[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Demo tiền ảo thì sàn có phải thật ko vậy Max . Tại mình đánh thấy nó cứ ảo ảo , dễ dàng lãi quá @@ , nghi nghi

Nếu số Profit - vượt quá số $ mình đang có thì sẽ ra sao vậy ?

Last edited:
Demo tiền ảo thì sàn có phải thật ko vậy Max . Tại mình đánh thấy nó cứ ảo ảo , dễ dàng lãi quá @@ , nghi nghi

Nếu số Profit - vượt quá số $ mình đang có thì sẽ ra sao vậy ?
Margin Level đến mức 100% hoặc thấp hơn đối với sàn f4u thì sàn sẽ tự động đóng lệnh lỗ đó .
Tiền ảo nhưng mà sàn là thật và giá đó cũng là giá thật mọi người đang trade live .

Max

Đã rút thành công 2 cen tức 0.02 mất phí 0.01$ .Nếu rút 100$ tức 1$ mà mất phí 0.5$ thì vui
:D

Max có onl yahoo bây giờ ko , mình pm hỏi nốt vài câu cho nhanh :D . Hi vọng không phiền chứ
Nhiều lúc các bạn gởi tin nhắn hỏi qua ym mà cái ym bị điên k hiển thị làm các bạn cứ nghĩ m kiêu khổ cho m quá :D

Đã rút thành công 2 cen tức 0.02 mất phí 0.01$ .Nếu rút 100$ tức 1$ mà mất phí 0.5$ thì vui
Rút $100 phí là $0.8 nha bạn vì phí là 0.8% vì phí này do bên WMZ quy định không phải bên sàn đâu :D

Max

có phải FX thắng thì cũng do mình thua thì cũng do mình nó đảo chiều thì chịu . ko có chuyện can thiệp từ bên thứ 3 hả MAX
ko phai ao~ tuong~ suc manh dau cung~ tung` chay' TK 1 lan^`

Last edited:
có phải FX thắng thì cũng do mình thua thì cũng do mình nó đảo chiều thì chịu . ko có chuyện can thiệp từ bên thứ 3 hả MAX vd như chim mồi chẵng hạn xl vì hỏi ngu ^^! .
Thắng thua do market , do m đặt lệnh :D

Max

Thắng thua do market , do m đặt lệnh :D

Max
hi hi nói chung thì bố nó thay đỗi ko nỗi mình thì ít ko nói nhưng FX có 2 phe 1 sống 2 chết nếu thay đổi thì còn khối thằng khác đang khóc . mình ko cô đơn trong forex. mà nói chung cái này nói thì nhiều người họ ko tin đâu cho rằng mình ảo tưỡng mới chết chứ .

hi hi nói chung thì bố nó thay đỗi ko nỗi mình thì ít ko nói nhưng FX có 2 phe 1 sống 2 chết nếu thay đổi thì còn khối thằng khác đang khóc . mình ko cô đơn trong forex. mà nói chung cái này nói thì nhiều người họ ko tin đâu cho rằng mình ảo tưỡng mới chết chứ .
Thường thì muốn thay đổi giá 1 cặp tiền trong market , người đó phải có 1 số tiền rất lớn để m hỏi lại quaza xem cần chính xác bao nhiêu tiền :D

Max

Mình vẫn mơ hồ không hiểu cái volume 0.01 - 8.0 và ví dụ mình cần bao nhiêu $ để mua volume 0.01 ERU với tỷ giá hiện tại mua là1.37283 (lấy gì nhân chia gì, căn cứ vào đâu để tính ra), 1.0 mình cần bao nhiêu $. Cứ bấm phần mềm cộng trừ như một cái máy không hiểu! Margin là tiền ký quỹ, tiền ký quỹ sẽ giảm khi mình mua 1 tiền tệ? Đọc tài liệu nhưng không hình dung được.:)

Last edited:
Mình vẫn mơ hồ không hiểu cái volume 0.01 - 8.0 và ví dụ mình cần bao nhiêu $ để mua volume 0.01 ERU với tỷ giá hiện tại mua là1.37283 (lấy gì nhân chia gì, căn cứ vào đâu để tính ra), 1.0 mình cần bao nhiêu $. Cứ bấm phần mềm cộng trừ như một cái máy không hiểu! Margin là tiền ký quỹ, tiền ký quỹ sẽ giảm khi mình mua 1 tiền tệ? Đọc tài liệu nhưng không hình dung được.:)
m lấy giá $1.37 = 1 Euro cho dễ nhìn :D
= giá hiện tại (1.37) x khối lượng (1lot) x đònbẩy(1:500)
= 1.37 x 100 000 x 1:500
= $274

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448