{Mauibux}_Hothot,Bonus khủng chưa từng có,Bonus 0.35$ sau khi đăng ký

xác nhận đã nhận rb 0.3 từ chủ thớt, mình sẽ ráng click đều

lên tốp nào

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

uppppppppppppp lên tốp nào

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

uppppppppppppp lên tốp nào

ref cho bạn nhé
id: mrsao
hix đăg ký xong mới nhìn thấy dòng chữ k tuyển ref nữa thôi ko kick nữa :D

Last edited by a moderator:
mình đủ 100 click nữa rồi, bạn rb 0.3 cho mình tiếp nhé
id:bebework
pp:[email protected]

tớ đã nói tạm dừng kích cậu còn cố kích cho lên 100 làm gì chứ,cậu chịu khó chờ tớ xem có Proof ko,nếu ko có Proof thì sẽ refback theo rule site scam, nếu có Proof thì tớ sẽ refback theo đúng rule

mình thấy ở page 1 có proof hôm 31 rồi mà. Rule site gói up Pro Standard thì interval là 7days, vậy mà bạn lại pay lần 2 nhanh quá nhỉ.

da yeu cầu bous lâu rồi mà chả thấy tiền đâu .chu thớt làm ăn lâu quá

sory các bạn,các bạn ko chịu vào trang chủ của nó để cập nhật tin tức update từ admin
tin mới nhất là nó sẽ tăng giá upgrade vào lúc resat ads ngày hum nay,các bạn chịu khó chờ đến ngày mùng 7,đến ngày đó mình sẽ giải quyết hết refback và Bonus

cậu oi cậu nó đang pending à. nó có pending vs pp ko :( mình đang định inverst tí tiền

tớ chưa đến lượt rút $ tiếp,nhưng nó thông báo pending AP có thể chờ 12h
còn PP của nó thì limit rùi,có rút và invest bằng PP đc đâu

tớ chưa đến lượt rút $ tiếp,nhưng nó thông báo pending AP có thể chờ 12h
còn PP của nó thì limit rùi,có rút và invest bằng PP đc đâu

uh nhỉ to đang ky và up tù khi nó moi ra hôm nọ nó đổi rule phải invest moi dc pay tiền. chót invest 3 đô rồi mà vẫn chua đủ % để pay giò ko invest tiếp thì thấy phí :(
trong acc vẫn còn 7 $ và 20 ref nếu hôm nào pay dc thì cậu nhán tin cho tó vói nha

uh nhỉ to đang ky và up tù khi nó moi ra hôm nọ nó đổi rule phải invest moi dc pay tiền. chót invest 3 đô rồi mà vẫn chua đủ % để pay giò ko invest tiếp thì thấy phí :(
trong acc vẫn còn 7 $ và 20 ref nếu hôm nào pay dc thì cậu nhán tin cho tó vói nha

phải đến ngày 7 tớ mới tới lượt pay tiếp theo,nó vừa đổi rule là sẽ tăng giá upgrade đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom