• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Máy ảo cho anh em chiến Offer

[video=youtube;0lFUa64zaL8]http://www.youtube.com/watch?v=0lFUa64zaL8[/video]

Như đã nói mình sẽ show hàng 10 máy ảo chạy đồng thời nhé

Chỉ biết sáng kiến ra nhiêu đó thôi em ơi

ram 8G O.O
máy mình cùi ram 2G chắc chạy dc 2 cái ;))

Đây là link download bản mới nhất nhé
Bản này mình xin phép thương mại nhé, các bạn có thể download bản cũ hơn (free)

up cho thớt :))) đang xài. máy ảo reset chưa đến 16s ::binhsua166::binhsua58:

up cho thớt :))) đang xài. máy ảo reset chưa đến 16s ::binhsua166::binhsua58:

Mới trộm của ai dùng được thế chú

Đã sale cho 3 bạn, vào chứng thực giùm mình với

Đã thông tin ở trang 1, giờ phải đi nuôi bà đẻ rồi hix hix

hehe cài xong net rồi mình sẽ ủng hộ :D

Có ace nào xài được Virtualbox trên WIN 8 không, mình cài thành công, nhưng khi mở máy ảo lên thì chỉ xuất hiện icon VB ở thanh taskbar vài giây rồi tại biến mất. Mình cài bản 4.2.4, với ai có link máy ảo VMW thì cho mình xin với.

Mấy cái máy ảo này các bạn tự làm là hay nhất, chú thread còn thu phí thì hơi lạ, dùng vbox thì tốn ít tài nguyên hơn bạn à, vmware tốn ram lắm, hôm qua cũng vừa làm lại cái máy ảo mới trên vbox windows XP ở win 8, đang xem xét xem còn thiếu những soft nào thì add thêm vào, các bạn xem cần cài những soft nào cần thiết nhỉ, làm xong mình sẽ public cho mọi người cùng dùng, đảm bảo software update mới nhất,, thời gian restart và shutdown cực nhanh, tài nguyên tiêu tốn ít vì mình đã tối ưu.

Mấy cái máy ảo này các bạn tự làm là hay nhất, chú thread còn thu phí thì hơi lạ, dùng vbox thì tốn ít tài nguyên hơn bạn à, vmware tốn ram lắm, hôm qua cũng vừa làm lại cái máy ảo mới trên vbox windows XP ở win 8, đang xem xét xem còn thiếu những soft nào thì add thêm vào, các bạn xem cần cài những soft nào cần thiết nhỉ, làm xong mình sẽ public cho mọi người cùng dùng, đảm bảo software update mới nhất,, thời gian restart và shutdown cực nhanh, tài nguyên tiêu tốn ít vì mình đã tối ưu.

cứ cài thêm mấy soft như chủ thớt là được
mong chờ bạn.
thanks

pm chủ thớt 2 lần,mà không thấy trả lời gì cả
hix
buidoi8x
thanks

Vào bạn này alo anh, chờ hồi lâu lại không nói gì nên chả biết bạn cần gì?

Mình dùng WIN 8, search trên mạng thì thấy hình như VBox chưa hỗ trợ Win 8 thì phải, bạn có link máy ảo chạy bằng VMWare không cho mình với.

Bạn không xem clip àh, mình chạy win 8 64 bit mà.

Có thể bạn tự làm, mình cũng có bản free đấy, đã ra tới 3 bản free rồi mà. Công sức của tui làm ra thì tui có quyền với cái công sức ấy, cho tặng hay mua bán gì mà chả được. Tui không giàu lên và cũng chả nghèo đi vì 50k đâu bạn ơi

cứ cài thêm mấy soft như chủ thớt là được
mong chờ bạn.
thanks

Hi hi hi, hi vọng có bản ngon ngon dùng nhé

cái này với sandboxie cái này ngon hơn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member