Lót dép đợi tin Quiz Pay tháng 11.

Status
Not open for further replies.

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
1, Ông @canadabank ko được cmt ở đây nha.
2. Bác nào còn hi vọng nó pay trong hôm nay 24/12 thì hóng cho zui
https://vk.com/videos333723355?z=video333723355_171459041/album333723355

từ ngày ytb có chính sách mới, các net khác ko sao, riêng quiz thì mập mờ cứ bảo 1 tuần đợi nó thông báo thì nghi nghi rồi. Nó bắt đầu đá kênh, đợt đá này là đá vô tội vạ,ko riêng gì VN bị đá, từ 70k mem nó nhảy lên 3-400k trong thời gian quá ngắn. sự biến động này có lẽ làm ảnh hưởng trực tiếp tới hợp đồng của nó với ytb. Hơn nữa, nó đang có xu hướng chuyển qua thanh toán bằng cổng khác cho thấy Quiz về cơ bản sẽ ko scam.Tuy nhiên, nó sẽ pay cho những kênh có đặc điểm ntn mới là vấn đề. Thường thì nó vừa đá vừa pay,giờ nó hẹn hò mà 24 rồi chưa nhã ra 1Obama nào cả, nghi vấn nội bộ Quiz có vấn đề rồi, có khi nào thằng Admin nó quất cả 2 con manager có bầu 1 lúc ko nhỉ? 2 e này khá xinh, cũng có khả năng là Nga và Thổ sắp đánh nhau nên thằng admin bị gọi nhập ngũ nên nó hẹn tới ngày xuất ngũ mới pay ko nhỉ?

Last edited:
thế sự thay đổi, noel chả nhẽ ở nhà cầu mưa á?

nó mà pay event sẽ rất nhiều cho a e ! :D

Mong nó pay tháng 11 đá. Kênh bị đá thì vẫn có thể dùng việc khác được.

sao đầu tháng nó bảo pay qua payoner đc thêm 50$ nhỉ?

Đấy là nó vừa mới thêm hình thức thanh toán qua Payooner nên nó bonus thêm để khuyến khích chuyển qua đó. Nhưng có thể là qua ngày 12 với chính sách mới của Google thì thằng Quiz bị trục trặc gì đấy nên mới bảo hoãn pay đến 23 24.

làm gì bác???
Kênh bị đá vẫn xanh thì có thể tìm net khác, không thì vào GA, không vào được thì để kéo view cũng được.

ơ, mở mắt ra là đã noel rồi đấy. Quiz ơi! Anh đã thấy xuân về chưa nhỉ

anh em toàn thế giới cũng nhăn nhó vs thằng này,có vẻ các net Nga Ngố đang bị GG của anh Mẽo làm khó

Chắc phải qua 25 rồi, nếu có tiền thì đã pay từ 16-17 rùi cần chi đợi đến hnay nhỉ? ko lẽ nó gặp trục trặc tài chính rồi.

nhận được email của nó thông báo 23-24 check payout... vậy ai nhận được email của nó mới pay àh

nhận được email của nó thông báo 23-24 check payout... vậy ai nhận được email của nó mới pay àh
tui kênh nào cũng nhận đc mail, mà 24 rồi có thấy mùa xuân đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back