Ask Mất mấy tuần mới nhận được thư xác nhận địa chỉ ?

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Gà của mình thông báo gủi thư xác nhận địa chỉ hôm 12/6 rồi, các bác cho mình hỏi khoảng mấy tuần thì nhận được.
thank các bác

Gà của mình thông báo gủi thư xác nhận địa chỉ hôm 12/6 rồi, các bác cho mình hỏi khoảng mấy tuần thì nhận được.
thank các bác
Tùy thôi bác ơi, có khi chả nhận được như mình :D mà nếu lâu quá k nhận được thì đợi đến lần yêu cầu Pin thứ 3 sẽ có chổ up CMND.

Up CMND thì chắc phải đợi hơn 2 tháng sau lần yêu cầu PIN lần đầu đó :(

tầm 3 tuần nhận pin nếu bạn không ở cái ngõ ngách nào khó tìm, sau lần pin thứ 3 request ko có thì upload cái cmnd thì tầm nửa ngày là xác nhận, vấn đề pin ko quan trọng cho lắm

mình cũng mới có thông báo đc mã pin từ 12/6, chờ tới giờ vẫn chưa thấy PIN, nghịch GA mở ra thì thấy ghi nhầm địa chỉ, VD như nhà 2, hẻm 9/6 ngõ 8 thì lại ghi là nhà 2, hẻm 8/9, ngõ 6, haizzzzzzzzzzzzzzz, chán quá đí
Mọi người cho hỏi là có nên vào ngày phần GA chỉnh lại đúng địa chỉ hay nên chờ đủ 3-4 tuần khi request lần 2 mới đổi
mà chỗ mình trọ 3 đứa đều chơi GA, cùng địa chỉ cả, không biết google có cho 3 cái PIN không nhỉ, hay là thằng nào đưuọc trước thì xác nhận ngon (có khi nó lại dis cả 3 cài vì nghi ngờ thì chết @@)

mình cũng mới có thông báo đc mã pin từ 12/6, chờ tới giờ vẫn chưa thấy PIN, nghịch GA mở ra thì thấy ghi nhầm địa chỉ, VD như nhà 2, hẻm 9/6 ngõ 8 thì lại ghi là nhà 2, hẻm 8/9, ngõ 6, haizzzzzzzzzzzzzzz, chán quá đí
Mọi người cho hỏi là có nên vào ngày phần GA chỉnh lại đúng địa chỉ hay nên chờ đủ 3-4 tuần khi request lần 2 mới đổi
mà chỗ mình trọ 3 đứa đều chơi GA, cùng địa chỉ cả, không biết google có cho 3 cái PIN không nhỉ, hay là thằng nào đưuọc trước thì xác nhận ngon (có khi nó lại dis cả 3 cài vì nghi ngờ thì chết @@)

vào edit lại địa chỉ liền đi, pin về hay không kệ mẹ nó, còn bước úp cmnd mà lo gì :)

Mình địa chỉ chính xác hết rồi, số nhà rõ ràng hết, ko biết nó có về không thôi, chờ vậy :)

Thường thì 2 đến 3 tuần sẽ nhận được.
Sau 3 lần request mà vẫn không nhận được thì up CMND cho nó verity thủ công.

thank các bác
Ít nhất là 2 tuần nhé bạn. Mình yêu cầu hôm 15/3 thì 30/3 mình nhận được PIN. Tùy vị trí địa lý. Mình ở HCMC

Ít nhất là 2 tuần nhé bạn. Mình yêu cầu hôm 15/3 thì 30/3 mình nhận được PIN. Tùy vị trí địa lý. Mình ở HCMC
Cái này là tự nó gửi thư khi vượt qua 10$ chứ đâu cần nhấn nút gì đâu cậu nhỉ, mình vào tài khoản thấy nó thông báo đã gửi hôm 12/6 mà nay 30/6 chưa nhận được

Cái này là tự nó gửi thư khi vượt qua 10$ chứ đâu cần nhấn nút gì đâu cậu nhỉ, mình vào tài khoản thấy nó thông báo đã gửi hôm 12/6 mà nay 30/6 chưa nhận được
Mình nhấn nút yêu cầu mã PIN lần 2 đó. Trước đó 1 tháng nó tự gởi nhưng ko tới.

tùy vị trí địa lý 2-5 tuần nhé cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom