Lót chuột với hình và text tùy chỉnh Ship inter - total: $0,99 Paypal

chính thức ko nhận được hàng, hơn mịa 1 tháng rồi :D đau lòng
nó scam đấy, cái này mua tiền chính chủ, coupon hợp lệ k có lý do gì hải quan giữ hết, k chắc lắm khoảng 80% là scam :D

hoặc test thử xem có phải hải quan giữ thật không đó là ghi địa chỉ sai. ví dụ địa chỉ abc, hà nôi, 100000 thì ghi là abc, tp hà nội, tp hồ chí minh, 700000. dùng cách này mà vẫn k nhận được thì 100% scam :D

nó scam đấy, cái này mua tiền chính chủ, coupon hợp lệ k có lý do gì hải quan giữ hết, k chắc lắm khoảng 80% là scam :D

hoặc test thử xem có phải hải quan giữ thật không đó là ghi địa chỉ sai. ví dụ địa chỉ abc, hà nôi, 100000 thì ghi là abc, tp hà nội, tp hồ chí minh, 700000. dùng cách này mà vẫn k nhận được thì 100% scam :D
k thấy ngta nhận được hàng đầy ra kia ah, vậy cũng bảo scam :eek:

tầm chục ngày,bác nào không nhận được chắc gi sai địa chỉ

mình nhận cả chuôt, đồng hồ nữa mà scam gì bbạ ơi
do khâu địa chỉ vs hên xui bị hải quan giữ thôi
miền Nam nhận đc hết kìa

đã nhân đồng hồ nhé các bác (báo ship từ 15/9)
cũng khá đẹp (kim loại ko gỉ khá tốt, có đều mặt hơi nhỏ so vs hình trên web @@)
đt em cùi bắp nên chụp đc vậy thôi @@
chúc mừng bạn :)

miền bắc or từ đà nẵng đổ ra ai nhận được hàng báo danh cho ae biết với :D:D:D:D:D:D
em từ quảng trị nhận đc rồi nè bác , mấy hôm rồi ấy, hàng từ bưu cục đà nẵng chuyển ra nhá

mấy bác ra bưu điện lấy hay ra đâu lấy vậy? liệu mình ra bưu điện chỗ mình hỏi có được không nhỉ? hơn cmn tháng rồi . Thái Nguyên :(

tiền ship thì khoảng bn tiền nhỉ
thường thì khi bạn đăng ký trên web của nó thỉnh thoảng nó sẽ gửi mã couple về cho bạn,thấy cái nào rẻ thì mua thôi (tuỳ couple đó nó giảm bao nhiêu tiền + free ship hay k)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back