lừa đảo - có hay ko-( các trưởng nhóm nên xem qua)

Status
Not open for further replies.
thấy cậu kia cũng tội nhỉ.không có thẻ ATM phải nhờ chuyển tiền mặt mà còn bị ăn 11k tiền phí chuyển khác ngân hàng.
góp ý:với những mem đó,trưởng nhóm nói họ ra ngân hàng vietcombank làm 1 tài khoản thẻ ATM(số tài khoản có ngay) chi phí tầm 100k thôi.thẻ thì 10 ngày mới có.
rồi chuyển tiền trực tuyến vào số tài khoản đó cho đỡ mất 11k tiền phí,400k có đủ 400k.
rồi alo phone nói cậu đó cầm CMND ra ngân hàng điền phiếu rút tiền lấy.sau này lấy được thẻ ATM thì có thể ra trạm ATM rút ko cần CMND nữa nhưng phải nhớ mã pin.
những cái trên thì là căn bản với mọi người trên MMO4VN này rồi;nhưng có nhiều người vẫn chưa biết,nên làm từ cơ bản trước cho nó khỏe.lúc sau này khỏi lằng nhằng mấy vụ tiền bạc này
Trước hết xin cảm ơn vì lời cảm thông của bạn giành cho mình, và mình chỉ thấy bạn là người duy nhất hiểu đc vần đề của thằng proknight và biết mình mất tiền còn mấy mem kia toàn nói nó là nạn nhân suýt mất 400k ;;), nhưng thật ra ở thời điểm trước thanh toán mình tính sơ qua mình đã làm hơn 450k . Mình định lập topic tố cáo nó làm mình mất 400k nhưng ko ngờ nó sợ mình tố cáo làm nó thất thế nên nó lập topic này để giữ thế thượng phong cho an toàn , và xin thông báo là chính mình là nạn nhân của sự việc ê chề này . Các bạn cũng biết làm captcha thuê đa số đều là dân nhà nghèo . Các bạn thử tưởng tượng , đặt các bạn vào tình huống của mình làm 2 việc 2 tuần đợi đến ngày nhận lương , chưa kịp mừng đã phải ứa nước mắt nhận tin " tài khoản đã nhận tiền thành công " trong khi mình chưa rút được đồng nào . Mình rất tông trọng nó kêu nó là anh . Mình nhận thanh toán wa ATM vì hồi trước làm qlink bên kia họ thanh toán rất sòng phẳng và đầy đủ , ko có khuất mắt . Nếu có trách thì trách mình xui xẻo nhắm mắt nhắm mũi làm cho thằng khốn này .Chiều hôm đó , ngày nhận lương nó đã gửi hóa đơn thanh toán wa yh và gửi sms cho thằng em mình nói là chiều 5h bạn có thể ra NH rút tiền ( chả hiểu sao nó nói 5h ra rút trong khi giờ đó người ta nghỉ làm hết rồi) . Điện thoại nó nói là 5h chắc ko rút được thôi thì để ngày mai , mình cũng chấp nhận . Chiều mai , ra ngân hàng người ta thông báo là bạn phải bảo người gửi tiền thay đổi nơi cấp chứng minh ND của bạn thành BD ko phải QN mình len yh xin nó ra NH thay đổi để mình nhanh chóng có tiền và tiếp tục làm việc . Nó ok những ko đi còn viện cớ nhà nó cách ngân hàng những "30k" nên bảo mình phải đợi đến chủ nhật ( trong khi thời điểm này là thứ 4 ) . Đợi đến chủ nhật (mặc dù mình chấp nhận mất 3 ngày công vì đợi đến ngày này , việc kiếm sống của mình chủ yếu gõ cap) , nó thông báo" bạn đã nhận tiền rồi nhé " . Mình mới té ngửa , "trời ơi trước đó ông nói với tui đợi đến chủ nhật giờ thông báo nhận tiền rồi là sao trong khi tui chưa lấy đc đồng nào " , nó mới xòe cái hóa đơn kia ra . Sau đó , hắn bảo mình giờ có 2 cách 1 là ông nhận tiền rồi 2 là ông chụp ảnh ra ngân hàng hỏi người ta kiểm tra cho ông , sao ông chưa nhận tiền mà lại có hóa đơn . Nó nói nếu có trục trặc gì mình phải đợi nó đến chủ nhật tuần sau nó mới giải quyết cho mình , thì mình đã biết "thôi rồi lượm ơi !" . Thiệt đúng là ngậm đắng nuốt cay mà , mình nghi ngờ là nó biết mình nghĩ làm cho nó nên hớt tay trên của mình vì mình chỉ là 1 thằng cỏn con , dù cho mình có tố cáo nó cũng sẽ đàn áp , bời 2 lý do : 1. Nó có uy tín nên lời nó nói nhất định sẽ có sức thuyết phục cao, 2 : mình chỉ là vô danh tiểu tốt nên lời nói chỉ như gió thoảng qua tai . Thôi cứ coi như vạn sự khởi đầu nan coi như mình dùng số tiền đó cúng 3 đời nhà nó , mặc dù trước đó mình đã nghe lời can ngăn của vài người làm cho nó , nếu ai đang làm hoặc có ý định làm cho nó mình khuyên 1 câu chân thành là nên dừng lại thanh toán nhanh chóng và gia nhập nhóm khác , nếu ko muốn có 1 ngày nghỉ làm và sẽ bị tra tấn rơi vào hoàn cảnh uất ức như mình . Trong khi làm cho nó , nó có nói vời mình là: " id mình cấp cho bạn ,bạn cứ để mình giữ khi nào muốn lấy mình sẽ trã lại" , nhưng cuộc đời ai biết trước đâu chữ ngờ , nó ko những ko trã lại id như đã hứa mà còn viện cớ vô lí " mày làm mới có 3 tuần , phải làm > 2 tháng mới lấy đc " . Tiền mất tật mang , mình như rơi vào tuyệt vọng , chán nản .
Lời cuối tao xin đc gửi tới thằng *** đẻ như mày proknight9x: nếu có giỏi mày pm yh [email protected] đưa tao cái địa chỉ nhà của mày để tao nhờ người 2 mặt 1 lời nói chuyện cho ra môn ra khoai với mày .

Em công nhận làm cho 18 thì chế độ đãi ngộ không cao bằng những chỗ khác nhưng hệ số cũng chẳng thua team nào(trừ mấy team có quan hệ với exchanger). Tại sao cứ phải đặt lợi ích kinh tế lên hàng đầu nhỉ, khách hàng mua hàng nếu hàng hóa chất lượng dù mắc một tí cũng vẫn mua cũng như làm ăn uy tín là hàng đầu dù hệ số có ko bằng team khác cũng không sao. Em hoàn toàn không hề so sánh tí nào giữa team 18 và các team khác nhé. Chỉ đơn giản nói một câu thôi: Team 18 mà SCAM thì chẳng khác gì PIX SCAM và lúc đó hàng trăm người sẽ lên forum mmo chửi chứ không phải 1 người đâu. Cái loại sâu mà rầu nồi canh như vậy nếu em là quản lý trả lương đầy đủ xong nếu không muốn làm việc nữa thì cho nghỉ. Cái thứ 2 anh muốn tuyển được được một đội ngũ như team 18 ư: Never nhé nếu không muốn nói là còn rất lâu anh làm đc một nửa như team 18. Còn anh bảo làm việc với những người giỏi nhất thì không đc cái gì đúng là nực cười, bộ không có cái miệng để hỏi về kinh nghiệm làm việc cũng như kinh nghiệm nhìn hình và cách gõ cộng quan sát bằng mắt để gõ nhanh hơn sao. Vậy thôi giờ em không vô đây nói nữa, anh proknight cứ đi tiếp trên con đường bằng một nửa team 18 đi nhé, đến teamteenheart cũng không làm đc như team 18 bây giờ vậy mà anh cũng mơ có ngày vượt team 18 sao, phải xem sức người sức ta chứ, đừng nói những thứ khiến người khác chê cười. ANH CŨNG HAY THẬT ĐẤY CHỈ CÓ 1 MEMBER NÓI VỚI ANH LÀ 2 NGÀY KHÔNG GẶP ĐC MASTER VẬY MÀ ANH CŨNG ĐĂNG LÊN MMO LÀM HỦY HOẠI UY TÍN DANH DỰ CỦA NGƯỜI KHÁC, KIỂU NGƯỜI NHƯ ANH....KHÔNG CHƠI ĐƯỢC...

