SCAM (LỪA ĐẢO) App hẹn hò/book đào mộng tình, see tình, tây thi, lan quế phường, đào tơ, nô tỳ,... đều là lừa đảo

Laonhuconcao

Junior
Reactions
26
MR
0.613
Các app hẹn hò/book đào/gái gọi mộng tình, see tình, tây thi, lan quế phường, đào tơ, nô tỳ, nguyệt đào, thanh lâu, đào vip, geisha,... đều là lừa đảo

Khi tải App thành công sẽ có 1 người xưng là CSKH vào hỏi thông tin, địa chỉ sđt
Sau đó yêu cầu chuyển tiền trước số tiền thường từ 300k- 1tr2 tùy dịch vụ, chuyển tiền xong sẽ đc kết nối với đối tượng cần "quan hệ".
Đối tượng đó hẹn mình thời gian, địa điểm gặp và yêu cầu thẻ hẹn.
Muốn làm thẻ hẹn thì phải làm 4 dữ liệu. 3 dữ liệu đầu làm rất suôn sẻ và số tiền cũng ko nhiều, dao động từ 500-1tr500. Đến dữ liệu 4 số tiền cao hơn, lên tới 9tr- 12tr và khi làm dữ liệu này sẽ bị lỗi, lúc thì báo mạng ko ổn định lúc thì số dư ko đủ. Khi mình đang hoang mang lo lắng sẽ mất tiền, bên điều phối hướng dẫn sửa dữ liệu bằng cách chuyển thêm tiền, số tiền sẽ lớn hơn. Đến đây mình đã biết mình bị lừa. Mình mong muốn ko có bạn nào bị lừa nhủ mình nữa

Xem thêm bằng chứng lừa đảo tại đây:
https://scam.vn/chi-tiet?s=App-hen-ho-Mong-Tinh-6570

Link các web lừa đảo kia là:
Daongon.com
Kieuem.net
Daovip.site
Daovip.net
Nguyetdao.store
Daongon.net
Daoto.site
Appdaoto.com
Bonglai.live
Lanquephuong.site
Tipkeongon.com
ktv.bio

Last edited:
Cái này công thức cũ thôi bạn. Nó cũng như chốt đơn hàng mà giờ biến tướng thành app hẹn hò..

Toàn mấy thằng Đài Loan, Hồng Kông sang gần biên giới Camp-Việt bắt nhốt người Việt đi lừa đảo người Việt, có biến nó lặn về nước nó luôn, để lại các con tin, phần nhiều toàn bị đánh đập. Cũng có nhiều người Việt cấu kết với mấy thằng ĐL-HK này đi lừa người Việt.

Nói chung cần xiết chặt hoạt động đăng ký và sở hữu tài khoản NH, tiền ra, tiền vào tài khoản lớn khả nghi như nước ngoài. Nhưng đến lúc đó thì ae MMO real cũng bị chung số phận...

Giờ đâu đâu cũng thấy lừa đảo , scam từ 10k 20k tiền ship hoặc đặt cọc cũng liếm nói gì đến tận 300k-1200k. Chia buồn cùng bác sau muốn giải quyết nhu cầu cứ tìm mấy bố taxi đắt tí nhưng đỡ bị lừa đảo

Lên mấy web gái gọi, kỵ nữ này nọ mà giải quyết, 300-2tr là đủ như cầu tuy đẹp xấu. lên đây chi bị lừa. không có bữa cơm nào miễn phí đâu, c ứ t còn phải đi mua chứ đ é o free nữa là... :mad:

Lên mấy web gái gọi, kỵ nữ này nọ mà giải quyết, 300-2tr là đủ như cầu tuy đẹp xấu. lên đây chi bị lừa. không có bữa cơm nào miễn phí đâu, c ứ t còn phải đi mua chứ đ é o free nữa là... :mad:
Mặn mòi mà đúng quá!

Giờ đâu đâu cũng thấy lừa đảo , scam từ 10k 20k tiền ship hoặc đặt cọc cũng liếm nói gì đến tận 300k-1200k. Chia buồn cùng bác sau muốn giải quyết nhu cầu cứ tìm mấy bố taxi đắt tí nhưng đỡ bị lừa đảo
Taxi là có hả b ?

vô mấy nhóm vip mà book đào ngon , hoặc nuôi em sugar nào đó, chứ tin gì mấy app vớ vỉn này :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom