LOIDANH_207 có lỗi thì nhận lỗi!!!

Status
Not open for further replies.
Rồi em chấp nhận thiện chí của anh !!!!
Nói thật từ ngày 14.02 e đã có toàn bộ chứng cứ và suy luận ra đó là anh . Tuy nhiên e phải để đến ngày hôm nay mới report lên MMO4vn bởi vì sao anh biết không bởi vì e biết nếu không cầm cái gì của anh thì dù có report thế nào anh cũng không nhận .
Em không nghĩ anh nhận lỗi nhanh như thế này đâu
E mất lòng tin về anh nên em xin hủy toàn bộ giao dịch với anh .
Còn về

Anh gửi e lúc sáng em trừ lại tiền 7.29$ anh lấy của em, còn lại 133,21 $ LR . E xin thay mặt BQT diễn đàn HOLD của anh 7 ngày nếu có ai report anh .

Còn chuyện đã đến mức này thì em nói thẳng luôn để cho cả diễn đàn đều biết .
1/ Ngày hôm đó em bán đồ cho anh và cho nợ luôn cả 500.000 mấy ngày sau mới trả . Vậy mà nỡ lòng nào anh lại log vào LR của e chỉ để lấy 7$ = 140.000
2/ Hiện giờ em chẳng còn tin tưởng vào lời nào của anh nữa cả . Nói thật nếu em không nắm đằng chuôi là 140.5$ LR mua hàng lần này thì có lẽ dù e có nắm bằng chứng gì anh cũng chẳng nhận đâu . Trước khi lập topic này e đã nhẹ nhàng hỏi a 2 lần nhưng anh đều không nhận và còn đòi tố cáo em SCAM nữa anh biết chứ .

Anh đừng nhắn tin hoặc PM em trên YAHOO nữa . Mọi chi tiết anh có thể thảo luận trên này .

Chà,lại dư này lữa.
Ly kỳ nhở...
Nhưng mà thôi,bỏ qua đi VK ơi.Cậu í nhận lỗi roài mà...
Còn ông Molien lần sau nhớ cẩn thận nhá,đừng để hở đuôi....:binhsua146:

có lỗi thì nhận lỗi!!
ai ko 1 lần sai và cái khó nhât là khi đối mặt với nó.
tôi đã sai và cũng rất bùn vì những ngày qua.
Vinhkhank và anh e thông cảm.
hơn lúc nà hết tôi cần những ng bạn.
mong e hiểu và xử lý cho đúng số tiền anh đã đặt mua đồ.

anh e hãy ủng hộ tôi!!
tôi cần sự động viên và muốn quên đi việc này...
thật đáng buồn..tôi nhận sai

Vào nhà người ta ăn cắp, bị bắt gặp được thì bảo a thử xem nhà chú chống trộm tốt ko <== từ tội phạm -> người tốt?
Đã lấy tiền người ta được 1 lần thì sẽ có lần thứ 2, thứ n... chung quy lại là kẻ xấu :binhsua168:

Vào nhà người ta ăn cắp, bị bắt gặp được thì bảo a thử xem nhà chú chống trộm tốt ko <== từ tội phạm -> người tốt?
Đã lấy tiền người ta được 1 lần thì sẽ có lần thứ 2, thứ n... chung quy lại là kẻ xấu :binhsua168:
Thick r đớ :binhsua146:
P/s: Làm cái poll đi coi a e tnao ko thì xung quỹ 4rum cho chừa cái thói ăn cắp vặt
:binhsua172:

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời!, mấy cái loại này nên cho nó 1 bài học
Ô à khéo chủ theard là Vua Money đó cũng ko chừng :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Rồi em chấp nhận thiện chí của anh !!!!
Nói thật từ ngày 14.02 e đã có toàn bộ chứng cứ và suy luận ra đó là anh . Tuy nhiên e phải để đến ngày hôm nay mới report lên MMO4vn bởi vì sao anh biết không bởi vì e biết nếu không cầm cái gì của anh thì dù có report thế nào anh cũng không nhận .
Em không nghĩ anh nhận lỗi nhanh như thế này đâu
E mất lòng tin về anh nên em xin hủy toàn bộ giao dịch với anh .
Còn về

Anh gửi e lúc sáng em trừ lại tiền 7.29$ anh lấy của em, còn lại 133,21 $ LR . E xin thay mặt BQT diễn đàn HOLD của anh 7 ngày nếu có ai report anh .

Còn chuyện đã đến mức này thì em nói thẳng luôn để cho cả diễn đàn đều biết .
1/ Ngày hôm đó em bán đồ cho anh và cho nợ luôn cả 500.000 mấy ngày sau mới trả . Vậy mà nỡ lòng nào anh lại log vào LR của e chỉ để lấy 7$ = 140.000
2/ Hiện giờ em chẳng còn tin tưởng vào lời nào của anh nữa cả . Nói thật nếu em không nắm đằng chuôi là 140.5$ LR mua hàng lần này thì có lẽ dù e có nắm bằng chứng gì anh cũng chẳng nhận đâu . Trước khi lập topic này e đã nhẹ nhàng hỏi a 2 lần nhưng anh đều không nhận và còn đòi tố cáo em SCAM nữa anh biết chứ .

Anh đừng nhắn tin hoặc PM em trên YAHOO nữa . Mọi chi tiết anh có thể thảo luận trên này .

vinh ơi số tiền còn lại nếu sau 3 ngày ko ai tố công ông kia thì cậu lấy 100$ coi như tiền tổn thương lòng tin
vài chục $ còn lại tổ chức event với lí do: gậy ông đập lưng ông với scammer :) cho 4rum đê.
Đừng trả lại tiền. Vì như vậy bọn scammer ko sợ đâu :)

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP Cho anh em chửi scammer và ủng hộ vinhkhanhpy cất tiền vào túi và tổ chức event nào
Ăn mừng vì ngày vui nào :))

chuyện lr anh mua đồ của chú...chú tính sao cho đúng..
anh sai anh nhận lỗi và trả lại chú...đăng này chuyện tiền anh mua đồ chú lại hold 7 ngày.

mong e hiểu và xử lý cho đúng số tiền anh đã đặt mua đồ.

===>

Lại cái thằng giả nhân giả nghĩa này ngay từ đầu thấy cái nick nó đã biết rồi, vì 133,21 $ LR nó mới mò vô đây chứ ko có phắn luôn rồi

Chuẩn ko phải chỉnh, tất cả comment đều nói bóng gió đến chuyện xin lại 133.21$

Last edited by a moderator:
Thằng này đã mang danh là 1 thằng Ăn Cắp mà ăn cắp có hơn 7$ cũng nhục cả đời =)) mà hình như nó đang bị ai cầm >130$ à, thế thì cho nó ra đi đi còn gì nữa, cái tội thích ăn cắp + ngu, để > 130$ đó làm event cho mấy newbie :|

Nói thật mình lấy tiền của người ta cũng chẳng khác thằng Scam là mấy . Các cụ chém gió ít thôi. Nếu người ta không lấy của ai khác thì trả lại tiền người ta và không có lànốiau giao dịch là được rồi

Nói chung là ủng hộ vinhkhanhpy cầm tiền tổ chức event đi :))
ko nhân nhượng với thể loại này :) Nếu ko bị nắm đằng chuôi thì còn lâu nó mới lên tiếng :)

Like, đồng ý với cách xử lý này, nên hold 1 thời gian xem có ai report ko, sau đó nên trả lại cho hắn, nếu như mọi người nói là mang ra làm event thj Vinhkhanhpy cũng chẳng khác j hắn cả.

Nói thật mình lấy tiền của người ta cũng chẳng khác thằng Scam là mấy . Các cụ chém gió ít thôi. Nếu người ta không lấy của ai khác thì trả lại tiền người ta và không có lànốiau giao dịch là được rồi

tiền đấy không về túi ai cả, mà nó được đem ra làm giải thưởng và giải trí cho member, cho thằng khốn này chết đê :))

Like, đồng ý với cách xử lý này, nên hold 1 thời gian xem có ai report ko, sau đó nên trả lại cho hắn, nếu như mọi người nói là mang ra làm event thj Vinhkhanhpy cũng chẳng khác j hắn cả.

nick clone của hắn à =))
sao giống đc chứ bạn :) Ở đời gieo nhân gặt quả mà
Mà nhiều khi quả gặt lại còn đắng hơn nhiều :))
ăn 7$ mất 140$
133$ còn lại coi như là số tiền bỏ ra để nhận 1 bài học để sống tốt hơn nhé :)

VINH KHÁNH PY đừng trả; l&#7841i . Nếu trả; lạii tớ phát xít hít le cậu :p

Nó tuyển ref zeek reward còn không trả tiền cho ref kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back