• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mạng FPT không vao được PM?

kimdai

Verified
Reactions
172
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
HÌnh như thằng FPT chặn PM phải không mấy bác? Mỗi lần muốn vào PM là phải dùng Ultrasulf mới vào được , mà dung ultrasulf lại lag quá và không vào được mmo4me.com. Bác nào có cao kiến gì giúp em vào PM mà không cần ultrasulf không? em xin cám ơn

vãi fake IP vào PM vớ vẩn lock acc chết :binhsua47:

mình cũng FPT đây, vào mấy site nước ngoài, site được site không, có khi trang vn nó load cả 15' mới xong :( nãn

mình mới vào tạo PM nè!!!!! có bị gì đâu

3 hôm nay chả hiểu sao ping đến google toàn hơn 200,lag dã man :binhsua46:

mình mới vào tạo PM nè!!!!! có bị gì đâu
the ah, chac thang FPT no bi mat' roi, to ca tuan nay ko vao dc PM, phai fake IP moi vao dc

Dạo này mạng FPT cứ chập chờn, mình gọi lên tổng đài thì bảo là có lỗi từ hệ thống. Hix . Không biết có chặn ko?

Mấy hôm trước không vào được phải dùng Safe IP để vào . Hôm nay nó sửa rùi sao ý lại vào được :))

Vào ầm ầm đây này. :binhsua50:

MÌnh dùng FPT,vào BT nhé!!!

FPT lâu lâu không vào được PM, nhất là từ 17h - 21h, hôm bữa bị mấy lần rồi :binhsua45:

cả tuần rồi mjnh cũng ko vào dc nek, vac qua vnpt thj ngon lành chán FPT thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom