Analysis [Master_Offer] Nơi giao lưu kết bạn, học hỏi kinh nghiệm, cùng nhau vượt qua sóng gió

Status
Not open for further replies.
Lót dép hóng vào Gr
newbie tay không bắt giặc :D

1 slot hóng hớt + học hỏi :D

Closed bớt 1 topic đi, 2 3 cái rối tung rối mù lên coi Mod lại banned cho rùi đi Rì-pọt :D

Đã add Skype của bạn:) , mong được tham gia và góp sức cho group thêm đông vui . ( Skype của tớ là nguyentram22 )

Thằng chó này nó lừa đảo của mình rất nhiều tiền nhé. Mọi người đừng tin nó nhé !
Mình giao dịch với nó. Nó lừa mình mua 1 cái tool ( chương trình ). Mình chuyển tiền vào tài khoản paypal của nó rồi nó chặn FB mình luôn, không bán tool !

Gieo nhân nào ắt gặp quả đấy thôi, lừa đảo đồng tiền mồ hôi nước mắt của người khác thì không bầng xúc vật, chết không có chỗ chôn !

Bouns cho thằng thớt nhé, ae tránh xa nó ra
nguồn : https://www.facebook.com/groups/medialead.gpts/?fref=nf

Nó đang có 1 nick trên MMO này =)) hom wa do ra mà éo rãnh gì để report - Nó tưởng nó con ông tướng cái giống đách gì cũng biết thì phải
- Mở lớp hoc này nọ - phô truong thân thế proof nay nọ =)) newbie vào học lớp offer thì ko đủ trình dạy chuyển con người ta wa PTC , youtube từa lưa :pâm thầm trong group đó dòm nó múa cmn lửa - thiệt dâm

Hội quán android hay gì đó thì phải. chắc lai bắt đầu lừa newbie tập 2 đây mà.
Nó đang có 1 nick trên MMO này =)) hom wa do ra mà éo rãnh gì để report - Nó tưởng nó con ông tướng cái giống đách gì cũng biết thì phải
- Mở lớp hoc này nọ - phô truong thân thế proof nay nọ =)) newbie vào học lớp offer thì ko đủ trình dạy chuyển con người ta wa PTC , youtube từa lưa :pâm thầm trong group đó dòm nó múa cmn lửa - thiệt dâm
vãi thánh đào mộ ghê quá :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week