1. Cậu làm công ăn lương mà ko đặt lợi ích kinh tế lên đầu????? thế cậu đặt gì lên đầu??? Ko ai nói team 18 scam cả??
Cậu làm như team 18 là thần thánh à mà?? Có chi là hơn nhau về thời gian tạo nhóm thôi. Mà nói thật tôi ko mong muốn = team 18 tôi cần 1 team của riêng tôi để quản lý thật tốt thôi.
Kinh nghiệm cậu nói tôi nghĩ trên 4rum này ko thiếu??? Và ngay trong bảng hướng dẫn cho mem cũng rất đầy đủ?? Liệu có kn nào nữa mà tôi ko biết?????
Và cuối cùng tôi ko phá hoại tên tuổi ai cả?? Chỉ có ai giật mình thôi.
Và team 18 cũng lên có ý thức khi vào topic người khác tuyển ref và chê bai người khác nhé (SV thì sao.?? )
Nói thẳng ra bi giờ tôi chả coi team 18 ra gì?? Anh Thao bi giờ cũng chả anh em gì cả.
Hết

cái thằng ăn không nói có như mày thì trước sau trả bi vây nhục mà làm bạn anh thao kêu bố mày scam chui qua háng tao đi cho bới nhục thằng ném đá giấu tay

Tranh luận gì đó chú ý ngôn ngữ thế hiện nhé các pro !

Trước hết xin cảm ơn vì lời cảm thông của bạn giành cho mình, và mình chỉ thấy bạn là người duy nhất hiểu đc vần đề của thằng proknight và biết mình mất tiền còn mấy mem kia toàn nói nó là nạn nhân suýt mất 400k ;;), nhưng thật ra ở thời điểm trước thanh toán mình tính sơ qua mình đã làm hơn 450k . Mình định lập topic tố cáo nó làm mình mất 400k nhưng ko ngờ nó sợ mình tố cáo làm nó thất thế nên nó lập topic này để giữ thế thượng phong cho an toàn , và xin thông báo là chính mình là nạn nhân của sự việc ê chề này . Các bạn cũng biết làm captcha thuê đa số đều là dân nhà nghèo . Các bạn thử tưởng tượng , đặt các bạn vào tình huống của mình làm 2 việc 2 tuần đợi đến ngày nhận lương , chưa kịp mừng đã phải ứa nước mắt nhận tin " tài khoản đã nhận tiền thành công " trong khi mình chưa rút được đồng nào . Mình rất tông trọng nó kêu nó là anh . Mình nhận thanh toán wa ATM vì hồi trước làm qlink bên kia họ thanh toán rất sòng phẳng và đầy đủ , ko có khuất mắt . Nếu có trách thì trách mình xui xẻo nhắm mắt nhắm mũi làm cho thằng khốn này .Chiều hôm đó , ngày nhận lương nó đã gửi hóa đơn thanh toán wa yh và gửi sms cho thằng em mình nói là chiều 5h bạn có thể ra NH rút tiền ( chả hiểu sao nó nói 5h ra rút trong khi giờ đó người ta nghỉ làm hết rồi) . Điện thoại nó nói là 5h chắc ko rút được thôi thì để ngày mai , mình cũng chấp nhận . Chiều mai , ra ngân hàng người ta thông báo là bạn phải bảo người gửi tiền thay đổi nơi cấp chứng minh ND của bạn thành BD ko phải QN mình len yh xin nó ra NH thay đổi để mình nhanh chóng có tiền và tiếp tục làm việc . Nó ok những ko đi còn viện cớ nhà nó cách ngân hàng những "30k" nên bảo mình phải đợi đến chủ nhật ( trong khi thời điểm này là thứ 4 ) . Đợi đến chủ nhật (mặc dù mình chấp nhận mất 3 ngày công vì đợi đến ngày này , việc kiếm sống của mình chủ yếu gõ cap) , nó thông báo" bạn đã nhận tiền rồi nhé " . Mình mới té ngửa , "trời ơi trước đó ông nói với tui đợi đến chủ nhật giờ thông báo nhận tiền rồi là sao trong khi tui chưa lấy đc đồng nào " , nó mới xòe cái hóa đơn kia ra . Sau đó , hắn bảo mình giờ có 2 cách 1 là ông nhận tiền rồi 2 là ông chụp ảnh ra ngân hàng hỏi người ta kiểm tra cho ông , sao ông chưa nhận tiền mà lại có hóa đơn . Nó nói nếu có trục trặc gì mình phải đợi nó đến chủ nhật tuần sau nó mới giải quyết cho mình , thì mình đã biết "thôi rồi lượm ơi !" . Thiệt đúng là ngậm đắng nuốt cay mà , mình nghi ngờ là nó biết mình nghĩ làm cho nó nên hớt tay trên của mình vì mình chỉ là 1 thằng cỏn con , dù cho mình có tố cáo nó cũng sẽ đàn áp , bời 2 lý do : 1. Nó có uy tín nên lời nó nói nhất định sẽ có sức thuyết phục cao, 2 : mình chỉ là vô danh tiểu tốt nên lời nói chỉ như gió thoảng qua tai . Thôi cứ coi như vạn sự khởi đầu nan coi như mình dùng số tiền đó cúng 3 đời nhà nó , mặc dù trước đó mình đã nghe lời can ngăn của vài người làm cho nó , nếu ai đang làm hoặc có ý định làm cho nó mình khuyên 1 câu chân thành là nên dừng lại thanh toán nhanh chóng và gia nhập nhóm khác , nếu ko muốn có 1 ngày nghỉ làm và sẽ bị tra tấn rơi vào hoàn cảnh uất ức như mình . Trong khi làm cho nó , nó có nói vời mình là: " id mình cấp cho bạn ,bạn cứ để mình giữ khi nào muốn lấy mình sẽ trã lại" , nhưng cuộc đời ai biết trước đâu chữ ngờ , nó ko những ko trã lại id như đã hứa mà còn viện cớ vô lí " mày làm mới có 3 tuần , phải làm > 2 tháng mới lấy đc " . Tiền mất tật mang , mình như rơi vào tuyệt vọng , chán nản .
Lời cuối tao xin đc gửi tới thằng *** đẻ như mày proknight9x: nếu có giỏi mày pm yh [email protected] đưa tao cái địa chỉ nhà của mày để tao nhờ người 2 mặt 1 lời nói chuyện cho ra môn ra khoai với mày .

Đó đúng là làm ơn mắc oán.
1. Tiền tôi đã gửi hóa đơn đã thanh toán cho ông,lên ngân hàng người ta cũng đã xác nhận là gd thành công.
2. Tôi ko phải ô sin của ông mà ông nói 1 phát là phải phi lên ngân hàng giải quyết cho ông. Tôi có rất nhiều công việc nên đã cố gắng thu xếp thứ 6 lên ngân hàng hộ ông mà ông còn nói vậy à...Vô học
3. 5h gửi vì 5h ông gọi bảo gửi tôi đã gọi điện từ 12h trưa mà còn tắt máy . Đến 5h gọi điện báo gửi thì gửi luôn cho còn gì..Mịe nói thật mày ********* phải người..ức chế vcl
4. Tao hẹn mày là vì thời gian rảnh tao mới lên đc. Mẹ lỗi của mày đưa thông tin ********* đúng rồi còn như bố người ta, tao chưa nói mày scam nhưng tao khẳng định số tiền đó đã chuyển khoản thành công nhé.
5. ID tao nói rõ là sẽ trả khi gắn bó với nhóm >2 tháng. Mày nghĩ tao free soft, chịu 1 nửa phí ID với mày để mày làm 1,2 tuần rồi nghỉ à???? Làm trưởng nhóm như vậy có mà phá sản hả mày.. Biết động não chút đi
6. Cái thằng điên spam yh như mày như 1 con dog vậy. DMM đã scam còn già mồm cứ đòi bố gửi tiếp 400k nữa suýt bị nó lừa.

Bố thằng scam này đã ko biết nhục còn lên đây già mồm à
Cả đời tao chưa gặp thằng nào thần kinh và *** như mày
(mẹ con *** này nó vừa ngu vừa *** em ức chế quá, MOD có ban thì ban em 1 ngày nhé...)

