Ask Mấy Bác Chơi Youtube em nhờ tí

mình nghĩ ko nên phổ biến mấy cái này vì newbie tưởng dễ ăn, nhào đầu vào reup khủng khiếp quá! spam youtube không tả nổi lun! 1 video mà thấy hơn 100 cậu reup , công nhận vãi thiệt lun

spam nhiều quá nó liệt việt nam vô danh sách đen thì cao thủ cũng phải chết ,chỉ có những người chơi chân chính thì không sợ thui , còn những người dùng mánh khóe thì muốn qua mặt google không phải chuyện dễ, những bác có kinh nghiệm lâu năm phải nói là lão làng rùi thì mới có thể qua được thui ! còn newbie mới vào tưởng dễ ăn spam thì thấy tiền cũng lên vèo vèo ấy nhưng không bao giờ có cơ hội rút đâu ^^ tầm 2 tuần là nó cho acc bạn lên đảo rùi ^^

Đăng 1 clip tự làm nhưng dùng beat nhạc down trên mạng về thì youtube báo vi phạm bản quyền nhạc nên ko cho kiếm tiền:( Có cách nào giải quyết ko các bác?????
P/s: Trước khi làm video nên chọn beat như thế nào để ko bị vi phạm bản quyền?????

có ăn được của nó đâu mà nát, chưa ăn được cắt nào là nó tiễn bạn lên đường rùi @@ dễ ăn của google với youtube thế sao !
tùy bạn làm thế nào thôi, nhiều ng vẫn ăn đc nhưng họ biết cách :D học hỏi làm theo mấy thèng kia học vlog đi :))

Đăng 1 clip tự làm nhưng dùng beat nhạc down trên mạng về thì youtube báo vi phạm bản quyền nhạc nên ko cho kiếm tiền:( Có cách nào giải quyết ko các bác?????
P/s: Trước khi làm video nên chọn beat như thế nào để ko bị vi phạm bản quyền?????
Acc cậu chưa được Youtube update chức năng tự cắt nhạc bản quyền ra khỏi clip à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,469
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week