• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

maxtin1908 lấy mác mod HYIP cũ đi làm đầu trâu mặt ngựa

chắc bố mẹ nó bị xe tông nát mồm nên mới phải xoay từng đồng thế này ... khổ thân thằng ku =.=

ý bác là sao??? :binhsua160:

Ý mình hỏi là ko phải cái thằng nó up nó là thằng scam sao mà nó còn nhởn nhơ vào up?

Mà sao ko thấy mod nào vào cho nó cái nơ đeo cho đẹp nhỉ?

cái loại cờ hó nhà nó. vứt cho 1$ còn thèm rỏ dãi ra mà cứ có cái câu "mod về hưu mà đi scam 10$ à" :m146: đệt. tau khinh

Ý mình hỏi là ko phải cái thằng nó up nó là thằng scam sao mà nó còn nhởn nhơ vào up?

con cờ hó vừa bị xích rồi bác :m131:

Nó là thằng scan nick 4rum, hôm qua nó càng quét đó, mình quên mất. Nó đang cố hốt c** để ăn cho sướng mồm đó bác, còn mod giờ này chắc đi ngủ cmnr!! :binhsua160:

Phải bảo là chóa cùng đứt dậu . đi scam 10$ :m131:

Ơ sao lại đi ban nó làm gì =.= để nó vào lởn vởn ở đây cho đời nó có ích chứ ban không có việc gì làm ra ngoài đường lại bị cờ hó nó thông *** cho thì khổ =.=

Hôm qua nó cũng lừa 1 người rồi mà chủ thớt vẫn ko cảnh giác nhỉ

Nhìn cái log chát của maxtin với sangbmt cũng nghi ngờ nó scam từ hôm qua rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom