Ask Mấy Bác Chơi Youtube em nhờ tí

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Tới Đây Rồi Mình làm thế nào a.
untitled-jpg.28241

Attachments

117.9 KB · Views: 728
Mình mới đăng ký hồi chiều ...cũng như cậu vậy đó...mình nghĩ là chờ EMAILcủa google Andsense báo thành công nữa là OK !

họ đang xem xét đơn của bạn, khi duyệt xong thì có mail gửi đến, khi đó bạn sẽ đăng nhập được vào adsense và sub channel Youtube chọn quản lí video, bật kiếm tiền tất cả video, rồi họ lại duyệt một lần nữa, video nào đạt yêu cầu sẽ bật kiếm tiền cho bạn, video nào hợp lệ sẽ có chữ $ màu xanh sáng lên :rolleyes:

Tiện đây mấy bác cho e hỏi lun có trường hợp nào nó không duyệt hay mình ko đủ điều kiên gì không ạ?

họ đang xem xét đơn của bạn, khi duyệt xong thì có mail gửi đến, khi đó bạn sẽ đăng nhập được vào adsense và sub channel Youtube chọn quản lí video, bật kiếm tiền tất cả video, rồi họ lại duyệt một lần nữa, video nào đạt yêu cầu sẽ bật kiếm tiền cho bạn, video nào hợp lệ sẽ có chữ $ màu xanh sáng lên :rolleyes:

Cái chữ $ màu xanh thì em có hết rồi.
Em cũng đăng nhập được Google Adsense luôn rồi. add link quảng cáo có cái cục màu vàng trên youtube luôn.

Vậy là chỉ cần chờ mail gửi về là bắt đầu kiếm tiền được à bác. :(
untitled-png.28243

Attachments

74.2 KB · Views: 616
Cái chữ $ màu xanh thì em có hết rồi.
Em cũng đăng nhập được Google Adsense luôn rồi. add link quảng cáo có cái cục màu vàng trên youtube luôn.

Vậy là chỉ cần chờ mail gửi về là bắt đầu kiếm tiền được à bác. :(
untitled-png.28243

bạn đăng nhập vào đươc adsense là ok rồi đó :D chiến đi

bạn đăng nhập vào đươc adsense là ok rồi đó :D chiến đi
hix mình cũng login đc vào rồi nhưng khi kick vào video ko hiện cái quảng cáo :( làm cách nào để bật nó lên hả bác. bác có thể cho em xin yahoo ko

hix mình cũng login đc vào rồi nhưng khi kick vào video ko hiện cái quảng cáo :( làm cách nào để bật nó lên hả bác. bác có thể cho em xin yahoo ko

bạn vào Youtube, vào Quản lí video, rồi bật kiếm tiền cho tất cả video thì mới hiện quảng cáo :D

Sao mình đăng ký hôm qua đen nay vẫn chưa có email báo thành công nhĩ..ai đăng ký rôi cho e hỏi chậm nhất là bao lâu..có trường hợp nào không thah công không..thank..

Nhân tiện mấy bác cho em hỏi dư lầy là em được bao nhiêu $ rồi vậy. Thanks
15 triệu vietnam đồng rồi bác :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week