[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.

mình down về và cài được rồi,nhưng sao khi đăng ký tài khoản xong vào login thì ở góc cuối cùng màn hình bên trái vẫn ghi là no connection nhỉ?? và khi chọn vào từng căp đồng tiền cũng không thấy hiện lên biểu đồ gì hết vậy max?
vtnats

Last edited:
mình down về và cài được rồi,nhưng sao khi đăng ký tài khoản xong vào login thì ở góc cuối cùng màn hình bên trái vẫn ghi là no connection nhỉ?? và khi chọn vào từng căp đồng tiền cũng không thấy hiện lên biểu đồ gì hết vậy max?
Nếu bạn đăng kí demo nó sẽ hiển thị tk sau khi nhấp nút Finish (Bước cuối)
Nếu bạn đăng kí treen web nó sẽ gởi về email thông tin tài khoản của bạn, bạn xem kĩ đã chọn đúng sever chưa :)

Max

Nếu bạn đăng kí demo nó sẽ hiển thị tk sau khi nhấp nút Finish (Bước cuối)
Nếu bạn đăng kí treen web nó sẽ gởi về email thông tin tài khoản của bạn, bạn xem kĩ đã chọn đúng sever chưa :)

Max

Mình đã đăng ký trên trang web vì khi đăng ký trong phần mềm sau khi chạy hết thanh nó không hien len finished,
MÌnh dùng máy công ty nên khi cài phải điền địa chỉ proxy server vào, nhưng mặc định là không tắt phần proxy đi được
khi vào phần mềm có chỗ option cho điền proxy vào nhưng điền đúng cái lúc cài chương trình nó lại báo no suitable, haizzz bó chiếu rồi max ơi

Mình đã đăng ký trên trang web vì khi đăng ký trong phần mềm sau khi chạy hết thanh nó không hien len finished,
MÌnh dùng máy công ty nên khi cài phải điền địa chỉ proxy server vào, nhưng mặc định là không tắt phần proxy đi được
khi vào phần mềm có chỗ option cho điền proxy vào nhưng điền đúng cái lúc cài chương trình nó lại báo no suitable, haizzz bó chiếu rồi max ơi
Chắc do cty chặn dữ quá , m onl cũng nhiều bữa nào b pm ym hay skype đi thử xem :D
Mà cái phần proxy là trường hợp m muốn ping thấp thì dùng proxy sock riêng để đổi IP cơ mà.
Hay là ở cty bạn muốn truy cập internet phải ghi proxy đó vào trình duyêt web firefox chẳng hạn. Vậy thì bạn thử dùng phần mềm proxifier để nó cài đặt proxy cho toàn bộ máy tính đi :D.

Max

Mình muốn mở thêm một tài khoản phụ từ tài khoản chính là làm như thế nào vậy nhỉ?
Bạn login vào web site https://account.forex4you.com/en/login/ bằng tài khoản Trader Room.
Sau đó chọn phía trên bên trái My accounts - New account rồi chọn tk Cent,Classic,STP cho phù hợp nhớ là NDD :)

Max

mình đang test cái tài khoản demo sao lúc đặt lệnh toàn bảo market closed? cho mình hỏi là bh market mở? thời gian nào trong ngày? hiện tại đang nghiên cứu qua qua tài khoản demo nếu ổn ốn sẽ làm 1 tài khoản cent coi như tập tành ko có mục đích lợi nhuận gì hết...

mình đang test cái tài khoản demo sao lúc đặt lệnh toàn bảo market closed? cho mình hỏi là bh market mở? thời gian nào trong ngày? hiện tại đang nghiên cứu qua qua tài khoản demo nếu ổn ốn sẽ làm 1 tài khoản cent coi như tập tành ko có mục đích lợi nhuận gì hết...
4h sáng t2 đến 4h sáng t7 :)

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week