[Maxvic2010] thông báo ngừng click site buxwood.com

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
+ Hiện nay admin buxwood.com đã baner maxvic2010 không hiểu vì lí do gì!?, có bằng chứng ở dưới.
+ mình đã suppot admin, trong 36h chờ đợi câu trả lời của admin mình đề nghị các bạn ngừng click, có gì sẽ thông báo ở trong topic này.
+ nếu admin buxwood ko mở acc cho maxvic2010 mình sẽ đền bù công sức của các bạn là 0,02$/ref . Vì chính sách này ko có trong quy định của topic cũ nên nếu bạn nào thông cảm cho maxvic ko cần sự đền bù này thì reply vào topic này luôn nhé.
Hiện nay có 2 site mình đang tuyển ref có link ở dưới mong các bạn tiếp tục ủng hộ:

http://mmo4vn.com/showthread.php?18...o-nhan-tien-ngay-ngay-do-click-deu-bonus-0-1-

http://mmo4vn.com/showthread.php?18476-Xeobux-custom-script-great-tuyen-ref-bonus-0-2-refback-auto
Bằng chứng baner acc maxvic2010
Nếu hình ko rõ bạn click chuột phải và click vào xem hình. ok!

Last edited by a moderator:
:binhsua30:Mấy topic tuyển ref. của bạn chắc bị nó bắt gặp, nó đưa ra Gu gồ dịch --> nó ban bạn chứ gì. :binhsua08:
Mong bạn sớm gỡ đc limit!

:binhsua30:Mấy topic tuyển ref. của bạn chắc bị nó bắt gặp, nó đưa ra Gu gồ dịch --> nó ban bạn chứ gì. :binhsua08:
Mong bạn sớm gỡ đc limit!
tớ tuyển, có nói sai cái gì đâu.?

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

up cho anh em nắm thông tin cái nào!

Cứ vô tư đi bạn. Hợp tác làm ăn mà. Có gì đâu phải đền bù. Tớ không cần.
Chúc bạn kiếm thật nhiều $ :)

Có cam ăn cam có bưởi ăn bưởi lo gì em

mình cũng vậy, hôm nay mình đăng nhập vào mà không được, nó bảo nhập mã xác nhận không đúng, mình đăng nhập lại mây lần cũng không được, nó đều nói nhập mã xác nhận sai. mình đầu tư trang này hết 5$ mà chưa nhận được gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week