mail add paypal rồi remove ??

csmm

Senior
Reactions
71
MR
0.000
Các bro cho em hỏi mail add vào paypal xong rồi remove sau đó rút tiền bằng mail đó thì tiền có về tài khoản không? Nếu không thì có thể add lại mail đó vào tài khoản paypal khác được không vậy

Tru

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Sẵn tiện bro cho em hỏi luôn. em chưa có thẻ visa debit để làm paypal. mà giờ em đang chiến PTC mà chưa nhập mail paypal thì sau này mwois add vô thì có rút được không.
cám ơn!

Sẵn tiện bro cho em hỏi luôn. em chưa có thẻ visa debit để làm paypal. mà giờ em đang chiến PTC mà chưa nhập mail paypal thì sau này mwois add vô thì có rút được không.
cám ơn!
đương nhiên là được, mà add vào có site cho đợi vài ngày chứ ko đc rút liền sau khi add

visa đó cậu, bạn dùng pm, wmz, hoặc bank online để mua, chứ ít người bán qua pp lắm, tiền bẩn hay dễ mở tranh chấp,chắc thím này còn hỏi nhiều đây :confused:
:) cám ơn bạn. đang trong quá trình tự nghiên cứu và tìm hiểu.

pplimited

Junior
Reactions
33
MR
0.000
cám ơn!

không nên nhé.

1. mail nhận tiền chỉ gửi 1 lần (mail mới add sẽ có mail ver). nếu email có vấn đề vs mail dns thì bn ko nhận dc mail coi như mất tiền.
2. 1 số trường hợp nó bắt ver mới nhận tiền. trong quá trình đó lỡ xoá mail (khi chưa ver), cancel hay gì gì đó là mất tiền luôn. xoá mail ra rồi add lại ko dc nhé ;)

mình cả 2 trường hợp đều dính rồi. ko cần thử đâu :)))

không nên nhé.

1. mail nhận tiền chỉ gửi 1 lần (mail mới add sẽ có mail ver). nếu email có vấn đề vs mail dns thì bn ko nhận dc mail coi như mất tiền.
2. 1 số trường hợp nó bắt ver mới nhận tiền. trong quá trình đó lỡ xoá mail (khi chưa ver), cancel hay gì gì đó là mất tiền luôn. xoá mail ra rồi add lại ko dc nhé ;)

mình cả 2 trường hợp đều dính rồi. ko cần thử đâu :)))

Ở 1 số trang Fusebux, Zapbux, Neobux, Twickerz nó không yêu cầu nhập mail PP hay PZ thì sao bạn. liệu có nguy cơ dính trường hợp như bạn không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom