Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.332
Tình hình là thế này : :binhsua21:
+Mình xài mạng VNPT wifi
+ko vào được trang chủ pix
+Add id vào soft xiao và Máy Trạm đều ko được
==>> ko cạp cạp được :((
Ai xài mạng VMPT mà cạp được ko vậy ???? :binhsua101:

bắt tay cái,sáng h đang chán đây,nếu do mạng thì sao mấy trang kia mình vẫn vào đc nhỉ
đyn quá ><

Đã test thử ở 1 máy khác trong cùng mạng LAN, kết quả là vẫn bị chung tình trạng !
@ Mình VNPT ở Nha Trang , vãi quá !!! :(

yeahh 3 ngừ,đỡ tủi thân :)):))

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:45 AM ----------

ê ở NT hả? tui cũng ở NT nè :|

ông begs_nt ở đâu thế, NT à ??? cho Yahoo cái ra trò chuyện chơi ! dys !

chắc bạn hisoping cũng ở nhatrang lun quá,mà chẳng lẻ do mạng ta,mak j mấy trang kia zo đc ><

---------- Post added at 07:47 AM ---------- Previous post was at 07:47 AM ----------

ông begs_nt ở đâu thế, NT à ??? cho Yahoo cái ra trò chuyện chơi ! dys !
uh t ở NT nè,yh begs_abradacabra :D

Dis chít rùi có khi nào sáng nay tụi Tàu Khựa dột nhập lén vào cảng Nha Trang lén cắn cáp mạng đi nước ngoài của VNPT Nha Trang ko nhỉ ???? bữa trước mấy cái tàu BM gì đó cũng vào cảng NT trú ẩn mà, phải lấy xe và súng ra cảng NT xem tình hình thế nào đây ....

AE nào làm được thì hú tiếng nha!!!

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Mấy ngày nay điên với thèn pix mà h lại bị thêm thằng này nữa mịa nó!!!!

thấy ae kêu la nhiều, góp một tiếng. Mình ở Tuy Hòa - PY, từ sớm đến giờ cũng ko vào được Pix.( mình sài VNPT)

Dis chít rùi có khi nào sáng nay tụi Tàu Khựa dột nhập lén vào cảng Nha Trang lén cắn cáp mạng đi nước ngoài của VNPT Nha Trang ko nhỉ ???? bữa trước mấy cái tàu BM gì đó cũng vào cảng NT trú ẩn mà, phải lấy xe và súng ra cảng NT xem tình hình thế nào đây ....
chớ nên manh động bác ơi:))

Tình hình là lấy xe ra thì hết xăng, cái súng bắn chym để lâu quá rĩ sét rùi, thui ở nhà, =))
@ Phú Yên cũng bị kìa, giời ơi chuẩn men quá, bọn tàu Khựa nó ghét dân miền Trung rùi ....:D

tui cũng bị luôn nè, vnpt, ở đà nẵng, điên quá chẳng hiểu tại sao, những trang khác vẫn vô bình thường

sặc, vào lại xem mọi người, mấy hôm trước ruby vào ko đc, giờ thì mọi ng vào ko đc ruby vào đc, cũng mạng vnpt này :-o

Tình hình là thế này : :binhsua21:
+Mình xài mạng VNPT wifi
+ko vào được trang chủ pix
+Add id vào soft xiao và Máy Trạm đều ko được
==>> ko cạp cạp được :((
Ai xài mạng VMPT mà cạp được ko vậy ???? :binhsua101:

mấy bạn giờ vào được chưa. tui vào bình thường mà. tui cũng dùng VNPT Khánh Hòa

vậy ko phải mình nhatrang mà cả đà nẵng,bình định....chán thật,pix nó điên đủ kiểu còn cơm cháo gì đc nữa .><

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week