[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Mới sáng có anh nào 08 3914 1468 gọi giới thiệu sàn gì mà xm hay fm gì đó . m hỏi có số đt m ở đâu bảo trên Forum , thì chỉ có Forum này m mới có để sđt thôi forum khác làm gì có . Rồi còn hỏi m 1 câu ngây ngô "Trước đây anh từng chơi forex chưa ?" . Oh shit , kiểu này là thông tin cá nhân m bị mấy a sàn vn mua bán rồi suốt ngày được hỏi thăm với gởi email suốt .Sàn các a tốt thì khách hàng sẽ tự tìm tới thôi cần gì gọi tới giới thiệu :D

Max

max cho mình hỏi lợi ích của việc đặt trailling stop mình chọn 15 point có phãi khi giá tuột xuống lại 15 point thì nó đóng lệnh phãi ko. nghe bảo là tối ưu hóa lợi nhuận cho mình . trường hợp khi đặt trailling stop thì mình tự đặt SL lun có ãnh hưởng j` ko thank.

max cho mình hỏi lợi ích của việc đặt trailling stop mình chọn 15 point có phãi khi giá tuột xuống lại 15 point thì nó đóng lệnh phãi ko. nghe bảo là tối ưu hóa lợi nhuận cho mình . trường hợp khi đặt trailling stop thì mình tự đặt SL lun có ãnh hưởng j` ko thank.
Nó sẽ luôn di chuyển sl của bạn cách giá hiện tại 15p. Nếu mức sl mới có lợi nhuận thấp hơn mức sl cũ nó sẽ không di chuyển .

Max

Đợi mãi cái thằng EUR/USD nó chẳng xuống gì, có khi nào ôm cây đợi thỏ, Tiền không cánh mà bay.:D

Đợi mãi cái thằng EUR/USD nó chẳng xuống gì, có khi nào ôm cây đợi thỏ, Tiền không cánh mà bay.:D
Bay sao được mà bay , có chăng sàn nó lấy phí swap thôi , mà nếu tk cent thì swap free ^^

Max

nghe nói hấp dẫn quá cũng đang định đầu tư vào thi trường này .Nhưng phải demo thử xem sao đã !

Cho mình xin linh myfxbook tài khoản của bạn nhé.

Thanks!

nghe nói hấp dẫn quá cũng đang định đầu tư vào thi trường này .Nhưng phải demo thử xem sao đã !
m có hướng dẫn tạo tk demo ở cuối bài đó :D

thằng này rút tiền nhanh không bác Max
Trung bình 4h có lúc chỉ mấy phút . Với số tiền lớn cần nhiều thời gian hơn tránh bị hacker nó vào rút mất :D

Cho mình xin linh myfxbook tài khoản của bạn nhé.

tk ở myfxbook m private rồi có link b cũng k xem đc đâu :D

Max

Đinh tham khảo để đầu tư mà không có thì thôi vậy :).

Đinh tham khảo để đầu tư mà không có thì thôi vậy :).
Thanks , hết tháng này m cũng thông báo mới luôn , m sẽ giảm bớt các khách hàng đầu tư hiện tại, sẽ chuyển qua giúp gia đình họ hàng m những người đang thất nghiệp . Cưới v xong có vốn rồi cần gì huy động nhiều nữa :D

Max

Last edited:
Thanks , hết tháng này m cũng thông báo mới luôn , m sẽ giảm bớt các khách hàng đầu tư hiện tại, sẽ chuyển qua giúp gia đình họ hàng m những người đang thất nghiệp . Cưới v xong có vốn rồi cần gì huy động nhiều nữa :D

Max
Ồ chúc 2 vợ chồng bác hạnh phúc nhé :D

chơi forex này cần phải đầu tư nhiều không ? mình chơi demo mà thấy lỗ quá trời
Tùy b có ít thì b kiếm lời ít , nhiều b kiếm lợi nhuận nhiều :D

Ồ chúc 2 vợ chồng bác hạnh phúc nhé :D
cám ơn b nha :D

Max

:D

Max

Last edited:
Status
Not open for further replies.