Tutorial Lý do NET sập vì Offer Clash Of King và X-Changer là cách giải quyết ^^

mấy con game đều check id thế này thì phải :D, tool ngon nhỉ

net nào sập vậy :D đang chém 4-5 net vẫn chém đều đều chwua thấy báo fraud hay block chứ đừng nói sập

thớt nói dùng tool khác sập là PR tool mình hơi quá rồi thớt à. Các tool khác ví dụ như tinsoft hay toôl mình đang dùng vẫn băm ầm ầm có bị ban acc hay gì đâu.
Mình thấy có 1 điểm cậu nói đúng đó là không cần reset BS nên tốc độ có vẻ nhanh gấp đôi time so với tool tinsoft và tool mình đang dùng. cái này rất hay và lợi về time công nhận tool bạn ngon về điểm này còn lại thì như nhau :)

thớt nói dùng tool khác sập là PR tool mình hơi quá rồi thớt à. Các tool khác ví dụ như tinsoft hay toôl mình đang dùng vẫn băm ầm ầm có bị ban acc hay gì đâu.
Mình thấy có 1 điểm cậu nói đúng đó là không cần reset BS nên tốc độ có vẻ nhanh gấp đôi time so với tool tinsoft và tool mình đang dùng. cái này rất hay và lợi về time công nhận tool bạn ngon về điểm này còn lại thì như nhau :)
Bạn dùng tool gì để chiến nó vậy, mình bị thông báo là fraud traffic

vẫn like cho bạn nhưng k ủng hộ lắm :D lý do thì có nhiều nhưng cứ coi như là mình GATO đi :D mình khẳng định nhiều tool làm được điều này :D dù sao cũng chúc bạn làm ăn phát đạt ;)

user này nó lấy theo gmail mà nhỉ.thớt fake luôn gmail chăng.

tool ngon như nhau. báo fraud hay ko do nhiều vấn đề. Vấn đề bạn làm đã đúng đã chuẩn chưa nữa. Máy làm offer phải tối ưu, vấn đề tuỳ nét, sock, ssh

không hề, user này không lấy theo gmail nha bác :D

tớ check toàn trùng với gmail.cũng may tool có fake random gmail,ko thì lại nhức đầu.

e xin bản bluestack của bác với , nhìn mượt quá :( chờ thứ 3 này net paid e xúc của bác luôn

vẫn like cho bạn nhưng k ủng hộ lắm :D lý do thì có nhiều nhưng cứ coi như là mình GATO đi :D mình khẳng định nhiều tool làm được điều này :D dù sao cũng chúc bạn làm ăn phát đạt ;)
Mình đang nói TOOL thương mại mà bạn :(

tớ check toàn trùng với gmail.cũng may tool có fake random gmail,ko thì lại nhức đầu.
Ra Gmail là tại vì bạn ăn con Offer đó k LEAD nha. Bạn thử LEAD Ponit thử là sẽ thấy ID GAME nha
tool ngon như nhau. báo fraud hay ko do nhiều vấn đề. Vấn đề bạn làm đã đúng đã chuẩn chưa nữa. Máy làm offer phải tối ưu, vấn đề tuỳ nét, sock, ssh
Mình đang nói ở đây là vấn đề ID GAME mà bạn, vấn đề làm đúng RULE mà vẫn sập. Chứ gì cũng zậy đâu riêng gì NET nó check đủ kiểu. Phải giữ lại tỉ lệ người dùng cho NET. Ko thì NET ko vui. Net ko vui thì bạn cũng k vui mà :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom