Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Ko đc bạn, Clear cookies rồi kiếm con socks nào fake IP rùi reg acc khác thôi :p, hoặc ko thì cứ ngày ngày fight 10 trận, xong Work, đc 9,5VND thì đổi ra Gold mua đc hết :)

ở VN không thấy cái mô tê gì để mua , chắc phải reg 1 acc nước ngoài để chơi , hoặc muốn cho VN giàu thì bỏ tiền vào đầu tư thôi

ở VN không thấy cái mô tê gì để mua , chắc phải reg 1 acc nước ngoài để chơi , hoặc muốn cho VN giàu thì bỏ tiền vào đầu tư thôi

Ko những bạn mà phải có 1 nhóm người đầu tư mới lên đc, cái này khá khó :)

CCUngx dăng kí ủng hộ Ân một acc cho vui ! Chơi qua thấy cái này cũng có nhiều cái hay nhưng mà thắc mắc cái đăng kí IP US để chơi nên acc US Luôn rồi, cái chi cũng đắt cả :D. Giờ trong cái EURO nó lên 0.01 mà không biết vì răng nó lên luôn? Hay là do mình nạp thuể cho nhà nước nhiều nên udwojc rứa hè? Với lại mua sửa nó cũng chỉ mua 1 lít thôi nên tăng engery ít quá.

CCUngx dăng kí ủng hộ Ân một acc cho vui ! Chơi qua thấy cái này cũng có nhiều cái hay nhưng mà thắc mắc cái đăng kí IP US để chơi nên acc US Luôn rồi, cái chi cũng đắt cả :D. Giờ trong cái EURO nó lên 0.01 mà không biết vì răng nó lên luôn? Hay là do mình nạp thuể cho nhà nước nhiều nên udwojc rứa hè? Với lại mua sửa nó cũng chỉ mua 1 lít thôi nên tăng engery ít quá.
Thanks Nice nhé

Euro chỉ có khi c exchange ở trong Financial Market thôi mà nhỉ, chưa j đã có rồi, ngon ghê :D. Mỗi loại thực phẩm mình chỉ đc dùng 1 lần 1 ngày, có cái Cuisine products là đc ăn 4 lần 1 ngày theo giờ hệ thống của nó đó :D
Ở nước khác như thế này thì có nhiều đồ dùng để mua, dễ chơi hơn nhg phải nộp thuế cao quá, tính ra ko kiếm đc bằng ở VN luôn, nhg mà ở VN thì ko có công việc để chúng ta làm, nên một ngày chỉ Fight thôi, ko lên đc exp :(

Thanks Nice nhé

Euro chỉ có khi c exchange ở trong Financial Market thôi mà nhỉ, chưa j đã có rồi, ngon ghê :D. Mỗi loại thực phẩm mình chỉ đc dùng 1 lần 1 ngày, có cái Cuisine products là đc ăn 4 lần 1 ngày theo giờ hệ thống của nó đó :D
Ở nước khác như thế này thì có nhiều đồ dùng để mua, dễ chơi hơn nhg phải nộp thuế cao quá, tính ra ko kiếm đc bằng ở VN luôn, nhg mà ở VN thì ko có công việc để chúng ta làm, nên một ngày chỉ Fight thôi, ko lên đc exp :(
Ơh mình cũng không biết nữa chỉ là rãnh rỗi mày mò mở công ty này nọ rồi fight mà thôi :D chủ yếu có tiền mua engery rồi fight tiếp :D mỗi ngày có 1 work để làm thôi nhỉ :D mà làm răng để chuyển sang euro vậy? hoặc mua gold?

ẩn ip khi reg , khi chơi cần ẩn nữa ko nhĩ
Mình chỉ reg thì fake IP thôi, còn chơi thì ko fake, chả biết có sao ko nữa @@

- - - Updated - - -

Ơh mình cũng không biết nữa chỉ là rãnh rỗi mày mò mở công ty này nọ rồi fight mà thôi :D chủ yếu có tiền mua engery rồi fight tiếp :D mỗi ngày có 1 work để làm thôi nhỉ :D mà làm răng để chuyển sang euro vậy? hoặc mua gold?
Mở công ty luôn là hơi cứng đó nha, hình như 10 Euro mới mở đc công ty ý :D
Để exchange ra Gold hay Euro c vào Market -> Financial Market, ở đó có cả tỷ giá cho mình xem nữa đó

Lập công ty không tốn gì cả, free hết, nhưng vấn đề là tiền mua nguyên liệu với nâng cấp công ty mới chán!

Lập công ty không tốn gì cả, free hết, nhưng vấn đề là tiền mua nguyên liệu với nâng cấp công ty mới chán!

ko có đâu cậu ơi:)), đó là báo, còn mấy côg ty khác phải mua licen

Uhm, mà món này việc đồ cũng ít kinh khủng, chả biết khi nào mới khá lên nữa :v

Vote theo chú này 1 vé, hôm qua có ref cho thèng kia rồi mà hỏi nó mỗi cái việc là làm việc ở đâu mà cũng éo biết hướng dẫn, hỏi miết cứ kêu là vào Work Place .... nó làm như mỗi mình nó biết chữ còn éo thèng nào biết chữ haiz

dang lam video huong dan,ko pm yahoo thi biet the nao ma hd thoi thi thua

Uhm, mà món này việc đồ cũng ít kinh khủng, chả biết khi nào mới khá lên nữa :v

Test mấy hôm nữa xem thế nào, có cách j hay mẹo j hay hay ko đã :D

đã reg theo thớt
thớt có rãnh online chỉ mình vài thứ với :)

mới vào chơi thử không biết như này đúng không :(

Last edited by a moderator:
Uh, bạn vào room chat VN đi :)

Update: Tùy mỗi quốc gia mà giá báo sẽ khác nhau, ở bên Romania của mình nó hơi rẻ (0.05Ron 1 tờ) nên chiến thuật của mình là mua báo, còn mình tham khảo thấy ở US 0.09$ 1 tờ, UK 0.12$ 1 tờ thì khi mua các bạn phải tính xem giá trị nhận lại của mình là đc bao nhiêu, và có nên mua ko, nếu giá trị nhận đc < số tiền mua báo thì các bạn ko nên mua

Tập trung chỉ Fight và Work rồi đạt 9,5$ sẽ mua Gold, lúc đó mua sữa nhập ngoại rất rẻ có 0.02Gold 1 ly sữa mỗi ngày cho trí óc phát triển thôi

uppp cái. tính đăng kí 1 slot theo thớt. mà chơi phải fake IP bằng sock chơi hả thớt.

uppp cái. tính đăng kí 1 slot theo thớt. mà chơi phải fake IP bằng sock chơi hả thớt.

Cái này bắt buộc fake IP lúc đăng ký để tạo acc ở nước mình muốn, xong thì mình vẫn chơi bằng IP Việt Nam, kệ, chẳng biêt thế nào :D

Cái này bắt buộc fake IP lúc đăng ký để tạo acc ở nước mình muốn, xong thì mình vẫn chơi bằng IP Việt Nam, kệ, chẳng biêt thế nào :D

oh được hả cậu :)) sợ đang play ngon lành hết thì n bắt cheat vỡ mồm :))

Trước tiên một lưu ý quan trọng là ko nên reg acc bằng IP VN vì cộng đồng VN ở đây chưa cao, cần phải có đầu tư mạnh của 1 nhóm người mới có thể phát triển lên đc, nên các bạn fake IP sang US, Romania ... những nước có user cao thì mới nhanh phát triển đc. Sau đó nếu có điều kiện, có gold trong game rồi ta có thể chuyển về Việt Nam phát triển

việc này thì chưa chắc nha pac.
việc đi du lich trong game(chuyển chỗ) tốn không ít tiền của đâu nha pác.

VD từ Mỹ về việt nam khoảng cách 13277km

Tốn không dưới 5 euro đâu.

Cứ ở đó làm người ngoại quốc đi hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week