Event lời tri ân chân thành đến khách hàng

Status
Not open for further replies.
mạng lang với ko có phần mềm quay , đã xin phép a @chemgio rùi :)
topic này vi phạm luật ,saobien chưa hề nói với anh 1 tiếng nào về việc không quay video random ,vừa vi phạm luật vừa không thành thật nên topic này sẽ bị xóa ,đồng thời saobien sẽ bị 1 point warning ,point sẽ expired sau 1 tháng như vậy là nhẹ cho em rồi,vì nếu a để point expired 1 năm thì ai mà warning em vài lần nữa khi đủ point em sẽ bị tự động ban 7 ngày ,saobien phải làm lại 1 topic event khác kết quả trao giải có thể là xổ số kiến thiết ,không cần quay video random ,còn những người được giải trong topic này ,saobien vẫn phải trao giải cho họ ,vì cái sai là từ saobien chứ không phải do họ ,nếu saobien không trao giải cho họ, họ kiện thì saobien sẽ bị mang tiếng scam event và a phải xử lý theo luật
,topic này a sẽ để đến ngày mai để cho mọi người có thể xem và reply ,hết ngày mai a sẽ xóa và saobien phải làm lại 1 topic event khác

warn saobien.jpg

Last edited:
trong box event nếu các bạn phát hiện điều gì sai phạm không đúng luật thì cứ pm hoặc tag mình bằng cách thêm dấu @ vào trước nick mình ,ví dụ @chemgio ,mình sẽ vào và xử lý nhé :D ,vì nhiều khi mình không phát hiện hết được ,ví dụ khi người ta mở topic là đúng luật nhưng sau đó người ta edit lại thì mình không biết được nên phải nhờ mọi người :D ,thanks @khoaproqt186 đã kêu mình vào xem nhé :D

cái này e quay ngẫu nhhiên mà a , thui nay ko dám event nữa đâu:(
lúc nào a cũng nhẹ tay với anh em ,a nhắc em bao nhiêu lần rồi ,có bao giờ a warn em đâu , hôm nay a cho em point tự vì em không thành thật là chủ yếu còn luật event chỉ là phụ thôi ,em cứ mở event rồi lấy kết quả xổ số là được mà ,đâu cần quay video với kết quả xổ số ,rule a đã ra rồi ,nếu ai cũng làm kiểu như em ,rồi lại kiện cáo của mem ,scam event của mem ,do việc scam và ăn gian nên anh mới ra rule đó thôi,có gi thì em cứ nói với a pm với a thì ok thôi ,a có khó khăn với anh em bao giờ đâu ,rút kinh nghiệm 1 point ko sao cả ,lần sau có gì thì phải pm nói với a chứ đừng không thành thật như vậy nữa nhé :D

close thread theo yêu cầu của em ,và ngày mai sẽ xóa topic này như a đã nói, thôi đừng có buồn ,rút kinh nghiệm lần sau nên thành thật ,ai mà không có lỗi ,có lúc sai lầm ,quan trọng là biết sửa chữa để đừng tái phạm nữa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week