Tutorial maccuong-hướng dẫn làm offer 2-4$/1 con của site 1 và cách thanh toán.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Up proof lên đi cậu
Tớ ko tuyển ref. Ai làm thì làm thôi. Tớ ko ko tiết lộ mọi thông tin về acc của tớ đc. Thông cảm nhé.

sao mình vào task for sale , click vào job nào nó cũng đòi mình trả 2$ thế

Không phải là nó đòi bạn tiền, mà là nó trả bạn tiền, nhưng mà bạn phải hoàn thành điều kiệncủa nó là 200 like sau đó bạn gửi lại username và mail + tài khoản perfacmoney của bạncho nó để nó trả cho bạn 2$.
còn 1 hình thức nữa là như sau
Cái nàychiỉ dành cho pro, các bạn nếu ko làm đc thì đứng nên làm mình khuyên như vậy
Bạn đăng ký 2 acc rồi dùng acc chính thuê acc phụ của bạn kích sau đó bạn thanh toáncho acc phụ, coi như là tiền đi vòng tròn cuối cùng vào túi bạn hết. , ví dụ cụ thể nhé: bạn cần thuê 5 ref, thì bạn có thể yêu cầu bọn nó làm cho bạn 5 ngày hoặc bao nhiêu ngày thì tuỳ sau đó bạn trả nó với giá chỉ 2$, bạn yêu cầu chúng nó hoàn thành offer và kích đủ số ngày bạn yêu cầu thì sau 5 -10 ngày bạn mới trả tiền chúng nó. tức là bạn được lợi nhờ các thuê người khác làm trong khi đó các bạn chẳn phải làm gì chỉ ngồi chơi cũng có tiền, còn Like facebook cũng vậy , bạn cũng thuê chúng nó like rồi thanh toán sau. số tiền đặt vào trước chỉ là để bên trung gian ở giữa giữ hộ và cắm hàng cầm cố chứ chưa trả cho nó ngay. kích vào dòng tasks sale, sau đó tìm con offer like faceboook. Vào đăng nhập bằng fb , rồi dùng tool autolike làm tự động 200 like là bạn đc 2$ luôn. Các con khác thì đăng ký visa ảo làm tương tự.

Last edited:

facific

Junior
Reactions
46
MR
0.045
Follow me on Facebook
vâng. đã làm mãi nó cứ nằm con số dưới 5$ ko đc rút. pm thớt xin hướng dẫn và ko bao h thấy tl
chỉ thấy tl là làm sao ref cho thớt thôi

Cái nàychiỉ dành cho pro, các bạn nếu ko làm đc thì đứng nên làm mình khuyên như vậy
Bạn đăng ký 2 acc rồi dùng acc chính thuê acc phụ của bạn kích sau đó bạn thanh toáncho acc phụ, coi như là tiền đi vòng tròn cuối cùng vào túi bạn hết. , ví dụ cụ thể nhé: bạn cần thuê 5 ref, thì bạn có thể yêu cầu bọn nó làm cho bạn 5 ngày hoặc bao nhiêu ngày thì tuỳ sau đó bạn trả nó với giá chỉ 2$, bạn yêu cầu chúng nó hoàn thành offer và kích đủ số ngày bạn yêu cầu thì sau 5 -10 ngày bạn mới trả tiền chúng nó. tức là bạn được lợi nhờ các thuê người khác làm trong khi đó các bạn chẳn phải làm gì chỉ ngồi chơi cũng có tiền, còn Like facebook cũng vậy , bạn cũng thuê chúng nó like rồi thanh toán sau. số tiền đặt vào trước chỉ là để bên trung gian ở giữa giữ hộ và cắm hàng cầm cố chứ chưa trả cho nó ngay. kích vào dòng tasks sale, sau đó tìm con offer like faceboook. Vào đăng nhập bằng fb , rồi dùng tool autolike làm tự động 200 like là bạn đc 2$ luôn. Các con khác thì đăng ký visa ảo làm tương tự.
ko hiểu ,thế tiền trả cho mỗi job là bao nhiêu mà ref đc 2$ luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week