Help Mấy anh Pro Offer giúp em !!!

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Hiện tại em không biết cách làm net BLVD Offer và net Wall . Anh nào biết thì chỉ em với . Thanks các anh nhiều .

Hiện tại em không biết cách làm net BLVD Offer và net Wall . Anh nào biết thì chỉ em với . Thanks các anh nhiều .
BLVD đã là 1 Net wall rồi đó em - BLVD thì giờ đc mấy con Lead thôi rất khó ăn :)
Còn các Net wall nào nữa nào ? Matomy,Sonic,offerwall,Radium hay là super reward ?

a có thể cho e xin yh đc k :)
Thắc mắc vấn đề gì em cứ hỏi trên này chứ anh cũng ko có nhiều thời gian support cho em :) Cứ hỏi anh biết đến đâu anh chỉ đến đó ,còn có nhiều người pro hơn anh có thể trả lời giúp em những cái anh ko biết ;)

super reward giờ những con nào ăn được thế các bác
hướng dẫn cách ăn luôn đi các bác ơi

super reward giờ những con nào ăn được thế các bác
hướng dẫn cách ăn luôn đi các bác ơi
Ai ngu đi share miếng ăn đâu bác
Radium thì làm vài con video với survey cũng ngon đấy :D

ko ai " ngu " share off SR thì để tui share vậy, share list off là 1 chuyện, làm dc những con off đó ko lại là chuyện khác, tìm dc site để làm hay ko lại là chuyện khác nữa, hãy cho đi để nhận lại nhiều hơn, chúc chủ 2pic thành công

ko ai " ngu " share off SR thì để tui share vậy, share list off là 1 chuyện, làm dc những con off đó ko lại là chuyện khác, tìm dc site để làm hay ko lại là chuyện khác nữa, hãy cho đi để nhận lại nhiều hơn, chúc chủ 2pic thành công

View attachment 16345

Chuẫn men, nhìn list của pác này được lead kinh thiệt.... con off WEN Hair Care cũng làm được hay quá :(, theo mình nhớ thì nó có phần điền Credit card :)), trong list này còn thiếu 1 off 200p nữa đó pác :binhsua06:

View attachment 16345

Mình có thể làm 2/3.5 lít off của bạn :)

View attachment 16345
Mình có thể làm 2/3.5 lít off của bạn :)
lâu lắm rồi mới thấy mấy đại gia off quy ẩn vào lại forum. list off đó cũng dể ko khó lắm. site của ng us ko phải site gpt của việt nam nha chưa nát có hết những con này. thank vì đã share cho newbie coi để hoc hỏi còn phần làm sao để lead thì để họ tự mò là xong. ae share là tốt lắm rùi

View attachment 16345

list này cũng ko hẳn là khó lắm , chỉ có 1 vài em chưa biết sao còn lại thì cũng đơn giản

chưa thấy lít off download, chưa thấy cái off 88point nữa

View attachment 16345

hỏi cách lead off không khác j xin tiền làm cùng người ta. Tốt nhất bạn thấy ai pro pm yahoo, khủng bố hỏi :binhsua144: trong topic này cũng có vài pro đấy

Nói chung off ở Net SR rất dễ làm và dễ lead .Hiện giờ SR có mấy dạng phổ biến nếu làm chuẩn thì lead là 100% .Auto Insurance, Search Result,Suvery,Sign up-confirm mail và 1 vài con Email Submit .Ở list trên thì ngoài con CC ra thì cũng ko có gì khó khăn để hoàn thành hết :) Có quay 1 clip làm hết những con trên hướng dẫn cho thằng bạn nó solo site GPT mà dung lượng nó lớn quá ngại up ,để rảnh rảnh hôm nầu up lên cho anh em chém :))

Nói chung off ở Net SR rất dễ làm và dễ lead .Hiện giờ SR có mấy dạng phổ biến nếu làm chuẩn thì lead là 100% .Auto Insurance, Search Result,Suvery,Sign up-confirm mail và 1 vài con Email Submit .Ở list trên thì ngoài con CC ra thì cũng ko có gì khó khăn để hoàn thành hết :) Có quay 1 clip làm hết những con trên hướng dẫn cho thằng bạn nó solo site GPT mà dung lượng nó lớn quá ngại up ,để rảnh rảnh hôm nầu up lên cho anh em chém :))

đánh dấu chờ tin pro

Lót dép ngồi hóng bạn ... con CC ko bik làm :binhsua72:

bác pixproner up video lên em xem học hỏi với, mới tập làm off tự mò nên Gà lắm, chờ tin của bác :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week