• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

maxtin1908 lấy mác mod HYIP cũ đi làm đầu trâu mặt ngựa

về đổi pass thành abc123 thôi pass cũ 12345 dễ lộ quá :binhsua172:

Ku Ác Min !! Sao info của ta hok cập nhật !? Ta gửi goài mà
hỏi Shin á :-s

Forum có chức năng nào search same 123456 pass hay ko admin, nếu có thì change đồng loạt các pas đó để chủ acc ko log vào được thì phục hồi lại qua mail và đổi pas khác đi
Chưa bít, để xem :D

yahoo thật của maxtin là fantasy_zo_kissme, cả hơn năm rùi nick forum ko online

bạn vào setting của account có chỗ điền đó.

Bác tóm gọn lại dc hk, mình xem ko rõ lắm!

Giờ bác C chịu hỏi Shin làm sao giải quyết triệt để các user có pass 123456 chưa, em đã nói trước bao nhiêu ngày rồi, nếu mà bác ko hành động thì chăc còn mệt dài dài ak :binhsua172:

Mình nghĩ chưa chắc mod hay jeannolafart là ko để pass 123456 đâu, vì mấy người đàng hoàng nhưng ít giao dịch mua bán thì cũng có thể ko quan tâm pass của nick forum lắm. Ví dụ mod mirinda có mua bán j bao giờ đâu chỉ quản lí box cap ko biết pass bác ấy có phải pass huyền thoại ko nữa, haiz:binhsua157:

:binhsua161: Chơi MMO mà những kiến thức cơ bản còn ko nắm thì ăn cam dài dài, nói thế là hiểu rùi nhé

Ờ, trước giờ ngồi coi bán cam thôi chứ thằng éo nào cam đc của t =)). M nói là do thằng scan nó scan đc acc trong forum nên đi scam, sao m dám chắc ko phải chính nó đi scam chứ chả có thằng éo nào scan nick cả.

Các bạn thấy chưa? Các bạn sell rate cao hơn vài đồng thì đổi lại chấp nhận rủi ro thôi.

Người nào muốn an toàn sẽ ko tiếc vài đồng đâu. Giờ mất cả chì lẫn chài, chia bùn cùng chủ thớt

Bạn nào muốn sell PP,PZ,LR,WMZ an toàn thì vào http://www.vnexchange.vn nhé!

Last edited by a moderator:
Các bạn thấy chưa? Các bạn sell rate cao hơn rate mình thu mua thì chấp nhận rủi ro thôi.

Người nào có tầm nhìn, muốn an toàn sẽ ko tiếc vài đồng đâu. Giờ mất cả chì lẫn chài, chia bùn cùng chủ thớt

Bạn nào muốn sell PP,PZ,LR,WMZ an toàn thì vào http://www.vnexchange.vn nhé!

em hôm trước nhờ bác ex 1 ít mà bác kêu hết pz rồi @@

làm cái auto VCB site này thì đẹp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom