[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.

thích sàn này, ngâm lệnh đến khi nào " cháy" thì thôi!!!! không bị phí swap !!!! :):):)

thích sàn này, ngâm lệnh đến khi nào " cháy" thì thôi!!!! không bị phí swap !!!! :):):)
Cent thì Swap Free chứ lên Classic hết rồi nha :p Mà lên Classic thì vốn bự rồi cần gì quan tâm tới mấy cái phí nhỏ này nữa , hê hê :D

Max

có 10pm theo chân pro chơi thử xem sao.ko biết tạo dựng ,chỉ góp vốn và ngồi hưởng ko biết có dc ko thớt

Sàn này nạp tiền qua Okpay được không bạn, mình định mở thử
Chỉ có những bank sau thôi bạn
Bank Transfer
Neteller
Webmoney: WMZ
Webmoney: WME
Banking cards: NetPay (Visa / Mastercard)
Moneybookers
có 10pm theo chân pro chơi thử xem sao.ko biết tạo dựng ,chỉ góp vốn và ngồi hưởng ko biết có dc ko thớt
góp vốn thì liên lạc ngoài ym hay skype nha bạn , mà vốn thấp quá :)

Max

nhìn lợi nhuận của các nhà góp vốn f1,f2 thì thấy ko lời gì mấy so với ptc.quay về tổ ấm thôi. chúc mọi người làm ăn phát tài:p

nhìn lợi nhuận của các nhà góp vốn f1,f2 thì thấy ko lời gì mấy so với ptc.quay về tổ ấm thôi. chúc mọi người làm ăn phát tài:p
Cám ơn bạn góp ý , m cũng từng là chủ hội PTC khoảng 3,4 năm về trước , hội cũng lớn nhất nhì forum này :). Sau khi đã hiểu rõ cách hoạt động của chủ site , member , PR member thì m out, b nào muốn có thể hỏi m qua skype hoặc yahoo m nói ngắn gọn cho hiểu :)

Max

sàn này em dep và with thử bằng visa chưa em, mât thời gian bao lâu vậy em?

chơi forex thời gian mỗi ngày là bao nhiêu vậy maxryan.
Tùy vào bạn có nhiều kiểu , Day Trader ( mỗi ngày) , Long Trader( mỗi tuần hoặc tháng check 1 lần) , Shot Trader (15 phút)

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week