Tuso

Junior
Reactions
6
MR
0.533
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là tài khoản em là dạng doanh nghiệp. Dạo gần đây có thực hiện exchange tiền khá nhiều. Giao dịch được vài ngàn trong tháng. Mới đây dính limit, em có gửi toàn bộ thông tin, hoá đơn, giấy tờ đủ hết, giải thích tường tận các giao dịch thì nó gỡ limit ngay đêm đó. Tiếc là sáng hôm sau thì em không chuyển được tiền đi. Em có gửi email support vài lần trong vài ngày gần đây thì đều trả lời chung chung: "tình trạng tài khoản mày đang rất tốt, đây là do hệ thống bảo mật nên nó abcxyz, các giao dịch trong tương lai sẽ bình thường lại thôi" Nhưng đã 4 ngày rồi tiền không đi khỏi tài khoản được. Với email khách mới thì chỉ chuyển được tối đa 2$/lần. Còn các email trong danh bạ, thì được 54$/lần. Em xin được các cao nhân chỉ giáo giúp đỡ ạ. Sinh viên kiếm thêm mà ăn quả tiền chết ở đây thì khổ quá :(

bạn tui cũng bị, giống như là acc đó bị cấm hay sao á, gửi nó báo là không tồn tại, nhưng nó lại log và verify account rồi

@TuyetTan0o0o xin cho ít ý kiến với!? :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:
bạn tui cũng bị, giống như là acc đó bị cấm hay sao á, gửi nó báo là không tồn tại, nhưng nó lại log và verify account rồi
Thư cuối cùng bên support trả lời thì có báo em phải đợi thêm 5 ngày rồi thử lại. Chả biết thế nào nữa các bác ạ. Paypal phiền quá T.T

Có thể nó thấy gd friend nhiều nó cấm đó bro.
Giờ chỉ có thể đợi thôi hả bro. Tại exchange tiền nên khách cũng toàn chuyển theo diện friend. Từ về sau giao dịch theo diện business là khoẻ hết à bro

Giờ chỉ có thể đợi thôi hả bro. Tại exchange tiền nên khách cũng toàn chuyển theo diện friend. Từ về sau giao dịch theo diện business là khoẻ hết à bro
cậu thử pay invoice xem được ko

Không được luôn bro ơi, đã thử 2 lần rồi. Tại fb với mess die nên em không lấy được ảnh minh hoạ
thế rút bank đi chờ nó nhả lại tk

cái này phải đợi để nó tăng trust dần dần thôi bạn, nhiều cái nó do cơ chế kiểm soát tự động nên nhân viên nó cũng sẽ ko can thiệp đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom