Matrix Lucrelab - Lucrelab.com. Đang trong quá trình Hoán đổi nợ ( Dept Swap)

Status
Not open for further replies.
Sau 8h tối bạn nhé ! Mà cái này không phải là RCB . Vì mình đã RCB cho bạn 20$ rồi mà. Bạn phải nói rõ là mình hỗ trợ thêm cho bạn vì bạn mua PM giá cao nhé bạn. ! :D
Ok, thanhks bạn. Từ đợt sau là mình đc rcb 100% chứ ko phải 75% như trước nữa đúng k? :). Mình cứ đầu tư quay vòng thêm 100$ thì cậu rcb mình 5$ 1 lần cũng được. Đỡ phải rcb lẻ tẻ nhé.

Last edited:
Ok, thanhks bạn. Từ đợt sau là mình đc rcb 100% chứ ko phải 75% như trước nữa nhé :). Mình cứ đầu tư quay vòng thêm 100$ thì cậu rcb mình 5$ 1 lần cũng được. Đỡ phải rcb lẻ tẻ nhé.

Okie bạn, từ lần sau là 100% luôn bạn nhé !

Hi!

Here you have a few information from last week:

-number of users and their investment are on my mind.
-the project has not outgrown us.
-money from LucreLab helped us in creating our own cantor. It's almost finished.
-on Monday I will give you more information about our currency exchange.

A few words from me:
I’m very pleased that so many people have trusted us. You certainly won’t regret it
I have much more concepts and ideas that we want to realize. I know that revenues in last week weren't so big, and many of you don't like it. Lesser commitments at the beginning, gives potentially bigger accrual in future.
Now I’m going to show you my new point of view, namely less commitments at the beginning = much higher potential accrual in the future. You should know that 20% accrual per day might cause potential financial problems for the project and its endurance. And my wish is to give you LucreLab project for many years. And create a chance for our investors to successfully manage our currency and payment processor (..and who knows what else in future.. ) I do not intend to waste such a big potential that the project has. Money makes money. I don’t want to tell you everything about program, but in nearest future everyone should be satisfied. Time will verify my words.

********************************************************************************
Tomorrow i send first dividend for LucreCoins holder!
********************************************************************************

Today support get day off, tomorrow they reply for all tickets.

Have a nice day!
Kamil.

Có anh em nào nhận Ads giá trị bữa nay chưa, sao h này chưa có Ads nhỉ?:eek:
Vẫn đang nghỉ cuối tuần hay sao ấ :)) chờ dài cổ xem tuần mới tiến triển sao mà chưa thấy j.

Hiện Seal6 đang có chương trình tuyển Ref và bonus 100% mãi mãi cho site Rev-share mới ra mắt ngày 13-3-2015 vừa qua. Mình sẽ cố gắng hoàn thiện sớm Video hướng dẫn sơ bộ cho anh em.
Để tiếp nói thành công từ việc bonus cho các thành viên tham gia Clikrev thời gian vừa rồi, mình rất mong được anh em ủng hộ trong thời gian tới. ( Đã Bonus ~ 800$ cho Ref tham gia Clikrev)

Nếu là Ref của Seal6 bạn sẽ nhận được quyền lợi gì ?

• Ngoài việc bạn sẽ nhận được lợi nhuận 155% khi đầu tư mua các gói Shares. Bạn sẽ nhận được ngay 9.0% số tiền bạn đầu tư vào mau các gói Shares. Thời gian Bonus tối đa là 72h. Như vậy sau khi đầu tư bạn sẽ nhận được 155%+9.0% = 164% Số tiền đầu tư.
  • Được support mọi vấn đề liên quan đến LucreLab, và trong tầm hiểu biết của mình, nếu vượt quá mình sẽ hỏi thêm để giúp các bạn.
  • Được nhận ngay tức thi 1 Like khi tham gia.
Là Ref của Seal6, bạn cần phải làm gì ?
  • Không có yêu cầu gì khác ngoài việc tuân thủ các điều khoản của LucreLab, không cheat, không hack.... nếu vi phạm mình sẽ ngừng refback ngay tức thì.
  • Chỉ RCB khi các bạn báo danh qua Yahoo hoặc Skype theo mẫu ID LucreLab + ID MMO4ME + PM
  • Để nhận được Bonus, điều kiện cần và đủ là bạn phải mua tối thiểu 10 gói Shares (= 10$).

CLICK BANNER ĐỂ ĐĂNG KÝ:

WWW.LUCRELAB.COM

BẰNG CHỨNG RÚT TIỀN:

CHỨNG NHẬN CÔNG TY VÀ BẢO MẬT

CÁC HÌNH THỨC KIẾM TIỀN TRÊN LUCRELAB.

