LR đã ra đi-thôi thì "Tiễn bạn lên đường"

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,965
MR
0.008
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
[video=youtube;_vbarZ3lqBk]http://www.youtube.com/watch?v=_vbarZ3lqBk[/video]

Tôi và anh đôi bạn thân rất thân
Niềm thân ái khắng khít bền lâu
Cùng nhau san chia buồn vui
Ta mến thương như sông biển dài
Dìu nhau qua bao gian lao không ngại khó khăn.

Nay biệt ly tôi tìm anh trên bước đi
Lòng quyến luyến muốn nói nhưng chẳng thành câu
Trầm tư nghe chuông vọng xa như báo tin chia tay não nề
Biệt ly đêm nay sân ga sương mờ trăng buồn.

Hành trang trên vai quay gót đi không mang những gì
Lợi danh, vinh quang bấy lâu...
Và tôi không sao ngăn nỗi đau nuốt lệ vào tim
Gượng cười vẫy chào lần cuối.

Rồi ta sẽ đem lạnh giá đưa người đi khắp chân trời
Đường tìm tương lai còn xa biết đâu bến chờ
Tôi nguyện cầu anh phút may yên lành vượt bao gió sương
Trên đường muôn phương anh đi về đâu...

Tàu đã khuất xa rồi đấy lưu lại tôi những kỷ niệm
Người bạn thân thương giờ đây đã xa cuối trời
Khuya về sân ga vắng tanh nỗi buồn thương nhớ đến anh
Mong ngày nào đó... ta gặp nhau.

:m040::m040::m040::m040:

:)|. chán vãi, mới mua 10 lr nó scam lun

Thành kính phân ưu!
Tiễn luôn 3 acc LR đẹp của tieuphong về nơi an nghĩ cuối cùng :)

:m020: khi 1 cánh cửa đóng lại thì ắt sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra....yên tâm đi ko có LR thì sẽ có CR

vote cho thớt! hay quá! xúc động quá! tạm biệt nhé! LR

thánh tieuphong này thấy làm thì ít mà chém gió thì bá cmnl @@. Nhận của phồng tôm một lạy :))

:m020: khi 1 cánh cửa đóng lại thì ắt sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra....yên tâm đi ko có LR thì sẽ có CR

vãi với anh tiêu phong :binhsua139:

- - - Updated - - -

vãi với anh tiêu phong :binhsua139:

thánh tieuphong này thấy làm thì ít mà chém gió thì bá cmnl @@. Nhận của phồng tôm một lạy :))

:m122: ko lôi nick mas xì tơ xanh lè lehongphongml kia ra mà lấy nick cờ lon để pót à...

30 $ của em giờ làm sao đây :((

RIP LR :(

bắt đầu lại từ đâu :D, ko sao hết, vẫn còn sức khỏe :D

RIP LR :(

bắt đầu lại từ đâu :D, ko sao hết, vẫn còn sức khỏe :D

:m046: Và có những điều gian nan anh phải cố che giấu đi.
Giọt nước mắt vì tương lai của đôi mình:m046:

thật là dạt dào cảm xúc :binhsua20:

Thánh này chém gió nhưng thu nhập thì hơn rất nhiều người đó ;)

Ăn được nhiều tiền thì sướng, newbie mất tiền thì im. Mmo này chỉ tồn tại được nhờ tiền của newbie đến sau bỏ ra mua mấy đồng bạc ảo. Chỉ thương cho sinh viên có vài đồng dành dụm cũng bị dụ vào đây :binhsua08:

Mình bị ra đi mất 5$$$
Dù thế vẫn rất buồn vì nó sụp
Ảnh hưởng tới nhiều chương trình quá

Ăn được nhiều tiền thì sướng, newbie mất tiền thì im. Mmo này chỉ tồn tại được nhờ tiền của newbie đến sau bỏ ra mua mấy đồng bạc ảo. Chỉ thương cho sinh viên có vài đồng dành dụm cũng bị dụ vào đây :binhsua08:

Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu. Những pro bây h thì khi bắt đầu cũng là newbie như ai thôi, đều phải trải qua 1 khoảng thời gian làm việc chứ ko thể tự nhiên mà pro dc.

- - - Updated - - -

Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu. Những pro bây h thì khi bắt đầu cũng là newbie như ai thôi, đều phải trải qua 1 khoảng thời gian làm việc chứ ko thể tự nhiên mà pro dc.

:m020: Thời kỳ mới của MMO lại bắt đầu....năm 2012 zeek ra đi,2013 LR ra đi...con số 13 quả là ko may mắn :m122:

- - - Updated - - -

:m020: Thời kỳ mới của MMO lại bắt đầu....năm 2012 zeek ra đi,2013 LR ra đi...con số 13 quả là ko may mắn :m122:

:m122: cái này ko gọi là dụ dc ...bởi vì nếu trẻ eem dưới 18 tuổi thì mới gọi là dụ,lúc đó trách cái thằng dụ...còn trên 18 tuổi đủ nhận thức và chịu trách nhiệm vì hành động của mình thì ko thể gọi là bị dụ mà đó là "làm ăn"...mà làm ăn thì tất nhiên có lúc dc lúc ko,lúc lời lúc lỗ...lúc thất bại lúc thành công,thế mới khôn ra được :m122: còn thằng nào mà cả đời ko bị dụ thì chắc ngu cả đời éo khôn dc tí nào đâu:m146:

Cuộc đời bất công nuôi ta lớn:m020:
Đường đời khốn nạn dạy ta khôn :m146:

- - - Updated - - -

:m122: cái này ko gọi là dụ dc ...bởi vì nếu trẻ eem dưới 18 tuổi thì mới gọi là dụ,lúc đó trách cái thằng dụ...còn trên 18 tuổi đủ nhận thức và chịu trách nhiệm vì hành động của mình thì ko thể gọi là bị dụ mà đó là "làm ăn"...mà làm ăn thì tất nhiên có lúc dc lúc ko,lúc lời lúc lỗ...lúc thất bại lúc thành công,thế mới khôn ra được :m122: còn thằng nào mà cả đời ko bị dụ thì chắc ngu cả đời éo khôn dc tí nào đâu:m146:

Cuộc đời bất công nuôi ta lớn:m020:
Đường đời khốn nạn dạy ta khôn :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week