Mạng quốc tế đã fix xong chưa???

Forus228

Junior
Reactions
30
MR
0.016
Xài cáp quang mà chả hiểu sao get sock của vip72 nó cà giựt, chọn nước get socks cũng load lâu chứ đừng nói xài socks, em đang xài FPT ạ, chán không thể diễn tả, không làm gì được luôn.

Xài cáp quang mà chả hiểu sao get sock của vip72 nó cà giựt, chọn nước get socks cũng load lâu chứ đừng nói xài socks, em đang xài FPT ạ, chán không thể diễn tả, không làm gì được luôn.
Mạng BT mà bác

Mạng BT mà bác
Ừa bác, xài trong nước bình thường, test thử web xxx sever nc ngoài là biết tốc độ quốc tế, trc khi bị đứt thì load bt, sau khi sửa load ko nổi vivéo

thế chỉ cho cái ngu của bạn rùi đấy, giờ này con hỏi mạng quốc tế fix xong chưa :rolleyes:
Nhà mạng bảo fix xong chưa chắc là fix xong, lên google search xem trong 7 ngày gần nhất các nhà mạng khác như VNPT vẫn vào mạng quốc tế rất chậm. Vào cmt vớ vẩn

Nhà mạng bảo fix xong chưa chắc là fix xong, lên google search xem trong 7 ngày gần nhất các nhà mạng khác như VNPT vẫn vào mạng quốc tế rất chậm. Vào cmt vớ vẩn
bây giờ nó fix rùi hay chưa fix thì cứ mà làm, ở đó than trời giải quyết được gì. Kiếm tiền cho bản thân làm như cho ai mà ngồi than với khóc

Xác nhận là VNPT mạng cáp quang truy cập trang quốc tế chậm hơn lúc chưa đứt cáp nhé.

còn FPT cũng vậy mà get shock 72 vô lag kinh load ko đc off dù tét mạng vẫn trên 20mb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week