vẫn còn đất sống. Mình cũng hay tin người lắm nhưng không giao dịch gì nhiều trên forum nên còn may, chưa bị thôi. :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week