Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
Cám ơn thớt đã chia sẻ, học hỏi thôi. Dự là 35 thanks.

tôi biết share cũng là đồng nghĩa với đụng tới bát cơm của một số người đang kiếm tiền trên sự gà và ngây thơ của newbie, như tuyển ref, tuyển đệ. nên mong các bác đó bỏ quá cho

Thoải mái đi, hiện tại tôi có kha khá đệ tử, tôi khuyến khích đệ tử đọc những bài này, đọc xong mà cảm thấy tự chơi được thì ok , mời ra khỏi nhóm + trả lại tiền học phí. Còn cảm thấy còn cần tôi, thì lại tiếp tục đóng tiền học và theo tôi. Chả vấn đề gì mà đụng tới bát cơm, đơn giản vì HYIP như các vị chưa đủ trình để làm hỏng nồi cơm của tôi. Đệ tôi có nhiều loại, có loại 1 tuần đầu tiên từ newbie hyip đã kiếm được 50$/ tuần, có người mới vào 2 ngày đã có 20-30$ lãi. Tôi nghĩ bỏ 1 chút tiền ra để nhận lại gấp 10-20 lần / tháng là hợp lý, đấy mới gọi là người biết đầu tư. Các đệ tử đang theo tôi đọc được post này thì cứ âm thầm mà đọc, ông nào đệ tôi mà khai ra ở đây thì ra khỏi nhóm luôn nhé, cứ theo nguyên tắc Bí Mật mà kiếm tiền ! PEACE OUT !

Thoải mái đi, hiện tại tôi có kha khá đệ tử, tôi khuyến khích đệ tử đọc những bài này, đọc xong mà cảm thấy tự chơi được thì ok , mời ra khỏi nhóm + trả lại tiền học phí. Còn cảm thấy còn cần tôi, thì lại tiếp tục đóng tiền học và theo tôi. Chả vấn đề gì mà đụng tới bát cơm, đơn giản vì HYIP như các vị chưa đủ trình để làm hỏng nồi cơm của tôi. Đệ tôi có nhiều loại, có loại 1 tuần đầu tiên từ newbie hyip đã kiếm được 50$/ tuần, có người mới vào 2 ngày đã có 20-30$ lãi. Tôi nghĩ bỏ 1 chút tiền ra để nhận lại gấp 10-20 lần / tháng là hợp lý, đấy mới gọi là người biết đầu tư. Các đệ tử đang theo tôi đọc được post này thì cứ âm thầm mà đọc, ông nào đệ tôi mà khai ra ở đây thì ra khỏi nhóm luôn nhé, cứ theo nguyên tắc Bí Mật mà kiếm tiền ! PEACE OUT !

cảm ơn bác nhiều nhé,:binhsua07: rất tiếc người em nói ko pải bác, bác pro rùi thu tiền cũng là đúng, còn có những người mất oan tiền cho pro dởm cơ.
em cũng nghĩ việt nam chỉ là một phần muối bỏ biển thôi, share chút ko hết tiền của các pro đc đâu :binhsua07: về check site bác last là chuyên gia rùi, xin phép đc múa rìu qua mắt thợ chút.

mà yên tâm em ko share hết, đương nhiên em cũng giữ lại chút tuyệt chiêu chứ :binhsua146:

cảm ơn bác nhiều nhé,:binhsua07: em cũng nghĩ việt nam chỉ là một phần muối bỏ biển thôi, share chút ko hết tiền của các pro đc đâu :binhsua07: về check site bác last là chuyên gia rùi, xin phép đc múa rìu qua mắt thợ chút.

mà yên tâm em ko share hết, đương nhiên em cũng giữ lại chút tuyệt chiêu chứ :binhsua146:

Tiện đây tôi nói luôn, tôi đếch phải chuyên gia gì , tôi chỉ dám nhận tôi kiếm được tiền từ HYIP và tôi tự tin với khả năng của tôi là giúp cho người khác kiếm tiền nên mới dám thu học phí. Nhắc lại lần nữa : tôi không phải pro hay chuyên gia gì đâu nhé.

Chờ các PRO share hết thì HYIP cũng đến hồi kết. Cứ chờ nhé, không còn lâu nữa đâu.

Mấy mớ kiến thức hàng chợ vặt vãnh mà đòi HYIP đến hồi kết. Lịch sử HYIP nó dài gấp chục lần thời gian các bạn tham gia nó đấy :|

haiz, hết quote đến dự thank 42.gif
p/s: thấy có nhiều site design xấu, script cùi sống khá lâu

Mấy mớ kiến thức hàng chợ vặt vãnh mà đòi HYIP đến hồi kết. Lịch sử HYIP nó dài gấp chục lần thời gian các bạn tham gia nó đấy :|

kết + !!!

đánh dấu cục gạch sau này tham khảo thêm bác duck dự đoán là 60 thank :binhsua168:

DỰ ĐOÁN 54 tks nhé =))

Bài viết của bác duck quá hay, vote một phiếu :D

thanks bác duck đã chia sẻ :binhsua07::binhsua07:
dự đoán 48 thank

thanks bài của bác! e dự là nó 63 thanks!

Thank bác vịt, mình dự Thank hơn 100 ko dưới nhé

Thank cho tinh thần share exp của bác duck, học hỏi kinh nghiệm kiếm $$$ nào:binhsua172:dự đoán 58 thanks

Rất bổ ích với mình. Thanks!

hauzzzzzzzzzz tạch cha rồi :((((

Cám ơn bác vì bài viết rất hữu ích, cố gắng phát huy típ nhé, AE luôn ủng hộ bác.:binhsua07:

77 thanks nhé :)) ........... ha ha ha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back