• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

:cool: Dịch vụ này mọi người cẩn thận.

Nếu bất kỳ con VPS nào của bạn bị report bất cứ thứ gì => nó không stop con VPS đó mà delete toàn bộ account

=> vì vậy tất cả VPS trong account ra đi => so funny :eek::eek::eek:

:cool: Dịch vụ này mọi người cẩn thận.

Nếu bất kỳ con VPS nào của bạn bị report bất cứ thứ gì => nó không stop con VPS đó mà delete toàn bộ account

=> vì vậy tất cả VPS trong account ra đi => so funny :eek::eek::eek:
Bạn ăn nói thì nói cho nó đủ nhé:
+ Bạn có 4 con VPS bên mình, ngày hôm nay nhận hàng loạt báo cáo SPAM MAIL PHISHING trên 2 VPS. Đến nỗi bên data nó block IP vì IP đã vào Blacklist
+ Với những cái loại phá hoại như bạn dùng VPS SPAM MAIL + PHISHING lừa đảo ấy, bên mình không khóa hết thì còn để cho bạn spam dần dần à? Check lại thời gian trước có vài lần cũng SPAM bên mình đã bỏ qua rồi.
==> Những thể loại account này, có mua nữa bên mình cũng không bán,

+ Những bạn nào dùng dịch vụ bên mình thì đều biết,những loại vi phạm nhỏ vì không biết hoặc không đáng như DMCA, scan ssh, dính virus botnet DDos... hoặc ngay cả SPAM nhưng nếu biết dừng thì bên mình bỏ qua, hoặc cùng lắm cho backup data chuyển nhà cung cấp khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom