New Maxtric 25 cấp, là 1 site đa năng với các công việc ầy đủ như PTC, Offer, task khi đi vào LAUNCH!!

ducdaigia899

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Đây là một chương trình mới và đã chạy chính thức nên có thể kiếm tiền bằng cách giới thiệu nhiều người khác đăng kí dưới mình hoặc Click ads, do offer..
Xin lưu ý: Vì Thread mình build dowline nên các bạn vui lòng pm Ym: ducdaigia899 để lấy link ref nhé, nếu mình không online xin vui lòng pm với nội dung như dưới để mình đăng kí và build dowline luôn cho:
Mẫu: donothingdownlineclub.com
họ và tên bạn:
Tên đăng nhập mà bạn mong muốn:
pass:
Email:

Sau khi đã có link ref, các bạn có thể tự đăng kí theo mẫu dưới đây:

Các bạn Bấm vào nút 'Join' như trong hình ảnh:

Tiếp đến các bạn điền thông tin của mình:

Sau khi đăng kí xong các bạn cần verify tài khoản của mình = cách đăng nhập vào và làm như tôi hướng dẫn:

Bạn vào trang này: http://www.donothingdownlineclub.com/members.asp/ducdaigia899 để đăng nhập, điền user và pass rồi bấm login Now:

Sau khi đã đăng nhập, các bạn bấm vào ô 'Get Verify' :

Các bạn tiếp tục kéo trang xuống 1 đoạn và lần lượt bấm vào các ô 'View Offer' , trình duyệt sẽ đưa bạn sang 1 trang mới, bạn chỉ cần đợi cho thời gian chạy hết rồi đóng nó lại:

Sao cho ô'View Offer' mà bạn vừa bấm ban nãy giờ đã chuyển thành 'Completed' như hình dưới:

Các bạn hãy tiếp tục làm tương tự cho đến khi những ô ' View offer' chuyển thành 'Completed' hết hoặc không còn gì nữa là tài khoản của bạn sẽ được Verifed ngay sau đó

Lưu ý: bạn giới thiệu 1 thành viên unverifed bạn có 0.01$, verifed sẽ là 0.02$ (kể cả downline của bạn giới thiệu được và ăn sâu đến 25 cấp)
Ngoài Unverifed va Verifed ra còn có các loại tài khoản khác với phí tháng cao dần và hoa hồng cao dần như như Vàng, Founder, Master Founder(mình cố gắng lên cacsi này) :) )

Khi trang đi vào hoạt động, các bạn sẽ có nhiều việc kiếm tiền hơn như PTC, Offer, Task ..v..v..

Min pay với thành viên veried là 30$

Matric max lên đến 25 cấp

Update: đã chỉnh phương thức build downline mới cho phù hợp, các ban vui lòng pm yahoo :ducdaigia899 để kiếm thêm thông tin nhé..

Site đã đi vào hoạt động, các bạn vô click ads nhé>>>>>>

Last edited by a moderator:
upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppp tỏa nhiệt nào...............

ok, đã sửa link ref nhưng lần sau đừng để link ref ở đây mà pm qua YM mình nhé.

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

uppppppppp cái còn đi nào.............
OK, uppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppp..........................

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

Trong tuần này là Lauch rồi anh em ơi, anh em thoải mái vào làm PTC, offer, task đủ loại.................

Đã ref theo bạn
ID: njghtmare1992
mong site này sẽ tốt :D

Thanks bác, có gì muốn tuyển quân thì để lại link qua Ym nhé, em đã add bác rồi đó.

---------- Post added 01-18-2012 at 12:29 AM ---------- Previous post was 01-17-2012 at 11:43 PM ----------

upppppppppppppppppppp cho bản edited

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week