1.XEM ADS GIÁ TRỊ $ VÀ AD POINTS:

Ad giá trị sẽ ra khi bạn có số point tối thiểu là 1600 points. Lucrelab có 12 group points chi tiết theo bảng dưới đây. Điểm points khi bạn mua quảng cáo qui đổi như sau:

1$=3100 point (khi ra ad giá trị thì cứ 1$ trừ đi của bạn 2000 points). Đối với $1 mua quảng cáo bạn có 100 lượt hiển thị banner 125×125 và 50 lượt visits site của bạn.

Ad points có 9 cái x25 points mỗi ngày=225 points=$0.1125

Để xem 1 ad trên LucreLab thì bạn thực hiện tuần tự các bước sau:

1.Click vào Ad muốn xem
2.Xác thực Captcha
3.Verify Captcha system
4.Click Visit the Advertiser’s website để mở ra trang mới
5.Xác thực captcha lần nữa sau khi xong 15s quảng cáo.
6.Click confirm
7.Click Close Window
8.Click See onother Ad và lặp lại

Tổng thời gian trung bình xem xong 1 ad là 45s và mình thực sự không thích điều này. Nếu bạn không thích nhập captcha thì phải mua giá $0.3/tuần bỏ 1 captcha hoặc $1.0/tuần bỏ cả 2 captcha. Một cái giá quá chát. Đơn giản là vào My account/Disable CAPTCHA rồi tiến hành mua.

Nếu bạn không thích ad rác thì có thể mua Adfilter với giá $10 và sử dụng mãi mãi. Ad của ngày hôm nay với khoảng 5K thành viên, lãi tầm 3% so với tiền đầu tư, hơi thấp so với kỳ vọng.

2.CHƠI GAMES

Có khá nhiều thể loại Games như lật xu Coins Flip, quay bánh xe Wheel of Fortune, Prize Spinner… Tùy trò chơi nhưng thấp nhất là 5 points và cao nhất là 500 points/lượt.

3.AUCTIONS

Mua BID point để kiếm chỗ hiển thị thị quảng cáo 100 BID point có giá $1.

4.MUA BÁN LUCRE COINS

Giá Lucre Coin hiện tại đang bán ra khoảng 300-310 Lab points cho 1 Lucre Coin trong khi mua vào rất vô chừng chỉ tầm 150-170 Lab points/Lucre Coins.

5.HOA HỒNG CẤP DƯỚI.

So với nhưng site revshare hiện tại theo mô hình Points System thì LucreLab chi trả hoa hồng thấp nhất. Bạn chỉ có 5% khi tuyến dưới mua ads và 5% giá trị ads click hàng ngày.

NẠP TIỀN VÀ THANH TÓAN TRÊN LUCRELAB.

Hiện tại Lucrelab chỉ cho nạp tiền từ các cổng PM, Bitcoins và OK Pay. Trong khi Cashout thì gồm 3 cổng cho nạp và thêm 3 cổng là Paypal, Payza và EgoPay.

Thời gian thanh toán không thấy đề cập trong TOS nhưng có một số mem đã được thanh toán trong vòng 8-24hrs. Bảng phí đầu tư và rút tiền từ Lucrelab như sau:

Phí đầu tư:

• PerfectMoney - 1,5%
  • SolidTrustPay - 5% + 0,5$
  • Bank Wire - 2% +25$
  • Western Union - 1% + 10$
  • OKPay - 3,5%
  • Payeer - 2%
  • BitCoin - 0%
Phí rút tiền:
  • PerfectMoney - 5% + 0,25$
  • SolidTrustPay - 2,5% + 0,25$
  • PayPal - 5% + 0,25$
  • EgoPay - 10%
  • Payza - 8% + 0,25$
  • Bank Wire - 5% - 50$
  • Western Union - 20%
  • OKPay - 2% + 0,25$
  • Payeer - 2% + 0,25$
  • BitCoin - 0%

Admin Lucrelab cập nhật nguồn tiền của site. Một thông tin thể hiện tính minh bạch của dự án Lucrelab.

- Ưu tiên cho bộ xử lý thanh toán [ 5600 $]
- Thanh toán cho các lập trình viên LucreLab [ 700 $]
- Thanh toán cho hỗ trợ LucreLab [ 120 $]
- Thanh toán cho máy chủ + bảo mật incapsula [ 1900 $]

Video hướng dẫn sơ bộ các bước Đăng ký + nhập tài khoản đầu tư và rút tiền + mua share + click ads.

đã ref

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week