Spotlight mấy bác đang chơi HYIP cho em hỏi tý nhé :D

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình là đang hết vốn.đang cạp pix lại hai ngày nay.em tính là cạp 1 tuần này chắc là có khoảng trên dưới 10$ gì đó.em tính đầu tư chơi HIYP như các bác cho vốn liếng mau lên 1 chút.tất nhiên là phải liều với mấy trang HIYP rồi.MMO mà :D.em tính là chơi 1 thời gian ngắn nào đó,khi có vốn ổn 1 chút.em chia ra em chơi HIYP 1 phần.em đầu tư JSS 1 phần.nếu mà kết quả ổn em bắt đầu đi vào forex.mấy bác thấy em đi từng bước thê này có ổn không.à mà 3 lĩnh vực này mới hiểu sơ sơ chút.chứ chưa hiểu chuyên sâu.thế thì bắt đầu làm những gì từ bây giờ.cảm ơn các bác.

:m021: thêm 1 thời gian nghiên cứu nữa đi - mềnh cũng phải nghiên cứu nè - ăn cam rồi nó quen à - muốn biết hyip thì tự tìm tòi - ko biết thì theo chân anh last canvan anchoiratien - họ dép site nào thì đập theo à

cam thì lâu lâu vẫn bị ăn :))/ MMO chơi không sợ scam nhưng luôn phải biết đề phòng scam bác nhỉ :D

mà em thấy HIYP với JSS có vẻ gì đó đều là siêu lợi nhuận .thế thì khác nhau ở chỗ nào.mấy bác cứ giải thích cho em theo nghĩa bình dân thôi cho dễ hiểu.

:m021: thêm 1 thời gian nghiên cứu nữa đi - mềnh cũng phải nghiên cứu nè - ăn cam rồi nó quen à - muốn biết hyip thì tự tìm tòi - ko biết thì theo chân anh last canvan anchoiratien - họ dép site nào thì đập theo à
đúng rồi, làm như cậu này nói này. Theo mấy anh pro thì họ đập site nào, cậu cũng đập theo, nhưng đập 1 hoặc 2 plan thôi.
kế hoạch của cậu thì ai cũng nghĩ vậy thôi.
quan trọng là đến bước HYIP thì mất rất nhiều
chưa kể là JSS cũng nhiều khi lỗi lung tung nữa, còn forex nữa, đâu phải ai chơi cũng đc.
:binhsua04:

mà em thấy HIYP với JSS có vẻ gì đó đều là siêu lợi nhuận .thế thì khác nhau ở chỗ nào.mấy bác cứ giải thích cho em theo nghĩa bình dân thôi cho dễ hiểu.

JSS là site matrix, nó có thêm matrix nữa, và việc đầu tư của nó là mua posion/share. còn hyip thì đập trực tiếp, không mua miếc gì cả
Công nhận chủ thớt chí lớn thật. có 10$ đòi chơi lãi đến nỗi đủ vốn chơi JSS. còn đủ tiền chơi forex nữa chứ

mà box hyip là nhiều " thánh hyip " lắm :m021: bạn tha hồ mà hỏi nhé

ngay bước 1 có khi chết

JSS đc quản lý bởi thằng gì đó, có kn lâu năm trong quản lý tiền, + có chế độ reset, nên ít bị scam hơn.
HYIP thì nhiều admin khác nhau, độ uy tín tùy, chơi với nó giống như đấu trí vậy, khôn hơn nó thì ăn, ko thì thua. lợi nhuận thì quá khủng rồi, 1 ngày có khi lời 30%, nhưng cũng có ngày mất tất cả. !

nếu chơi Hyip thì thà bạn chuyển sang bet cho nhanh, như mình nè, bet ko tham quá vẫn có lãi hàng ngày 3-5$, ko quá mệt, hehe

có 1 monitor dạy mình thế này "Don't let the money you can't afford to lose in danger"
bạn suy ngẫm nhé

thời điểm này kg nên đầu tư JSS
chơi ZEE đi
còn chơi hyip thì theo pác canawan mà dẹp

tình hình là đang hết vốn.đang cạp pix lại hai ngày nay.em tính là cạp 1 tuần này chắc là có khoảng trên dưới 10$ gì đó.em tính đầu tư chơi HIYP như các bác cho vốn liếng mau lên 1 chút.tất nhiên là phải liều với mấy trang HIYP rồi.MMO mà :D.em tính là chơi 1 thời gian ngắn nào đó,khi có vốn ổn 1 chút.em chia ra em chơi HIYP 1 phần.em đầu tư JSS 1 phần.nếu mà kết quả ổn em bắt đầu đi vào forex.mấy bác thấy em đi từng bước thê này có ổn không.à mà 3 lĩnh vực này mới hiểu sơ sơ chút.chứ chưa hiểu chuyên sâu.thế thì bắt đầu làm những gì từ bây giờ.cảm ơn các bác.

Mình nghĩ bạn tham gia HYIP phải có vốn kha khá mới có thể bắt đầu được, bởi vì hyip sẽ là sống chung với scam.
Người mới không có kinh nghiệm sẽ dễ ăn cam hơn nữa... Mà để chơi hyip lâu dài và có lãi thì bắt buộc phải đặt ra cho mình những quy tắc nhất định để chơi, mà những quy tắc đó không lấy ở đâu khác ngoài những lần ăn cam bạn à :D

Good luck!

ăn cam bổ sung vitamin C làm tăng sức đề kháng cho cơ thể và đầu óc minh mẫn hơn :m121::m135::m059:=))

nếu chơi Hyip thì thà bạn chuyển sang bet cho nhanh, như mình nè, bet ko tham quá vẫn có lãi hàng ngày 3-5$, ko quá mệt, hehe
thế chơi bet là bet thể loại gì.cá độ hả :D

mà nếu chơi jss thì theo các bác thì nên min dep là bao nhiêu potions.nge nói lời gấp 3 sau 90 ngày thì phải :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom