Help lựa chọn Minh Ngọc Thiên Uy hay ZeekReward

chứ ko lấy tiền đầu tư mà được bác nhỉ
chả hiểu thằng zeeck này lấy tiền đâu chả cho tụi nó
cho tụi nó cười đi
nó cứ bảo nhiều ref, ko biết có ai ko biết hay là nói vậy cho đỡ ngại :binhsua01:

góp ý với bạn chút : đây là cộng đồng ,giao lưu nhìu người với nhau ,ở đây nhìu người chơi zeek đáng tuổi anh,chị bạn đấy không nhỏ tuổi hơn bạn đâu mà bạn gọi người ta = nó,bạn không thích zeek thì tùy bạn nhưng bạn không nên nói lời lẽ như thế . Đôi lời góp ý . Thân!

Hờ Hờ ku teo, chơi cái gì mà ko phải đầu tư hả bạn, bác tosang kia nổi về ptc hả, hỏi thử bác ấy xem có phải đầu tư gì ko, ku teo có chơi cái gì mà chưa phải đầu tư chưa, hay là chỉ biết đi click ptc kiếm mấy đồng ^^, ref mình thì nhiều lắm rồi, thiếu mỗi ku teo thôi ^^

GA khong phai dau tu tien,chi dau tu chat xam thoi ^ ^

Cái cậu titanposeidon,cậu nói ai rẻ nát như nhau?
Tôi có xúc phạm tới cậu không?
Nếu cậu không thích thì có thể đi chỗ khác,còn nếu muốn tranh luận thì nói năng đàng hoàng một chút.
mình nói cái bạn trả lời comment trong trích dẫn comment của bạn đấy. ra bạn nà người đấy à :)) thảo nào tung hô PR kyg thế. tự lấy comment của mình ra để PR

Last edited by a moderator:
mình nói cái bạn trả lời comment trong trích dẫn comment của bạn đấy. ra bạn nà người đấy à :)) thảo nào tung hô PR kyg thế. tự lấy comment của mình ra để PR

Bro này thì khỏi nói rồi, theo chân mấy pro kia đi, bon chen làm chi cho mệt hả bro ^^

Bro này thì khỏi nói rồi, theo chân mấy pro kia đi, bon chen làm chi cho mệt hả bro ^^
À vâng để topic cho các bạn tự do chém gió. Zeek về cơ bản chỉ nà 1 web host được mua 3 tháng 1 lần. 1 ngày bạn đăng nhập thấy lỗi DNS thì cũng đừng hỏi tại sao :))

À vâng để topic cho các bạn tự do chém gió. Zeek về cơ bản chỉ nà 1 web host được mua 3 tháng 1 lần. 1 ngày bạn đăng nhập thấy lỗi DNS thì cũng đừng hỏi tại sao :))

Hờ Hờ, bro nên lo cho mình trước đi, lo cho người khác vậy, cảm động quá đi à ^^ thêm nữa là mất bro thì topic lắng ngay ấy mà, hết người để chém rồi còn đâu ^^

K nên chơi cả 2 đỡ mệt đầu, đi làm nhà nước ăn lương là được rồi =))

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Đa cấp ở VN toàn là hút máu của nhau để sống thôi... nói ngắn tự hiểu đi...nghiên cứu về Mô hình đa cấp việt nam từ thời gso media, colony, trí việt...nhiều lắm rồi!

cài này đa cấp bán hàng trước còn bị lôi kéo đa cấp bán kỹ năng :)) may mà mình tỉnh =))

tại sao có nhiều con sâu phá hại mùa màn quá? zeek là thich hộp cho ai đang mới bước chân vào kiếm tiền, nó rất tốt chua có dấu hiệu nào là xấu cả, mấy ông không có tiền đầu tư không biết làm gì thấy ai chơi zeek thành công quá đem long ghen đó mà, mà thôi kệ đi đừng cãi nhau với bọn này anh em ta có $ mà tiêu là ok rồi, hơi đâu mà trách mấy con sâu đo....

Hờ Hờ ku teo, chơi cái gì mà ko phải đầu tư hả bạn, bác tosang kia nổi về ptc hả, hỏi thử bác ấy xem có phải đầu tư gì ko, ku teo có chơi cái gì mà chưa phải đầu tư chưa, hay là chỉ biết đi click ptc kiếm mấy đồng ^^, ref mình thì nhiều lắm rồi, thiếu mỗi ku teo thôi ^^
cám ơn bạn nhé, nhưng mình ko có nhã hứng với đa cấp :binhsua75:
thôi ko lo chuyện của các bác zeeck nữa, mong có ngày zeeck tiêu tàn cho các bác rời forum sớm ^^, nó cho các bác ăn một rùi nó sẽ lấy lại thui, các bác vào sớm thì có downline còn các bác vào sau thì đợi rùi khóc đi nhé, mà ko hiểu thằng zeeck này sản phẩm của nó là cái gì mà các bác ham thế nhỉ, mà thui cũng chả muốn tìm hiểu về mlm làm gì cho mệt , sợ dính vào thì khổ :binhsua76:

Có hai câu trả lời.
bên trên là của mình,
còn mình ko dùng lời chát chúa với anh em như bên dưới.
đã nói trích dẫn thì phải đầy đủ chứ?
quan điểm của mình thì đã làm sao,bạn cũng có quan điểm của bạn vậy.
Nhưng không cần phải gọi nhau là rẻ nát hay rẻ rách...etc.
Anh em cùng nhau lên đây là để kiếm tiền,không ủng hộ nhau thì thôi,đừng nên xúc phạm nhau.
OK man?

Có hai câu trả lời.
bên trên là của mình,
còn mình ko dùng lời chát chúa với anh em như bên dưới.
đã nói trích dẫn thì phải đầy đủ chứ?
quan điểm của mình thì đã làm sao,bạn cũng có quan điểm của bạn vậy.
Nhưng không cần phải gọi nhau là rẻ nát hay rẻ rách...etc.
Anh em cùng nhau lên đây là để kiếm tiền,không ủng hộ nhau thì thôi,đừng nên xúc phạm nhau.
OK man?

Anh Hiếu chấp làm gì ^^, close topic thôi anh, hết nóng rồi ^^

Anh Hiếu chấp làm gì ^^, close topic thôi anh, hết nóng rồi ^^
hình như ai tham gia vào mlm cũng nghĩ mình tài giỏi và khôn ngoan lắm hay sao ấy nhỉ , nói ra thì có vẻ khiêm tốn lắm nhưng trong bụng thì thối kinh khủng
nản mlm :sick

hình như ai tham gia vào mlm cũng nghĩ mình tài giỏi và khôn ngoan lắm hay sao ấy nhỉ , nói ra thì có vẻ khiêm tốn lắm nhưng trong bụng thì thối kinh khủng

Bụng ai thối thì người đó tự biết thôi à, nản thì chui vô làm chi hả ku teo, còn có ai nghĩ mình tài giỏi và khôn ngoan hơn ai đâu nhỉ, kuteo dựa vào câu nói nào mà suy luận vậy thế hả ku teo ^^

thôi ko lo chuyện của các bác zeeck nữa, mong có ngày zeeck tiêu tàn cho các bác rời forum sớm ^^, nó cho các bác ăn một rùi nó sẽ lấy lại thui, các bác vào sớm thì có downline còn các bác vào sau thì đợi rùi khóc đi nhé, mà ko hiểu thằng zeeck này sản phẩm của nó là cái gì mà các bác ham thế nhỉ, mà thui cũng chả muốn tìm hiểu về mlm làm gì cho mệt , sợ dính vào thì khổ :binhsua76:
Kiểu như bạn này ăn không được thì đạp đổ ấy nhĩ =]] Ngấy những thể loại thế này :D

=)) bạn viết mình mới để ý. đoạn hội thoại có câu "Từ khi hàng hóa xuất kho,bạn có biết qua bao nhiêu đại lý to nhỏ cấp 1 câp 2 ...rồi mới tới tay bạn không?"nếu ai vào Thiên Ngọc Minh Uy rồi đều nghe câu này. Đẳng cấp chém gió của các anh tài TNMY ở câu này đây có cần mình up clip các anh chị MNTU nói y hệt cái bạn đối thoại ở đoạn dưới không =))
các bạn xem clip và cảm nhận. chú ý 0 phút 40 giây đến 3 phút 10 giây a ý giải thích cách thức mua hàng không cần qua các khâu trung gian như bạn ở trên đã đối thoại =)) đúng nà rẻ nát như nhau

Hài thật với đa cấp của VN mà mang so sánh với Zeek theo một kiểu như thế bạn biết cty Thiên Ngọc Minh Uy tới đâu và bạn hiểu Zeek như thế nào ? Hay mỗi thứ bạn nhìn từ một phía mà phát biểu một cách phiếm diện

mình đã nói rõ rồi mình không có ý kiến j về hình thức MLM ( tiếng việt: đa cấp ) của các bạn cả. nen hiểu cho. ban có đọc #1 không mà bảo nó khác nhau thế bạn. đầu tư 6-7 tháng cũng không phải nà tiền đâu =)). Chưa đọc thì đừng comment thía nhãm lắm

Câu này bạn tự dành cho mình rồi đó bạn ko có ý kiến ư ? Bạn xem lại quote #1 bạn ý kiến như thế nào nhé vậy ai nhảm ở đây, ý kiến rồi lại bảo không ý kiến

bạn biết mấy thằng đứng đầu ở MNTU có nhiều ref rồi nó được nhiều $ thía nào không bạn chưa nà j đâu =))

Đúng $145 chưa phải là gì với những người đứng đầu ở Thiên Ngọc Minh Uy và cũng ko là một giọt nước với những người đứng đầu ở Zeek

mẹ mày thằng chơi mlm, thằng nào chả nói hay lắm
cứ đợi đấy nhé tụi ngu ak, thế nào đọc dòng comment trên kia thấy nó chửi mình ghê thế ko biết
tụi mày cứ sủa đi, sau này đừng khóc nhé mấy thằng chơi zeek

Phát ngôn như một kẻ vô học, có người chơi MLM hoặc có người ở Thiên Ngọc Minh Uy bằng tuổi cha, chú thậm chí là ông bạn nữa đó, bạn gom lại là THẰNG ...

chứ ko lấy tiền đầu tư mà được bác nhỉ
chả hiểu thằng zeeck này lấy tiền đâu chả cho tụi nó
cho tụi nó cười đi
nó cứ bảo nhiều ref, ko biết có ai ko biết hay là nói vậy cho đỡ ngại :binhsua01:

Tiền ở đâu thì mình chắc chắn ko cần nói ra với bạn về hệ thống kinh doanh của Zeek, bạn ko biết tiền ở đây để Zeek pay cho người chơi tại sao lại có đánh giá phiếm diện như thế ?

Câu này miễn bình luộn vì bạn trả lời anh Hiếu

Ếch ngồi đáy giếng , chưa biết là đúng hay sai về chuyện Zeek sài webhost mấy tháng một lần hay là VPS hay là Dedicated nhưng đăng nhập thấy lỗi DNS. Bạn biết khi lỗi DNS site sẽ thế nào ko =))

Nó lấy lại được thì nó cứ lấy, hiện tại ăn được vẫn cứ ăn trên đời ko ai nói trước được chuyện gì đâu bạn, đúng tìm hiểu làm gì cho mệt ăn rồi ngủ sứong hơn nhiều

Sao lại để chứ hình như đằng trước hay bạn đang lơ mơ chuyện này bạn đang nghĩ mình đang thua thiệt người ta về trí khôn. Còn trong bụng ai mà ko thối =)) ăn gì để không thối. Con người mà ai cũng vậy quan trọng là đối nhân xử thế và nói chuyện như thế nào với nhau thôi. Mọi người đều sống tốt là được chứ thế giới này biết bao thằng nào tự nhận là giỏi tự nhận mình hay có mấy người tự nhìn nhận lại mình và nhìn mình đang ở đâu =))

P/s : Trao đổi để kiếm một tiếng nói chung, những gì vô học sẽ coi như rác và bị bỏ qua :D

Hài thật với đa cấp của VN mà mang so sánh với Zeek theo một kiểu như thế bạn biết cty Thiên Ngọc Minh Uy tới đâu và bạn hiểu Zeek như thế nào ? Hay mỗi thứ bạn nhìn từ một phía mà phát biểu một cách phiếm diện

Câu này bạn tự dành cho mình rồi đó bạn ko có ý kiến ư ? Bạn xem lại quote #1 bạn ý kiến như thế nào nhé vậy ai nhảm ở đây, ý kiến rồi lại bảo không ý kiến

Đúng $145 chưa phải là gì với những người đứng đầu ở Thiên Ngọc Minh Uy và cũng ko là một giọt nước với những người đứng đầu ở Zeek

Phát ngôn như một kẻ vô học, có người chơi MLM hoặc có người ở Thiên Ngọc Minh Uy bằng tuổi cha, chú thậm chí là ông bạn nữa đó, bạn gom lại là THẰNG ...

Tiền ở đâu thì mình chắc chắn ko cần nói ra với bạn về hệ thống kinh doanh của Zeek, bạn ko biết tiền ở đây để Zeek pay cho người chơi tại sao lại có đánh giá phiếm diện như thế ?

Câu này miễn bình luộn vì bạn trả lời anh Hiếu

Ếch ngồi đáy giếng , chưa biết là đúng hay sai về chuyện Zeek sài webhost mấy tháng một lần hay là VPS hay là Dedicated nhưng đăng nhập thấy lỗi DNS. Bạn biết khi lỗi DNS site sẽ thế nào ko =))

Nó lấy lại được thì nó cứ lấy, hiện tại ăn được vẫn cứ ăn trên đời ko ai nói trước được chuyện gì đâu bạn, đúng tìm hiểu làm gì cho mệt ăn rồi ngủ sứong hơn nhiều

Sao lại để chứ hình như đằng trước hay bạn đang lơ mơ chuyện này bạn đang nghĩ mình đang thua thiệt người ta về trí khôn. Còn trong bụng ai mà ko thối =)) ăn gì để không thối. Con người mà ai cũng vậy quan trọng là đối nhân xử thế và nói chuyện như thế nào với nhau thôi. Mọi người đều sống tốt là được chứ thế giới này biết bao thằng nào tự nhận là giỏi tự nhận mình hay có mấy người tự nhìn nhận lại mình và nhìn mình đang ở đâu =))

P/s : Trao đổi để kiếm một tiếng nói chung, những gì vô học sẽ coi như rác và bị bỏ qua :D

Cãi với bác này chỉ có mướn luật sư , cứ cười và tự đại đi nhé :binhsua01: hãy đợi đấy

Cãi với bác này chỉ có mướn luật sư , cứ cười và tự đại đi nhé :binhsua01: hãy đợi đấy

Bạn nên chú ý vào trọng tâm của sự trao đổi, mình sai ở chỗ nào bạn cứ nói mình sẽ tiếp thu ý kiến , tại sao bạn cứ phớt tất cả rồi phán một câu không liên quan gì với chủ đề mà chúng ta đang thảo luận . Hãy đợi đấy là câu nói mà con sói hay nói với con thỏ ở đoạn kết của bộ phim. Vậy ý câu nói của bạn ở đây là gì ?

Hờ hờ, tớ vẫn đợi đây ku teo, đừng để tớ đợi lâu quá nhé ^^
uh hjc quân tử khẩu chiến 10 năm chưa muộn mà
ngày đó sẽ tới gần thui ^^
ak mà chắc ngày mai tớ ra côg trường nói mấy anh làm hộ nghỉ hết nhé, để về chơi zeeck cho đỡ khổ, làm hồ thì cậu biết đấy, khổ lắm nhỉ, tội nghiêpk mấy anh ý

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back