Help lựa chọn Minh Ngọc Thiên Uy hay ZeekReward

do dạo này có nhiều sóng PR với tung hô ném gạch ghê quá mình viết thẳng bài này ra cho các bạn hiểu rõ đừng có làm newbie hiểu nhầm. người khác góp ý thì ném gạch tung hô PR ầm ầm nhìn như trò lố. chỉ khác ở chỗ zeek cần đầu tư thời gian 5-6 tháng ( hoặc rất nhiều $ ) thay vì đầu tư tiền bạc như MNTY
các bạn tham khảo ở đây hình thức kiếm tiền của oldbie. vì không phải newbie nào cũng có trong người 1k-5k $ để tham gia
http://forum.duytan.edu.vn/sites/index.aspx?p=forum_thread&thread=1034#p0
và những người show proof: ví dụ show proof 145$ thì người đó đầu tư theo 2 cách sau đây:
1. đầu tư không dưới 300$-400$. (300$ đầu tư có proof 145$ ?)
2. không dưới 7-8 tháng
những con số nhảy múa quá đáng sợ mà newbie nào biết đều không dám tham gia. oldbie thì không ngu j nói ra rồi cứ nói tốt để thu lợi trước mắt đã

Mình xin trích dẫn dưới đây một đoạn tranh luận về MLM nhé,anh em tham khảo.

Nguyên văn bởi micronguyen
mlm là tuyệt đối dẹp ngay
lấy tiền ngkhac bỏ vào túi mình là dẹp ngay
Thế khi bạn đi mua hàng,tiền của bạn bỏ vào túi người bán,bạn có dẹp ngay người ta đi không?
Từ khi hàng hóa xuất kho,bạn có biết qua bao nhiêu đại lý to nhỏ cấp 1 câp 2 ...rồi mới tới tay bạn không?
Mỗi thằng ăn một tí --->thế có phải là MLM không?

Bản chất thì giống nhau,cách thức thực hiện thay đổi tí xíu.
Vận đông não một tí là thấy ngay.!!!
Nếu dẹp bỏ thì khi bạn đi mua một cái tăm xỉa răng,bạn cũng phải đến tận nhà máy,thế có tiện không?

Và :

Nguyên văn bởi micronguyen
mlm là tuyệt đối dẹp ngay
lấy tiền ngkhac bỏ vào túi mình là dẹp ngay
đầu to óc đếch bằng trái nho,không lẽ mày lết tới tận nhà máy mà mua hàng cho cả họ nhà mày,haizzzzzzz,qua bao nhiêu cấp mới tới lượt mày mua đó đồ đần độn,giỏi thì lết tới nơi sản xuất mà mua đi,chỉ cần mày ra quán mua thì mày đã làm giàu cho bao nhieu thằng rồi,đồ óc bã đậu
sorry các bác vì em thô lỗ,gặp máy đứa này phải chửi cho nó sáng cái mắt ra

=)) bạn viết mình mới để ý. đoạn hội thoại có câu "Từ khi hàng hóa xuất kho,bạn có biết qua bao nhiêu đại lý to nhỏ cấp 1 câp 2 ...rồi mới tới tay bạn không?"nếu ai vào Thiên Ngọc Minh Uy rồi đều nghe câu này. Đẳng cấp chém gió của các anh tài TNMY ở câu này đây có cần mình up clip các anh chị MNTU nói y hệt cái bạn đối thoại ở đoạn dưới không =))
các bạn xem clip và cảm nhận. chú ý 0 phút 40 giây đến 3 phút 10 giây a ý giải thích cách thức mua hàng không cần qua các khâu trung gian như bạn ở trên đã đối thoại =)) đúng nà rẻ nát như nhau
[video=youtube;1NEQ7NCwNfI]http://www.youtube.com/watch?v=1NEQ7NCwNfI[/video]

Last edited by a moderator:
=)) bạn viết mình mới để ý. đoạn hội thoại có câu "Từ khi hàng hóa xuất kho,bạn có biết qua bao nhiêu đại lý to nhỏ cấp 1 câp 2 ...rồi mới tới tay bạn không?"nếu ai vào Thiên Ngọc Minh Uy rồi đều nghe câu này. Đẳng cấp chém gió của các anh tài TNMY ở câu này đây có cần mình up clip các anh chị MNTU nói y hệt cái bạn đối thoại ở đoạn dưới không =))
các bạn xem clip và cảm nhận. chú ý 0 phút 40 giây đến 3 phút 10 giây a ý giải thích cách thức mua hàng không cần qua các khâu trung gian như bạn ở trên đã đối thoại =)) đúng nà rẻ nát như nhau

Prồ thì đúng là Prồ mà, đã bảo đi làm off đi, may ra còn theo chân mấy pro kiếm đc, bon chen vào đây làm chi khi mà bản chất ko hiểu, sao có thể đem zeek ( 1 hình thức đầu tư kiếm lợi nhuận) với MNTU gì đó ( 1 hình thức lừa đảo, bắt người chơi mua hàng với giá cao gấp hàng chục lần giá trị thật của nó ngoài thị trường ) Haizzz, chả hiểu gì mà cứ vào phán như thánh :(

mình đã nói rõ rồi mình không có ý kiến j về hình thức MLM ( tiếng việt: đa cấp ) của các bạn cả. nen hiểu cho. ban có đọc #1 không mà bảo nó khác nhau thế bạn. đầu tư 6-7 tháng cũng không phải nà tiền đâu =)). Chưa đọc thì đừng comment thía nhãm lắm

Cash Available: $148.30 (Request Check)
VIP: 2,057.00 Points
Đi lên từ tay trắng
Hơn MNTU của bạn chủ thớt chưa.
Closed đc rồi đó ;)
bạn biết mấy thằng đứng đầu ở MNTU có nhiều ref rồi nó được nhiều $ thía nào không bạn chưa nà j đâu =))

K nên chơi cả 2 đỡ mệt đầu, đi làm nhà nước ăn lương là được rồi =))

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Đa cấp ở VN toàn là hút máu của nhau để sống thôi... nói ngắn tự hiểu đi...nghiên cứu về Mô hình đa cấp việt nam từ thời gso media, colony, trí việt...nhiều lắm rồi!

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Đa cấp ở VN toàn là hút máu của nhau để sống thôi... nói ngắn tự hiểu đi...nghiên cứu về Mô hình đa cấp việt nam từ thời gso media, colony, trí việt...nhiều lắm rồi!

Công nhận là đa cấp ở việt nam toàn hút máu với lừa đảo thật, đa cấp về cơ bản thì ko xấu mà do người việt nam biến tướng nó đi thôi ^^, còn nhắc lại là zeek là đa cấp, nhưng cũng là hình thức đầu tư kiếm lợi nhuận đc, chứ ko phải hình thức lừa người mua hàng giá trị cao và khi biết mình bị lừa thì lại đi lừa người khác để lấy lại vốn như đa cấp việt nam ^^

đi làm thuê ăn luơng nhà nước thế thì bạn vô đây chi vậy? online cũng là 1 hình thức kiếm tiền vây? nói chung kiếm tiền online cũng thú vị đó, nếu có vốn gan và đầu tư đúng chổ thì cũng có thể làm giàu, còn kiếm tiền online mà đem đi so sánh làm thuê ăn luơng nhà nước như bạn thì nói làm gì nữa? những người chơi và đầu tư thì gọi là làm ăn và làm chủ chứ không lam thuê cho ai cả, nó có sụ khac biệt bạn nha...

trên này thấy ông alonely gì đấy là tào lao nhất,nick cũ của ông ấy là colevay gì đó,chơi Zeek tuyển ref hứa nhăng cuội,bị ban account,vào topic than thở dứt tình ref,rồi lại lập nick khác tuyển ref còn ref cũ coi như ko trách nhiệm,thế là hỏng,hỏng hẳn,lỗi do mình,thiệt hại lại đổ lên ref. Mong các đồng chí đi tuyển ref thì trước tiên hãy hiểu kỹ về zeek trước đã,nói bậy bạ hay dọa nạt ref linh tinh,đến lúc không như là mơ ref nó bỏ giữa chừng hết đấy,buồn cười nhất là có đồng chí đi tuyển ref còn nhồi nhét,dọa ref là mày không chăm chỉ post hàng ngày zeek nó ko nâng cấp cho mày đâu,nếu có thì cũng chỉ cho mày 50 vip thôi,vãi cả đạn. Làm gì thì làm phải hướng ref đến hoạt động trong sáng,ko cheat,tk free ảo bỏ dở nhiều nó cấm IP Việtnam mình thì ăn cám hết cả lút. IP FPT Hà Nội đã bị nó cấm rồi,không phải chuyện chơi đâu. Nhiều đồng chí hứa bonus 10$ up silver,liệu đến lúc ấy có chịu được 1 hay 2 ngàn tk không mà hứa.

