VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

hàng EU thao tác khá mượt , ngon ...Ko biết lâu dài có mượt ko nữa ...Hy vọng sẽ tốt hơn 1 số dịch vụ vps EU hiện đang có trên forum ...

Đã từ lâu mình ko chơi host, vps VN rùi, nói thì hay lắm nhưng từ chất lượng đến dịch vụ chỉ bằng 1/10 nước ngoài
vps VN cùi nhất cũng phải 350k/ tháng loại đó thì chỉ cần ngồi F5 là lỗi, còn loại sài được cũng phải 1,2tr nhưng on đến 2k tạch ko bằng con vps cùi nhất của vultr chỉ có 5$ chưa kể có km nữa

Đã từ lâu mình ko chơi host, vps VN rùi, nói thì hay lắm nhưng từ chất lượng đến dịch vụ chỉ bằng 1/10 nước ngoài
vps VN cùi nhất cũng phải 350k/ tháng loại đó thì chỉ cần ngồi F5 là lỗi, còn loại sài được cũng phải 1,2tr nhưng on đến 2k tạch ko bằng con vps cùi nhất của vultr chỉ có 5$ chưa kể có km nữa
Bên mình bán VPS nước ngoài nha.
Còn nói về VN thì tất nhiên giá thuê Colo đắt như vậy, giá server và phụ kiện cũng đắt hơn nhiều so với nước ngoài. Thì làm sao có cái giá như ở bên US hay EU được.

up giá đẹp :)

khi nào thì có Dedicate EU thế bác. Hóng!

Sao mình check trên topic lẫn trên site chỉ thấy VPS. Trên site thì phần Dedicate thấy Coming Soon.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom