[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Bạn có thể qua Box Buy Sell Trade . Lập topic đổi card điện thoại lấy WMZ , sau đó lấy WMZ nạp vào forex4you là được chứ hiện tại m chưa cần thẻ điện thoại lắm :D

Max
Thế khi nào cần thì pm mình nhé

Technical analysis for the USD/JPY on 25/11/2013
Code:
Read  More : http://blog.forex4you.com/technical-analysis-for-the-usdjpy-on-25112013/

Max

hi max
mình đang tìm hiểu về EA. mỗi lần test ko hiểu sao khúc cuối thì nó lỗ hết luôn @@

hi max
mình đang tìm hiểu về EA. mỗi lần test ko hiểu sao khúc cuối thì nó lỗ hết luôn @@

Cái này là do cấu trúc EA code nó không tốt nên dẫn đến tài khoản cháy , chi tiết thì mình chịu :D tỉ lệ EA thắng hơn người thật trade thì ít hơn chứ k phải k có , bạn cứ tìm kiếm EA khác , hoặc có thời gian tự trade vẫn tốt hơn dùng EA ^^

Max

Mình mới bắt đầu chơi forex, đầu tuần vừa dep vào 0.5$ nhưng đã thua sạch, giờ tài khoản mt4 còn -8. Hiện tại mình muốn xóa tk này để lập cái mới. Liệu có xóa đc ko hay cứ để đấy lập tk khác và dep vào để chơi lại

Mình mới bắt đầu chơi forex, đầu tuần vừa dep vào 0.5$ nhưng đã thua sạch, giờ tài khoản mt4 còn -8. Hiện tại mình muốn xóa tk này để lập cái mới. Liệu có xóa đc ko hay cứ để đấy lập tk khác và dep vào để chơi lại
Chơi mà âm tiền luôn lạ ha :D Bạn có thể lập cái mới được cái cũ cứ kệ nó :)

Max

Nạp tiền và rút tiền tốn phí 4% phải không Max?

Lướt sóng thật thử lãi gần 10%, nhưng không biết kỹ thuật, chơi ảo dễ hơn thì phải, lúc nào đóng lệnh cũng được, lại có thể đặt lệnh tự động đóng. Chơi thật thì không phải lúc nào muốn thoát đóng lệnh cũng được, lại không mở auto đóng lệnh được.

Min pay rút vì 0.025$ đúng không Max.
Thanks, good luck!

Lướt sóng thật thử lãi gần 10%, nhưng không biết kỹ thuật, chơi ảo dễ hơn thì phải, lúc nào đóng lệnh cũng được, lại có thể đặt lệnh tự động đóng. Chơi thật thì không phải lúc nào muốn thoát đóng lệnh cũng được, lại không mở auto đóng lệnh được.

Thanks, good luck!
Thì chơi thật lúc nào đóng lệnh chả được @@ Đặt lệnh tự động đóng là cái gì vậy bạn , có thể đặt stop loss hoặc take profit cho nó tự động đóng mà :)
Auto đóng lệnh ???
Min pay thì từ 0.02 thì phải , phí Z mất khoảng 0.01 rồi :D

Max

Thanks, good luck!
Thì chơi thật lúc nào đóng lệnh chả được @@ Đặt lệnh tự động đóng là cái gì vậy bạn , có thể đặt stop loss hoặc take profit cho nó tự động đóng mà :)
Auto đóng lệnh ???
Min pay thì từ 0.02 thì phải , phí Z mất khoảng 0.01 rồi :D

Max

ơ có lúc anmay đóng trả được nút close lệnh nó cứ mờ đi, lại đặt lệnh stop loss và take profit nó mờ không đặt được, nhiều lúc lãi ngon bấm đóng lệnh nó chả cho đóng:D Cái phí rút ...chẳng thằng nào free nhờ:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,437
172,443
Latest member
hdung24

Most viewed of week

Most discussed of week