Biết bao nhiêu group đã tồn tại lâu đời trước team 18, như quanly001, như awxd001, svol gì đó nữa (cái này chưa nghe), mà sao không vượt được top. Không phải có mem đông mới lên được top đâu, quan trọng là em phải làm như thế nào để lấy được uy tín với họ, vả lại bất cứ thành viên nào muốn làm cho 1 nhóm thì họ phải nể phục nhóm trưởng trước khi vào làm. Anh nghĩ em là sinh viên rồi thì nên ăn nói đường hoàng 1 chút, để còn giữ thể diện và uy tín cho nhóm em, kể như anh đã tin nhầm 1 người mà mình không nên tin. Anh nghĩ em là 1 nhóm trưởng, em nên có trách nhiệm với thành viên của mình, và phải biết cách xử lý tình huống nhanh nhất cũng như phải biết đối xử với mem mình như anh em, chứ thật ra họ có thể bỏ nhóm em ra đi lúc nào là chuyện của họ. Những mem của nhiều nhóm bất mãn đã vào nhóm anh làm, và anh chưa thấy họ bất mãn với anh chuyện gì, vì anh không lỗ mãng như em, vả lại trình độ của anh cao hơn em nhiều nên anh có cách nói chuyện và xử lý khác em.
Hy vọng em sẽ thay đổi cách nói chuyện để mem em còn phục em, nếu không thì sớm muộn gì họ cũng bỏ em mà ra đi thôi.

cái thằng ăn không nói có như mày thì trước sau trả bi vây nhục mà làm bạn anh thao kêu bố mày scam chui qua háng tao đi cho bới nhục thằng ném đá giấu tay

Ko có liên quan đến mày coc nhỉ :)) Mấy vố ko scam đc ai thấy tao có chút vấn đề nhảy vào cắn à :)) Hài hước vcl ...Cây ngay ko sợ chết đứng đâu con ạ.

bố mày scam ai kêu thằng đó bước ra đây ? sao mày suôt ngày tư bịa chuyên tương tượng vây thằng ngu me hay ba mày có mặc chứng bênh hoang tương không mà tao thấy mày hoang tưởng vây bố mày scam ai kêu thằng đó bước ra

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:09 AM ----------

cái cây của mày có ngay đâu mà tự nhân cây ngày các bạn cẩn thận thằng này đầu quân cho team18 yahoo : ktnqndn có uy tín hơn đó + anh thảo rất nhiệt tình

Biết bao nhiêu group đã tồn tại lâu đời trước team 18, như quanly001, như awxd001, svol gì đó nữa (cái này chưa nghe), mà sao không vượt được top. Không phải có mem đông mới lên được top đâu, quan trọng là em phải làm như thế nào để lấy được uy tín với họ, vả lại bất cứ thành viên nào muốn làm cho 1 nhóm thì họ phải nể phục nhóm trưởng trước khi vào làm. Anh nghĩ em là sinh viên rồi thì nên ăn nói đường hoàng 1 chút, để còn giữ thể diện và uy tín cho nhóm em, kể như anh đã tin nhầm 1 người mà mình không nên tin. Anh nghĩ em là 1 nhóm trưởng, em nên có trách nhiệm với thành viên của mình, và phải biết cách xử lý tình huống nhanh nhất cũng như phải biết đối xử với mem mình như anh em, chứ thật ra họ có thể bỏ nhóm em ra đi lúc nào là chuyện của họ. Những mem của nhiều nhóm bất mãn đã vào nhóm anh làm, và anh chưa thấy họ bất mãn với anh chuyện gì, vì anh không lỗ mãng như em, vả lại trình độ của anh cao hơn em nhiều nên anh có cách nói chuyện và xử lý khác em.
Hy vọng em sẽ thay đổi cách nói chuyện để mem em còn phục em, nếu không thì sớm muộn gì họ cũng bỏ em mà ra đi thôi.

Anh khỏi phải đi mô kick anh T ạ. Không thix bới móc nhau mà anh cứ nhảy vào là sao?? Có cần em nói những cái em biết về anh về nhóm ra không??
Mọi việc bắt đầu là từ 1 thành viên có nick clone (hoặc là anh) vào topic tuyển ref của em đăng tin đấy. Nói toàn lời hạ sát người khác. Anh biết em là sv mà anh bảo sv nghèo vài đồng là lớn và cẩn thận bị scam à :))
Nợ 600 thì nói hơn 1tr :)) Nói chung là ko muốn bóc mẽ nhau thì anh nên xư sự 1 cách người lớn đi. Thix tuyển ref thì tự lập topic. Em ko còn là thành viên của anh nữa rồi. Anh hiểu chứ.
Nhóm 18 ko phải thần thành, cách kiếm tiền của nhóm từ mem nói thẳng ra là hút máu hơn rất nhiều nhóm ở trên 4rum này nhé.
Mấy thằng đang tâng cho nhóm 18 chẳng qua là đi test ID cho nhóm thôi. Chứ solo thử rồi biết :))
Nhóm tao thế nào thì ai cũng biết.. thanh toán vẫn đầy đủ mem vẫn xin vào ầm ầm. Có 1 số kẻ thấy người khác làm đc thì khó chịu, muốn hạ uy tín người khác xuống để trục lợi cho mình.
Khinh...

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

bố mày scam ai kêu thằng đó bước ra đây ? sao mày suôt ngày tư bịa chuyên tương tượng vây thằng ngu me hay ba mày có mặc chứng bênh hoang tương không mà tao thấy mày hoang tưởng vây bố mày scam ai kêu thằng đó bước ra

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:09 AM ----------

cái cây của mày có ngay đâu mà tự nhân cây ngày các bạn cẩn thận thằng này đầu quân cho team18 yahoo : ktnqndn có uy tín hơn đó + anh thảo rất nhiệt tình

Đó mục đích thực sự của team 18 đây đúng ko =))
Thấy team người ta có uy tín, có chế độ ưu đãi tốt thì vào hạ danh dự người ta xuống để .............. =))...
Toàn mem 18 ko. Đến nản :))
thể nào có tập thể mem đông đến thế. *** đàn kinh :)) (492 mem sao) lại chém :)) Từ lúc bảng lương có đc 70 mem là căng :)) thế ko biết mem ở đâu ra nữa vậy ta :)).. Thôi ko nói nữa mất công tôn thời gian.

Last edited by a moderator:
hahaha ờ ờ anh em cẩn thân thằng này thằng này nguy hiểm coi chừng có ngày ......

---------- Post added at 09:17 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

hahhahaha giống mày đó hã thấy tao làm ăn được =)) hạ uy tín trục lợi đó hã haha bên mục sell trade capchar topic nào của tao cũng có mày có đúng không vây mày đang hạ uy tín tao trục lợi hã @_@ sao ko thấy bằng chứng scam post lên tao xem nào huhuhu thiệt quá chán quá đi mọi người xem nó kêu tui scam mà có thấy nó đưa ra bằng chứng nào đâu huhu nó sợ ks thị trường của nó nhảy vào phá đám làm cho nhóm nó có ngày =))

Last edited by a moderator:
hahaha ờ ờ anh em cẩn thân thằng này thằng này nguy hiểm coi chừng có ngày ......

---------- Post added at 09:17 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

hahhahaha giống mày đó hã thấy tao làm ăn được =)) hạ uy tín trục lợi đó hã

MẮc cười quá =)) có ai gd với mày đâu mà làm ăn đc =)) 2` kinh
Thôi các chú biến về nhóm 18 của các chú nhé. Anh tuy ko có giàu =anh T nhưng anh vẫn thanh toán đầy đủ nhé.
Chính anh T nói với tao >250k pix 1 ngày vào đc top 5
Nhóm có hơn 10 pro >10k pix 1 ngà
vậy 482 thành viên còn lại làm >150k pix 1 ngày hả =))
Thôi tốt hơn hết là chim cút đi. Rủ bố solo rồi đến hẹn biến mất 2`

không ai giao dịch thiệt không tao kêu được ra mày chui qua háng tao nhe =)) loài không có bằng chứng ma nói tao scam thì phải chui qua háng tao mới sạch được đc cái mồm chưa xúc miệng của mày

anh em đừng làm cho nhóm nó loài cẫu mồm mém kinh thằng này rất la nguy hiểm không chừng nó vừa đánh trống vừa la làng =))còn mày thích solo tối nay chém thôi

2 bạn xin Yahoo nhau rùi ra ngoài tranh luận tiếp nhé, mạn phép close !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom