Waiting for Answer Lý do tại sao Move Topic Coin sang Box Chat ?

Status
Not open for further replies.

Payoneer

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mod nào Move Topic này cho tớ cái lý do. Coin ko kiếm ra tiền hả sao lại bị Move sang Box chat ?
Không chỉ mình và nhiều ae bức xúc lắm. Tại sao lại quản lí ko được lại Move đi ? đây có phải gọi là hành động trốn tránh trách nhiệm ko ? Ngoài đời đã gặp "Quản không được thì cấm" lên đây cũng gặp tương tự thì chịu không thấu đâu nhé. Nếu ko có nâng lực quản lí thì từ chức đi nhé đừng làm thế này để rồi toàn bộ mod và BQT phải chịu mang tiếng chung.

Mình đã nói rất rõ tại thread rồi, người lập ra thread đó yêu cầu move, thread họ lập họ có quyền yêu cầu :). Vậy thì mình move, và lại nhiều người không chấp nhận được rules của box, thấy nó quá là thế nào :) thì mình move theo đúng yêu cầu của họ, nếu tiếp tục quản lý khác gì bắt ép người ta.
Còn nếu các bạn vẫn muốn thảo luận tại box others do mình quản lý, thì xin lập thread mới. Nhưng trước khi lập thread và tham gia, phải chấp nhận rules của forums và của box do BQT đề ra :)

Thân :D

Nhờ MOD nào move qua Box chat dùm thôi..... ;)) bên này sợ Gato lắm

lý do đây này , ko đọc lại còn tỏ ra nguy hiểm

lý do đây này , ko đọc lại còn tỏ ra nguy hiểm
Cậu biết Quote lại thế này thì cũng biết cậu cũng GATO vãi đấy ;))

Cơ mà sao lập thread ở Box Scam hả cậu thread !? =))

vì có những thằng đàn bà ! :binhsua146:

vì có những thằng đàn bà ! :binhsua146:

Hay thế nhể. Thế bây giờ bác Nam Tào bảo move sang box Other đc không ???. Tớ muốn chiến đấu đấy.

Với cả Mod không quản lý được à ???

Giờ thì Topic coin có giống 1 cái chợ không !

Hay thế nhể. Thế bây giờ bác Nam Tào bảo move sang box Other đc không ???. Tớ muốn chiến đấu đấy.

Với cả Mod không quản lý được à ???
Tớ không có QUYỀN cậu àh ;))
hay nhờ VIP thangquynho close gòi qua kia lập thread mới.
Dầu gì cũng 290 page goài ;))

Đề nghị move lại box Other vì nó cũng là cái kiếm tiền không phải là chợ búa chém gió. Mất tinh thần thảo luận với anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week