Suggest maxryan9999 vào trả lời giúp t nhé

Status
Not open for further replies.

vanveo164

Junior
Reactions
69
MR
0.006
mình có tạo topic mua bán PP. và đã sửa title theo đúng yêu cầu. Còn cái rate mình để từ 20->20.2 cho mọi người rõ. Bạn muốn thế nào nữa?

Upvote 0
http://mmo4me.com/threads/thu-mua-pp-sll-rate-20-20-2.136297/
Gợi ý tiêu đề mới : 5000 PP - Rate 20.2 - VCB

Chào bạn,
Bạn tạo Topic với Tiêu đề không đúng cấu trúc quy định để giúp người khác dễ dàng tìm thấy đủ thông tin về sản phẩm của bạn mà không cần hỏi và không cần đọc nội dung bài viết:

Đây là hướng dẫn bạn có thể tham khảo thêm. Nếu bạn không cập nhật mình sẽ buộc phải xóa Topic của bạn, mong bạn thông cảm:
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-money-exchange.25295/

Bạn có thể tự sửa tiêu đề bài viết khi cần thiết:
• View Thread: Thread Tools -> Edit Thread
BQT MMO4ME
Thân
m đã gợi ý tiêu đề mới cho bạn qua Inbox nhưng không thấy bạn trả lời . Theo Rule thì trên tiêu đề chỉ có 1 giá duy nhất đó là giá tốt nhất bạn có thể cung cấp cho khách hàng, m đã nhắc nhở qua Inbox nhưng bạn vẫn vi phạm viết 2 giá liên tiếp nhau nên m mới xóa .
@captchater @binh6699 close hộ topic :)

Max

Upvote 0
sao lại thế nhỉ? pp nó còn phân ra làm unver và ver. 2 cái giá làm sao giống nhau được nhỉ. MÌnh thấy tiêu đề vanveo để thế là rõ ràng cho ai muốn bán được giá mà nhỉ.

Upvote 0
sao lại thế nhỉ? pp nó còn phân ra làm unver và ver. 2 cái giá làm sao giống nhau được nhỉ. MÌnh thấy tiêu đề vanveo để thế là rõ ràng cho ai muốn bán được giá mà nhỉ.
khác gì nhau đâu mà 1 giá cũng ko ảnh hưởng gì quan trọng là cậu check nguồn thôi chứ
còn về pp xem đó fee của unver và ver như nhau mà có gì phải thắc mắc

Upvote 0
khác gì nhau đâu mà 1 giá cũng ko ảnh hưởng gì quan trọng là cậu check nguồn thôi chứ
còn về pp xem đó fee của unver và ver như nhau mà có gì phải thắc mắc
trời ah. từ hồi biết xài PP đến giờ cậu là người đầu tiên bảo giá tiên pp unver với ver là giông nhau đấy. hix. cậu nói thế thì mình chụi thua rồi. ko dám ý kiến nữa. để anh em trên diễn dàn cho ý kiến vậy ?

Upvote 0
trời ah. từ hồi biết xài PP đến giờ cậu là người đầu tiên bảo giá tiên pp unver với ver là giông nhau đấy. hix. cậu nói thế thì mình chụi thua rồi. ko dám ý kiến nữa. để anh em trên diễn dàn cho ý kiến vậy ?
nói chung là giá thì nói vậy chứ cậu do mình tự đặt ra thôi chứ nói về bản chất nó khác gì đâu
còn do người bán và người mua thoả thuận thôi cậu
khi send 1$ từ unver cậu cũng nhận như thế hay ver cậu vẫn nhận như thế . nói lý ra thì vì sao lại phân biệt

Upvote 0
Nếu vấn đề được giải quyết rồi thì mình closed theo yêu cầu nhé :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week