mẹ mày thằng chơi mlm, thằng nào chả nói hay lắm
cứ đợi đấy nhé tụi ngu ak, thế nào đọc dòng comment trên kia thấy nó chửi mình ghê thế ko biết
tụi mày cứ sủa đi, sau này đừng khóc nhé mấy thằng chơi zeek

trên này thấy ông alonely gì đấy là tào lao nhất,nick cũ của ông ấy là colevay gì đó,chơi Zeek tuyển ref hứa nhăng cuội,bị ban account,vào topic than thở dứt tình ref,rồi lại lập nick khác tuyển ref còn ref cũ coi như ko trách nhiệm,thế là hỏng,hỏng hẳn,lỗi do mình,thiệt hại lại đổ lên ref. Mong các đồng chí đi tuyển ref thì trước tiên hãy hiểu kỹ về zeek trước đã,nói bậy bạ hay dọa nạt ref linh tinh,đến lúc không như là mơ ref nó bỏ giữa chừng hết đấy,buồn cười nhất là có đồng chí đi tuyển ref còn nhồi nhét,dọa ref là mày không chăm chỉ post hàng ngày zeek nó ko nâng cấp cho mày đâu,nếu có thì cũng chỉ cho mày 50 vip thôi,vãi cả đạn. Làm gì thì làm phải hướng ref đến hoạt động trong sáng,ko cheat,tk free ảo bỏ dở nhiều nó cấm IP Việtnam mình thì ăn cám hết cả lút. IP FPT Hà Nội đã bị nó cấm rồi,không phải chuyện chơi đâu. Nhiều đồng chí hứa bonus 10$ up silver,liệu đến lúc ấy có chịu được 1 hay 2 ngàn tk không mà hứa.

À nói mình nè, nick yahoo colevay2011, thích thì cứ pm ^^, còn mình sống thế nào thì có mình và ref mình biết ^^, cậu cứ lập cái topic hỏi xem có ref nào của mình phàn nàn gì ko thì biết ngày thôi, còn chuyện bonus 10$ thì cậu cứ chơi thử đi rồi sẽ biết có đc bonus hay ko ngay ^^

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

cứ đợi đấy nhé tụi ngu ak, thế nào đọc dòng comment trên kia thấy nó chửi mình ghê thế ko biết

Hờ Hờ, có cần chửi nhau ác vậy ko ku teo, sau này thì chưa biết thế nào còn bây giờ thì tụi chơi zeek này đang cười đó ^^

Cái cậu titanposeidon,cậu nói ai rẻ nát như nhau?
Tôi có xúc phạm tới cậu không?
Nếu cậu không thích thì có thể đi chỗ khác,còn nếu muốn tranh luận thì nói năng đàng hoàng một chút.

ăn nói lịch sự tí bạn nhé, zeek rất tốt bạn ghét nó là vấn đề của bạn, còn anh em đang kiếm ăn được từ nó thì bạn nói khóc? khi tới lúc khóc thì chấc người ta mua được oto chạy hết rồi. bạn cũng đừng nên nói thế tiền người ta có người ta thấy tin và đầu tư vào zeek thì kệ người ta, còn bạn ghét zeek vì lý do gi? cheat bị band rồi đêm lòng hận đi rao tin noi xấu hay gi? bạn nên nhớ mấy site tốt luôn bị mấy site scam ghét và nói xấu về nó, còn mấy bạn không có tiền đầu tư đi lang thang gặp bài viết về zeek không biêt thực hư thế nào copy bài rồi post lung tung rồi nghĩ bậy bạ...

thui up dùm bác vậy

Chắc cũng đầu tư tầm vài trăm $ nhỉ!
chứ ko lấy tiền đầu tư mà được bác nhỉ
chả hiểu thằng zeeck này lấy tiền đâu chả cho tụi nó
cho tụi nó cười đi
nó cứ bảo nhiều ref, ko biết có ai ko biết hay là nói vậy cho đỡ ngại :binhsua01:

chứ ko lấy tiền đầu tư mà được bác nhỉ
chả hiểu thằng zeeck này lấy tiền đâu chả cho tụi nó
cho tụi nó cười đi
nó cứ bảo nhiều ref, ko biết có ai ko biết hay là nói vậy cho đỡ ngại :binhsua01:

Hờ Hờ ku teo, chơi cái gì mà ko phải đầu tư hả bạn, bác tosang kia nổi về ptc hả, hỏi thử bác ấy xem có phải đầu tư gì ko, ku teo có chơi cái gì mà chưa phải đầu tư chưa, hay là chỉ biết đi click ptc kiếm mấy đồng ^^, ref mình thì nhiều lắm rồi, thiếu mỗi ku teo thôi ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back