Announce maxvic2010‎ và hoahongtrang

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,339
MR
49.253
Chào các bạn,

Vì sự hiểu lầm có lẽ là tương đối nhỏ nên 2 thành viên đã có một số xích mích không nên có. Hiện tại mình thấy maxvic2010 đã ngưng không bàn luận về vấn đề này nữa, mà không hiểu sao hoahongtrang vẫn cố tình viết những bài viết không mấy thiện cảm.

Bên cạnh đó hoanganhnguyen lại có một số hành động khiêu khích, xúc phạm MOD ở 2 Topic sau:

Nên BQT quyết định dùng hình phạt nhỏ dành cho 3 người này như sau:

• maxvic2010: nhận 3 điểm Infraction (5 điểm sẽ bị BAN 7 ngày) vì đã đặt ra câu hỏi không căn cứ khiến người khác hiểu lầm.
  • hoahongtrang: BAN 1 ngày vì đã sử dụng những từ ngữ phạm Rules và cố tình kích động của Forum
  • hoanganhnguyen: BAN 1 ngày vì đã có các hành vi kích động và xúc phạm MOD

BQT hy vọng sau thông báo này mọi người sẽ có thể hòa giải lại được với nhau. Đừng vì những chuyện thế này mà làm tốn thời gian của nhau, trong khi đó các bạn có thể sử dụng khoảng thời gian này để kiếm ra rất nhiều tiền.

Và tất cả thành viên nào ngoài cuộc có những hành vi khiêu khích sẽ được BQT áp dụng Rules của Forum.

BQT MMO4VN
Thân

Hiện tại mình thấy maxvic2010 đã ngưng không bàn luận về vấn đề này nữa, mà không hiểu sao hoahongtrang vẫn cố tình viết những bài viết không mấy thiện cảm.
bạn ko thấy nó mở 1 topic nói linh tinh về tôi với mấy từ lừa đảo in đậm 1 cách xâu xa à topic nó lập sau khi tôi đã mệt mỏi phân trần với mấy nguòi bạn của nó hoặc là acc của nó
thử đặt vào vị trí của tôi bạn có bực ko
nó tở ra mình pro chủi tooi lừa đảo trong khi chính nó ko biết 1 tý gì
lập topic thể hiện mình giỏi giang mục đích giúp đỡ
mà ai giúp đỡ ai
ai đã cho nó kiến thức về mấy năm bản quyền đắt đỏ hay ngày truóc nó chỉ biết mấy năm domain giá vài $
ai nhiệt tình chỉ bảo nó sau khi tụ dưng nó pm chủi mình
ai đã nhẫn nhịn truóc thái độ khinh khinh của nó
ai đã phải chịu thiệt hại đồ đạc điên thoại và 1 ngày ko click đc ads mấy chục site
ai đã bị nó xuyên tạc linh tinh dù rằng lời pm chủi mình của nó rõ như ban ngày để tôi phải bị nhũng đưa tuyển ref thù địch vô dậu đổ bìm leo

dĩ hòa vi quý .Người việt đâm người việt à .Phải đâm bọn nước ngoài mới đúng chứ

mình thấy vụ việc đi quá xa rồi, bạn hoahongtrang cứ lấy hành động chứng minh đi, chứ cứ tung chưởng thế mất thời gian của nhau
bạn cứ tuyển ref và refback cho ref đúng như những gì bạn nói thì dần chả ai giám nói gì đâu, ref của bạn sẽ đem uy tín đến cho bạn
chứ cứ kiểu này oải quá, cãi hoài mà hành động chứng tỏ không có thì dần dần mất uy tín thôi
:binhsua28::binhsua28:

Last edited by a moderator:
mình thấy vụ việc đi quá xa rồi, bạn hoahongtrang cứ lấy hành động chứng minh đi, chứ cứ tung chưởng thế mất thời gian của nhau
bạn cứ tuyển ref và refback cho ref đúng như những gì bạn nói thì dần chả ai giám nói gì đâu, ref của bạn sẽ đem uy tín đến cho bạn
chứ cứ kiểu này oải quá, cãi hoài mà hành động chứng tỏ không có thì dần dần mất uy tín thôi
bạn từ trên trời mới xuống đây hay nôm na là khách mới của topic chăng lên chưa biết đc bọn rẻ rách nó tìm mọi cách gây ức chế cho tôi , tìm cách gậy khó khăc cản trở
thậm chí clone ních giả danh reg site báo bừa bãi trong khi ko reg site nào
forum đợt nọ lag hình như admin có chặn khá nhiều ip ko vô đc forum
2 lần in yahoo trong topic và nói rõ forum lag có gì thì pm
kẻ phá hoại coi là cơ hội vô topic chủi um lên lên chatbox nói dwungf reg cho hoahongtrang
chủi bậy 1 hồi
trong khi đó thì sao chúng đều đã nhận đc tiền đều có cả và nhũng nguòi phá đó có lần còn công khai nhận mình là chủ hội khi pm yahu
còn nhiều cái khác như rule lập ra chỉ dành cho mình . mọi nguòi khác tuyệt đói ko sử lý
..........
lời lẽ xúc phạm của nhũng kẻ mình ko quen biết
dù mình đã cố gắng nhịn cố gắng gõ cố gắng thể hiện cho cái bọn chợi búa biết 1 chút về văn hóa giao tiếp
đwungf nói tôi chủi súc vật này nọ
tôi mới chủi sáng nay khi đọc topic kia của nó và ko còn giũ đc bình tĩnh
tôi mới chính thức chủi um lên nhu nó nói là tôi chủi um nó
dến h vẫn chưa hết mệt mỏi và đau đầu
sự việc thì sao
tôi đã vieits gì trong topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
mong các bạn đọc kỹ
và có chủi nó hay lên án nó sau khinos pm chủi mình lừa đảo ko
hay chỉ mất công dạy dỗ nó về kiếm thức ptc mà nó ko có trong 1 thái độ ôn hòa xây dựng giúp đỡ trái nguọc với thái đọc và lời nói chợ búa của mấy acc

mấy bạn có biết để hạ uy tín 1 người rất dễ, nhưng để tăng uy tín rất khó hok?

bản thân mình là 1ref của HHT, và mình nhận đc bonus từ bạn ấy rất uy tín. Mình hok hiểu có 1 số bạn lại chỉ trích HHT scam này nọ (vô tình HHT thiếu xót hay tại người đó thích phá???). HHT có nhược điểm là khá nóng tính, và đôi lúc chưa xuể trong việc check. Đổi ngược lại bạn vừa click, vừa check để trả bonus, refback, mà oki hết mọi thứ chứ?

Và điều quan trọng nhất là từ từ, đừng có mà cuống lên. Như đợt HHT đi du lịch, có thông báo rõ ràng, thế mà cứ vô chửi bới bảo chậm trễ v.v...hay như đợt forum lag, load chậm cực độ. Những người phá rối cứ um xùm lên, mà con người chúng ta thì khoái hùa theo chê bai này nọ. Và giờ mình sẽ lên tiếng nói rằng HHT bonus và refback rất uy tín. Chẳng phải mình thân thiết với HHT, hay nhận được thêm lợi ích gì từ HHT mà post bài này. Thực tế mình đã nhận đủ phần mình đáng nhận từ việc làm ref cho HHT.

Về HHT: em bình tĩnh chút đi nhé, đừng comment nữa, cái proof của em sẽ chứng tỏ em có uy tín hay hok? Nó hiểu hay hok hiểu vấn đề thì tùy nó :). Còn cứ post bài hạ uy tín mà hok có chứng cứ, thì pm Admin, để nhờ Admin xử cho ra lẽ, khỏi phiền hà.

hình phạt quá nhẹ rồi . tốt nhất hht không post bài nữa tập trung vào chuyên môn đi .

Cảnh cáo loveptc đã phạm Rules của Forum, không được xài Font màu nổi.

Hy vọng bạn không vì những chuyện này mà làm ảnh hưởng đến uy tín của bạn. Lý do bạn bị bạn và Close Topic có lẽ mình đã viết ở trên rồi. bạn có thể tham khảo lại.

BQT MMO4VN
Thân

thôi các bồ ơi. Chuyện chả có gì :(..
Ai sai xin lỗi người kia câu là xong mà.
Dân Vn tiết kiệm lời xin lỗi làm gì thế k biết. Chính vì 1 câu xin lỗi thôi mà VN Airline và 1 ông HLV làm tốn bao nhiêu giấy mực :|

Bácmaxvic à.
Chẳng việc gì phải nhịn đâu.
Bạn hoahong ơi
Bạn có cái nick hay thế mà chẳng có tí ý thức nào
Lại còn Y!M: bonghongsamac... :-<
Nghe có vẽ là ...
Thực chất cũng chỉ thế này thôi sao?
Vụ bạn chửi bới langloi rẻ rách trên SB, xong còn sang cả tôi, Jet, anh MMO tôi có thể nhịn được .
Ở đời phải biết mình là ai. Dù bạn nhiều $, bạn bonus khủng. Nhưng đối với những tiền bối có kn PTC góp ý thì phải biết mà sửa.
Đằng này. Cứ như GOD điên điên khùng khùng chửi bới người này rẻ rách, người kia rẻ rách.
Hãy nhìn lại chính mình đi nhớ .
Mình thấy bạn rẻ rách nhất 4rum, vô học nhất 4rum.
P/s: Các Mod edit lại những dòng cm chửi bới của c GOD kia đi
lời comment rẻ rách của monbaka từng ghét mình đã lâu vì mình thấy cái thái đọ của nó khi reply nhận bonus của mình
ai chủi thẳng langloi rẻ rách trên chatbox tôi có phải ngu đâu khi nguòi move ko có cánh báo gì thì biết ai move mà chủi langloi tôi chỉ bảo hành động move duy nhất topic của tôi sau cả tháng để nguyên si cho em post bài thỏa thích và box số luọng rất động tôi qua kiếm thử ref thì bị move ngay trong khi 100% các topic khác y nguyên
'tôi gọi hành động đó là rẻ rách và monbaka đàn bà rẻ rách căm tức đã lâu về tuyển ref lại xuyên tac
còn chủ hội mmoptc1990 vô cớ vô chủi" đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm admin có post sai cũng bị move" là có chấp nhận đc ko còn nói ra nữa
còn tiền bối gì
tiền bối gì mà tự nhiên vô pm chủi pm lại 2 lần ko nói gì
tiền bối gì mà gà ko biết đc bản quyền buxhost là gì
tiền bối gì chỉ biết nhìn số năm domain coi đó là bản quyền
nếu vậy bỏ mâys chục $ gia hạn domain 10 năm chắc nó bán nhà vô đầu tư quá
tiền bối gì mà phải để tôi dạy dỗ cho về kiến thức ptc?
tiền bối gì mà hèn hạ lập topic xuyên tạc
tiền bối gì mà bụng dạ tiểu nhận lập topic xuyên tạc khi đã giải quyết mọi việc xong xuôi
Hãy nhìn lại chính mình đi nhớ
câu này thì ai phải nhìn lại chính mình nhỉ ai rẻ rách nhỉ ai ngửa tay với thái độ tinh tuóng để nhận bonus nhỉ ai nói với bạn daigai là khi nhận bonus của nó xong sẽ reg lại cho anh nhỉ
ai reg cho cả đống site free mà nó vẫn ngửa tay nhận bonus nhỉ
đã muốn nói thì đây nói cho mà nghe nhé

lời comment rẻ rách của monbaka từng ghét mình đã lâu vì mình thấy cái thái đọ của nó khi reply nhận bonus của mình
ai chủi thẳng langloi rẻ rách trên chatbox tôi có phải ngu đâu khi nguòi move ko có cánh báo gì thì biết ai move mà chủi langloi tôi chỉ bảo hành động move duy nhất topic của tôi sau cả tháng để nguyên si cho em post bài thỏa thích và box số luọng rất động tôi qua kiếm thử ref thì bị move ngay trong khi 100% các topic khác y nguyên
'tôi gọi hành động đó là rẻ rách và monbaka đàn bà rẻ rách căm tức đã lâu về tuyển ref lại xuyên tac
còn chủ hội mmoptc1990 vô cớ vô chủi" đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm admin có post sai cũng bị move" là có chấp nhận đc ko còn nói ra nữa
còn tiền bối gì
tiền bối gì mà tự nhiên vô pm chủi pm lại 2 lần ko nói gì
tiền bối gì mà gà ko biết đc bản quyền buxhost là gì
tiền bối gì chỉ biết nhìn số năm domain coi đó là bản quyền
nếu vậy bỏ mâys chục $ gia hạn domain 10 năm chắc nó bán nhà vô đầu tư quá
tiền bối gì mà phải để tôi dạy dỗ cho về kiến thức ptc?
tiền bối gì mà hèn hạ lập topic xuyên tạc
tiền bối gì mà bụng dạ tiểu nhận lập topic xuyên tạc khi đã giải quyết mọi việc xong xuôi

câu này thì ai phải nhìn lại chính mình nhỉ ai rẻ rách nhỉ ai ngửa tay với thái độ tinh tuóng để nhận bonus nhỉ ai nói với bạn daigai là khi nhận bonus của nó xong sẽ reg lại cho anh nhỉ
ai reg cho cả đống site free mà nó vẫn ngửa tay nhận bonus nhỉ
đã muốn nói thì đây nói cho mà nghe nhé

Bạn lo tập trung vào regback và bonus cho mọi người đi.Đừng có để đầu óc quan tâm đến mấy cái này hoài chuyện cũng đã qua rồi cho qua luôn đi làm gì mà cứ móc lên hoài

Thôi các bạn đừng làm lớn chuyện nữa mà. Hãy chung tay hòa nhau để xây dựng forum nha ^^!

Chỉ có bác Shin ra tay mới dừng lại được. Nhưng mà bác HHT vẫn còn khích quá. Đây cũng là một bài học cho ai you.

Mỗi người nhịn một ít là oki ah. Lời nói chẳn mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau

Mình quen Vy từ những ngày tuyển REF đầu. Chỉ có Vy bonus và RB chậm chứ không có chuyện lừa đảo ai cả. Vy nên hạn chế nổi nóng và lo làm phần việc của mình đi. Với số lượng trang quá nhiều và REF cũng không ít thì mọi người nên kiên nhẫn một chút khi yêu cầu Bonus hay RB
Đề nghị ADMIN đóng topic này lại tránh những lời gây gỗ và khiêu khích nhau.

Admin đóng topic này lại đi anh ơi !!! Cứ để thế này nữa thì thế nào cũng có người bị BAN tiếp thôi ! HHT ơi ! Nhịn một tí đi mà !!! HHT mình chỉ nói vậy thôi bạn đừng nổi giận với mình nha ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week