Help Lý do band key thema lần đầu tiên có mặt tai VN

congclose

Hero
Reactions
209
MR
0.071
tình hình là 1 tuần cực kỳ đen hôm nay lại là cuối tuần

sau 7 ngÀY tiền các hót giảm thê thảm có thể do cheat hoặc do chất lượng bài của mình ko tốt
nhung thêm vào đó là hôm nay key thema lại bị band
1 lý do ko hiêu sao luôn
bạn nà đã bị thế này chua giúp mình với

key thema này nó cấp giấy phép dc quyền sủ dụng trên vps mà
lý do ban đọc nhung ko hiểu mà mình cũng chỉ dùng trên vps thôi it khi vào trên pc lắm
hôm nay up lên ban 135 gì đó thì band ngay mọi lần toàn dùng ban 129

bản 1.35 mình dùng rất hay lỗi .Cắm auto được 1 lúc là dis!Có aj bị thế không?The ma chắc phải buy từ trang chủ và không dùng chung

Câu trả lời của freedy:
It's a public sharing host and anyone can download from it (even if you didn't posted a link nowhere, links from public hosts are indexed in other websites where people can download them).
Đúng là kiểu ban hay thật. :m052:

Có vẻ như bác này upload lên WU rồi share cái link hay sao ấy, nó chỉ cho phép lưu trữ ở trên host của nó ko thì phải

không cứu vãn được bạn hiền à :) .Mình cũng bị 1 lần up lên FSn rùi mang lên vps auto nhưng nó delete key vì lý do sharing FSN .Cãi nhau với nó hoài chán éo muốn nói nữa.Bạn này up cả foder thema đúng không? mình khuyên các bạn khi rar thì bỏ key thema đi nhá và đừng up lên mây host PTU nhá .Định lập cái này lâu rồi nhưng quên .He ,bây giờ có bạn bị rồi mới để ý.

Gần như vậy, cách tốt nhất là cứ copy sẵn rồi páte lên VPS, chu upload len host rồi down về VPS tuy nhanh nhưng nguy hiểm.

Các bạn soạn bài trên máy cho vào post list,rồi up cái file userPostList trong folder user lên rồi thế vào là dc. ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back