LOIDANH_207 có lỗi thì nhận lỗi!!!

Status
Not open for further replies.
upppppppppppppppppppppppppppppppppp phát cuối rồi tập trung làm việc :)
VINH KHÁNH PY đừng trả lại . Nếu trả lạii tớ phát xít hít le cậu

thằng này lý do lý trấu vl,thôi cạch mặt nó ra,thằng này vớ vẩn từ lâu r,trước cũng định làm bài report về nó nhưng nghĩ mình mà viết lên thì nó không có đất sống trên forum này,h thì bác Vinh viết r, đúng là 1 thằng đạo đức dởm=))=))

xin moi ng đừng chém gió quá đáng!!!
ch tôi sai tôi nhạn lỗi.
còn chuyện giao dịch mới đây với Vinhkhank là 2 chuyện khác nhau.
chú giam tiền và ko giao đồ cho tôi như đã hẹn trước.
tiền của tôi làm gì mà mọi người đem ra làm event này nọ?
tôi sai tôi nhận...giữa tôi và Vinhkhank đã qua vài lần giao dịch.Chuyện tôi và cậu ấy tôi đã nhận sai và đồng ý trả lại $.
tiền tôi mua hàng ...cậu ấy có quyền hold đó...nhưng ko có quyền làm ch khác.
đó là 1 giao dịch...cậu ấy có trách nhiệm và tình cảm của cậu ấy.

tôi cũng vậy..tôi sai tôi nhận trach nhiệm về lỗi của mình.
các bác có quá lời khi rùn rẩy 1 con ng hay không?
tôi sai! tôi nhận! những sỉ vả với tôi là quá đủ để tôi suy nghĩ về mình, bạn bè, danh dự.
các bạn đã đặt mình vào tr hợp của tôi hay chưa?
xin đừng quá lời như vậy!!
chân thành cảm ơn!!!

Không biết nói từ gì hơn ngoài từ nhục ! Giúc vào đâu cho hết nỗi nhục này

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

xin moi ng đừng chém gió quá đáng!!!
ch tôi sai tôi nhạn lỗi.
còn chuyện giao dịch mới đây với Vinhkhank là 2 chuyện khác nhau.
chú giam tiền và ko giao đồ cho tôi như đã hẹn trước.
tiền của tôi làm gì mà mọi người đem ra làm event này nọ?
tôi sai tôi nhận...giữa tôi và Vinhkhank đã qua vài lần giao dịch.Chuyện tôi và cậu ấy tôi đã nhận sai và đồng ý trả lại $.
tiền tôi mua hàng ...cậu ấy có quyền hold đó...nhưng ko có quyền làm ch khác.
đó là 1 giao dịch...cậu ấy có trách nhiệm và tình cảm của cậu ấy.

tôi cũng vậy..tôi sai tôi nhận trach nhiệm về lỗi của mình.
các bác có quá lời khi rùn rẩy 1 con ng hay không?
tôi sai! tôi nhận! những sỉ vả với tôi là quá đủ để tôi suy nghĩ về mình, bạn bè, danh dự.
các bạn đã đặt mình vào tr hợp của tôi hay chưa?
xin đừng quá lời như vậy!!
chân thành cảm ơn!!!
Giá như em nhận lỗi sớm thì nói làm gì đằng này khi VinhKhanh chơi xấu lại thì mới nói vậy vì mình thiệt hại nhiều hơn! Thất vọng về em quá ! Hãy để số tiền đó làm event để cho em 1 bài học nhớ đời về lòng tham

Trước chối quanh chối quẩn ko biết mooline là ai, giờ lòi đuôi rồi nhá

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Trích $ làm cái event đê

đọc bài đầu, nghe rất là xúc động đậy, đọc thêm vài bài bên dưới, hóa ra là do bị cầm đằng chuôi hơn 130$ =)) =)). Bảo sao mà viết xúc tích vậy... KO VIỆC GÌ PHẢI TRÁCH NHIÊM VỚI 1 THẰNG ĂN CẮP, đã mò vào của người khác lấy thì dù có 1 xu cũng là ăn cắp rồi, có 7$ mà cũng lấy thì ko hiểu đầu óc nghĩ cái gì, có bằng mấy con gâu gâu ko... Giữ luôn 130$ của nó đi, ko việc gì phải trả, cho đáng đời cái loại ăn cắp... Nhìn nó để mấy câu cuối nghe ngứa quá, "I Love vinhkhanhpy, I love MMO" =)) =)), sửa lại là "I Love 133$, I love ăn cắp" thì đúng hơn =)) =)) =))...ko ham hố event nhưng lần này thì vote cho lấy tiền đó làm event cho mem :)) :))

vinhkhanhpy mà trả lại tiền thì tẩy chay vinhkhanhpy luônnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn =))

Lời xin xỏ 130$ của scammer =)) (cái ăn cắp tiền phần demo nó ghi: hahaha )
Bi giờ cho nó hahaa lun =))

ADMIN Và MOD ủng hộ vinhkhanhpy làm event đi. Với loại scammer ko biết nhục, vứt danh dự đi xin lại tiền này ko cần bàn nhiều :))
NEXT đi cho 4rum sạch :p

rất mong vinhkhank hiểu tâm trang của anh!
anh thật sự muốn quên ch này đi.
thật sự...

Nỗi nhục lớn nhất trong đời anh là ch này!
xin lỗi e!

thật sự...

xin lỗi e!

ko phải đâu anh...Nỗi nhục nhất là đi xin lại 130$ đấy =))

Hờ biết nhục vây thì trích ra ít làm cái event tỏ thiện chí đi, may ra ko bị hold :))

thật sự...

xin lỗi e!

rất mong vinhkhanh hiểu tâm trạng của anh
anh thật sự rất muốn lấy lại 133$ =)) =)) =))
Ko hiểu lấy lấy tiền rồi để lại "hahaha" thì có thấy nhục ko nhỉ, sao lúc đó ko nghĩ đến lúc thế này đi, cái tính như vậy thì còn nhục nhiều, ko riêng lần này đâu, ko phải trả, cho nó chừa cái thói ăn cắp =)) =))

Bản gốc:
Sáng giờ đi làm…giờ mới comment lại topic chú Vinhkhank.
Như topic mình xin trình bày sự việc…và mong nhận được sự quan tâm thông cảm của mọi người .
Chú vinhkhank giỏi đó nha. A thật sự cảm phục chú…nhưng thật sự có như chú nói không..hãy lắng nghe nhưng gì anh nói:

Bản "dịch"
=)) chú giỏi lắm đó nha. Nắm 133$ của anh =))... anh cảm phục chú vì chú cầm tiền 133$ của anh đấy :)).. nhưng bi giờ anh năn nỉ xem chú có trả tiền cho anh ko... hãy lắng nghe những lời anh dụ :)

đi thẳng vào vấn đề là có trả 130$ LR nữa ko ? ko trả thì nói ra là xong chú mmolien ah thế thôi

cái loại thằng này chịu nhục để đòi lại 133$ thì chắc chắn là sau khi "nếu" đc nhận lại tiền rồi, thì yên tâm là vinhkhanhpy bị nó quay ra cắn và chửi lại thôi, chắc chắn đó, hãy nghĩ đến hậu quả đó để ko phải trả lại tiền nó =)) =)) =))
Send lại cho nó 7$ và ghi Emo: Đáng đời thằng ăn cắp hahaha =)) =)) =))

đề nghi mod đống topic lại
tôi là ng có y thức và trách nhiệm
tôi sẳn sàng nhận lỗi.
chuyện mây anh e cứ noi xấu, xâu xe tôi.
mong mod can thiệp close topic hộ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week